ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาหมาไปฝึกวิ้งเครื่องวิ่ง
  • ฝึกวิ้งเครื่องวิ่งได้ที่ไหนครับผมอยู่ ก ท ม บางแคครับตอบนี้หมา 3 เดื่อนครับ :-| :)
  • ขับรถมาที่บ้าน ผมมั้ย อยู่บางบัวทอง 086 779 9446
  • ฝึกเองก็ได้นี่ครับ...
  • ยังไม่มีเครื่องวิ่งครับ ต้องฝึงมันก่อนครับ ท่าซื้อมันไม่วิ่งทำไงครับ
  • ท่าเอาไปฝึกที่ D1 ค่าใช่จ่ายเท่าไรครับ และต้องไปวันไหนครับ
  • D1 เข้าไปได้ทุกวันคับ
  • มันไม่วิ่งเป็นไปไม่ได้หรอกครับ ถ้าฝึกอย่างจริงจังยังไงก็วิ่งได้ครับ ไม่มีหมาตัวไหนวิ่งเป็นเเต่เกิดหรอกครับ..
    เราต้องฝึกความเคยชิน เเล้วก็ต้องทำอย่างถูกวิธี ยิ่งถ้าหมาจี๊ดๆยิ่งฝึกง่าย

กลัวซื้อมาเเล้วไม่วิ่ง ผมว่าน่ากลัวที่จะซื้อมาเเล้วไม่ฝึกจริงจังมากกว่าครับ...

ไม่ได้มีเจตนาร้ายอะไรหรอกนะครับ เลี้ยงหมาต้องสั่งต้องสอนหมาตัวเองได้อยู่เเล้ว หมาต้องตามเราครับ ไม่ใช่เราไปตามหมา

ถ้าคำพูดผมฟังเเล้วไม่ลื่นหูก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ

สุดเเล้วเเต่เจ้าของครับ..
  • MakotoHIN29 ตอบได้เด็ดมากครับ
  • นครปฐม ใกล้ ม.ศิลปากร มีที่แบบ d1 หรือ ด็อกฟันปาร์ค บางไหมครับ ใครพอรุ้บ้าง
  • เห็นด้วยกลับMakotoHIN29 ครับ