ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(American bully Puppy for Sale 6,500 bath)
  • ก่อนอื่นต้องขออนุญาติเจ้าของพื้นที่เเละเจ้าหน้าที่ทุกท่านด้วยนะครับ
    รายละเอียดมีดังนี้คับ...
    .....ลูกหมาเกิดวันที่ 15 /09/55...
    .....เพศผู้ 2 ตัว เพศเมีย 1 ตัว
    .....ทำใบเพด ABC ให้นะครับ
    .....ราคา 6,500บาท
    .....ปล.สนใจยังไงโทรคุยกันได้คับ...ต่อรองได้คับ...ซื้อไม่ซื้อไม่เป็นไร ..081-777-2711..อ๊อดคับ
    ...-รับประกันโรคลำไส้+ไข้หัด 15 วัน
    ...-ฉีดยา 5 โรค 1 เข็ม+ถ่ายพยาธิ
    ...-ส่งฟรีกรุงเทพเเละปริมณฑล
    ...-ส่งทุกทีที่มีสนามบิน..คิดค่าใช้จ่ายตามจริง..
    ..
    เริ่มเลยนะคับ
    พ่อหมาชื่อ ICE อายุ 3 ปี 1เดือน นิดๆ)imageimageimage
    เป็นลูกของ BLUE ZEEN+KISMEAT
    imageimage(ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยนะคับ)
    ไฟล์แนบ
    297273.jpg 51K
    297272.jpg 53K
    IMG_5762.jpg 50K
    IMG_5748.jpg 46K
    IMG_5742.jpg 47K
  • ส่วนเเม่น้องหมาชื่อ PR"NEWGENS MIXER JR
    .....อายุ 2 ปี 8 เดือน..เป็นคอกเเรกของเขา
    imageimageimage
    เป็นลูกของ BPK GRIZZLY JR OF BLUEEDGE+PR"NEWGENS BULLIES BLUE MICKY
    imageimageขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    239329.jpg 22K
    239324.jpg 25K
    IMG_5781.jpg 43K
    20090924111437_20090623143719_IMG_2737[1].jpg 77K
    IMG_1601.jpg 106K
  • มาดูลูกๆกันบ้างนะคับ..
    ...เริ่มด้วยตัวเมีย 1 เดียวก่อนเลยเเละกันนะคับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5572.jpg 29K
    IMG_5597.jpg 35K
    IMG_5595.jpg 34K
  • ตามด้วยตัวผู้อีก 2 ตัวคับ
    ..M.1imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5557.jpg 35K
    IMG_5559.jpg 34K
    IMG_5564.jpg 34K
  • M.2 มาเเล้วคับ...อิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5339.jpg 36K
    IMG_5367.jpg 32K
  • ขอบคุณคับ.... ^:)^
  • หวัดดียามเช้าคับ.. ~O)
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/32586/ขายพิทบูลนักเลง....เเบบบ้านๆคับ
  • ขอบคุณคับคุณku_hara ...ที่เป็นห่วงกระทู้ผม...คิดดีขอให้ได้ดี...คิดร้ายขอให้........ สาธุ[-O< ...อิอิ
  • จขกท.คิดร้ายกับผู้บริโภคป่าวเนี่ย หมาผอมเหมือนเป็นโรค ดูแกร็นๆ เหลือแต่หัว เป็นหมาขาดสารอาหาร คิดจะทำหมามาขายก็ต้องเลี้ยงเค้าด้วยใจรัก จากสภาพเหมือนคิดแต่จะเอาตังค์ สภาพดูไม่ได้เลยอ่ะ
  • หวัดดีคับคุณdiablo ...เจอกันอีกเเล้วน่าคับ....คิดอะไรกับผมหรือเปล่านี้...ตามผมทุกกระทู้เลยนะคับ
    ....ผมมีเมียเเล้วนะ....อิอิ :-D
    ....ดูจาก user name..เเล้วท่าทางจะชอบเล่นเกม..ผี...หรือเปล่าอะ..(เดาเอา...อิอิ)...
    ....ไม่เป็นไรคับในเมื่อถามมาก็ต้องตอบไป..
    -จขกท.คิดร้ายกับผู้บริโภคป่าวเนี่ย
    ตอบ..ผมไม่ใช่คนโรคจิตนะคับ....อิอิ
    -หมาผอมเหมือนเป็นโรค ดูแกร็นๆ เหลือแต่หัว เป็นหมาขาดสารอาหาร
    ตอบ..ถ้าเป็นโรคคงตายหมดเเล้วอะ...ผมว่ามันมีทั้งหัวทั้งตัวทั้งหางนะคับ....เรื่องขาดสารอาหารเนี้ยผมขอเถียงคอเป็นเอ็นเลยว่ารู้ได้ไง...ขนาดผมยังไม่รู้เลย..เจ้าของหมาเเท้ๆ...อิอิ
    -คิดจะทำหมามาขายก็ต้องเลี้ยงเค้าด้วยใจรัก
    ตอบ..คุณรู้ได้ไงว่าผมเลี้ยงเค้าไม่ดี....ถ้าเลี้ยงไม่ดีผมว่าตายตั้งเเต่ 3 วันเเรกเเล้วคับ...อิอิ
    -จากสภาพเหมือนคิดแต่จะเอาตังค์ สภาพดูไม่ได้เลยอ่ะ
    ตอบ..เฮ้อ!เเล้วคุณดูทำไมอะ... 8-> งงนะเนี้ย..อิอิ
    ..ปล.เเหย่เล่นนะคับ..อย่าคิดมาก...ถ้าไม่มีคุณผมเหงาเเน่ๆ....
    ..........................ขอบคุณมากคับ..สำหรับความคิดเห็นที่ออกจะกวนๆเเต่ก็ดีนะ..ผมชอบ..bye :*
  • ลูกหมาไม่สมบูรณ์เลยสำหรับสายบูลลี่ ส่วนเรดโนสในลิ้งค์ทีแปะยิ่งไปกันใหญ่ ตลกกลบเกลื่อนของคุณจขกท ลูกค้าไม่ตลกด้วยหรอกนะ ราคาถูกแต่คุณภาพไม่มี [-X
  • ขอบคุณคับคุณChupacabra ..เป็นเเนวร่วมคนใหม่หรือคับ....อย่าไปซีเรียดคับ..
    ....ผมไม่เคยหลอกลวงใคร เเละไม่เคยบังคับใครซื้อหมา..
    ....ผมไม่ใช่คนที่เปลี่ยนชื่อไปเปลี่ยนชื่อมา...เเละคอมเมนต์คนอื่น.เเบบเสียๆหายๆ..
    ...........เเละผมอยู่ที่นี้มาก็นานพอสมควร รู้ว่าอะไรเป็นอะไร....
    ปล....ถ้าไม่ชอบผ่านไปก็ได้คับ...คงไม่ขาดใจตายหรอกนะคับ.....
    หมายเหตุ ผมชอบคุณChupacabra คับที่เข้ามากระทู้จะได้มีสีสรร.....โอกาศหน้าเชิญใหม่นะคับ....อิอิ
    ......."รับขนมจีบ ซาลาเปาไหมคะ"
    หรือถ้าอยากรู้จักผมมากกว่านี้ โทรมาคุยกันได้นะครับ...081-777-2711 อ๊อดครับ...
  • ยอมรับฟังคนอื่นมั่งก็ดีนะท่าน แล้วเก็บเอาไปปรับปรุง ไม่ใช่มาทำตลกปั๊มหมาขาย หาว่าคนเขารวมหัวเข้ามาด่าท่าน เลี้ยงหมามานานจริงคงพอจะรู้ตัว หรือลองไปเปิดดูลูกหมากระทู้อื่นดูนะท่าน ว่าสภาพมันต่างกันแค่ไหน
  • ขอบคุณคับคุณAnarchy ..สำหรับคำชี้เเนะ
    ..........ผมยอมรับฟังคนอื่นมาตลอดคับ....เเต่ทำไมพอผมอธิบายคุณหาว่าผมตลก
    ..........คุณหรือผมกันเเน่ที่ไม่ฟังคนอื่น
    ...
    .....งั้นเอาอย่างงี้เเละกันนะคับ...พวกคุณหรือใครที่ผมอธิบายเเล้วไม่เข้าใจ..โปรดอ่านซักนิด
    .....ผมในฐานะเจ้าของกระทู้....ไม่สามารถนิ่งเฉยอยู่ได้จึงเป็นต้องชี้เเจงกับบรรดาพวกท่านทั้งหลายที่ร้อนตัวเเละไม่เข้าใจ.....ตอนนี้ผมไม่ขำเเล้วนะคับ...
    เรื่องมีอยู่ว่า...พวกคุณเห็นผมลงรูปถ่ายของน้องหมา ไม่สวย ดูขี้โรค ราคาเเพง ใช่ไหมคับ
    ....ถ้าคุณมองเเค่นี้เเละตัดสินคนเเค่นี้เเละคิดว่าคุณถูกทุกข้อ....ผมว่าคิดผิดอย่างเเรง
    ....ตลอดเวลาที่ผมขายหมามา ไม่เคยเลยเเม้เเต่ครั้งเดี๋ยวที่จะยัดเยียดให้คนซื้อหมา
    ....เเละขอโทษนะคับคนซื้อเขาคิดเป็นคับ ถ้าลูกสุนัขไม่เเข็งเเรง เขาคงไม่ซื้อหมาไปหรอกคับ
    ..เเละการขายหมาผมทุกครั้งผมรับผิดชอบการเสียชีวิตของลูกหมาในกรณีถ้าเป็นโรคลำไส้+ไข้หัดภายในระยะเวลา 15วัน-1 เดือน เสียด้วยซ้ำไป.....
    ....ปล..ผมเป็นคนคิดบวกคับ+..
    ..........เเต่ยังไงผมก็ขอขอบคุณ diablo,Chupacabra ,Anarchy ที่มาเเชร์ความคิดดีๆอยู่นะคับ
    ก่อนจากกันไป.....ขอให้กล้าพิมพ์เเบบนี้ทุกกระทู้ที่เห็นว่าไม่เหมาะสม....เเละอย่าเลือกที่รักมักที่ซังนะคับ....bye
  • image ไม่ได้เข้ามาแก้ตัวแทนพี่เขานะ
    แต่ที่เข้ามาเพราะว่า เอาลูกหมาจากพี่เขาไป เท่าที่สัมผัสพี่เขาดูแลดีมาก จนวันนี้ ผ่านมา 5 เดือนแล้วก็ยังโทรปรึกษาเรื่องหมาได้ตลอดเวลา "หมาดี สวยไม่สวย ขึ้นอยู่กะเราเลี้ยง" ต่อให้หมาสวยแค่ไหนถ้าคนเลี้ยงไม่สนใจ ก็เสียหมาได้เหมือนกัน .......เข้าใจนะว่าหวังดี แต่ อย่าเพิ่งสรุป หรือตัดสินใคร แต่ภายนอก....บางทีถ้าได้รู้จักพี่เขาเป็นการส่วนตัวอาจจะชอบนิสัยพี่เขาก็ได้ ในฐานะคนที่รักหมาเว่อร์ๆคนนึง
    ไฟล์แนบ
    Vodka.jpg 82K
  • หวัดดีสาวน้อย....รู้ได้ไงนี้อุตสาห์ไม่บอกใครเเล้วนะเนี้ย....อิอิ :-D imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5467.jpg 48K
    IMG_2489.jpg 83K
    297279.jpg 106K
  • สนับสนุน คุณ Ao_vodga ค่ะ พิตบูลแปลงร่างได้จริงๆๆ น้องหมาของเจ้าของกระทู้ ก็โอเค นะคะ น่ารักดี เอาไปเลี้ยงดีๆๆ งามไม่แพ้ พ่อ กับ แม่ ค่ะ ถ้าไม่กลัวมีปัญหา กับเจ้าตัวที่บ้าน เวลามันโตมา เราได้มาอยู่ด้วยกันแน่ๆ เจ้า M1
  • ขอบคุณคับ...ถ้าสนใจเอาไปเลยคับ.....ราคาชิวๆ
  • ไปไหนพี่อ๊อด ^^
  • ไปกินตับคับ...อิอิ