ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::: YAYA (9 month) :::> By PREMIER-PITS
  • วันนี้ขออัพเดท YAYA ( DAIVO daughter )อีกหนึ่งสมาชิกของกลุ่ม PREMIER-PITS ครับ

image

image

image

ปัจจุบัน YAYA อายุ 9 เดือนครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม และ pitbullzone สำหรับพื้นที่ในการแนะนำสมาชิกด้วยครับ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    PicsArt_1352316784248.jpg 223K
    PicsArt_1352316948893.jpg 240K
    PicsArt_1352317214125.jpg 212K
  • กลุ่มผมๆๆ :013:

ยืนอกกว้างมาก 9เดือน แต่ตัวเตี้ยกว่าเดวี่อีกอะ :017:
  • เตี้ยตันตึ๊บ :063: :063:
  • หมาจากที่นี้เค้ามีแพลนบรีดที่สุดยวดอยู่แล้วคับ.....คุณภาพที่ออกมาเลยสุดยวด(เครดิต...จากบิ๊กสุ.....) สุดๆคับเตี้ยตันจิงๆ
  • ตายแล้วท่านสุเลี้ยงกบด้วยก็ไม่บอก กบภูเขาเมียวคุโบ โอ้โหอลังการณ์จริงๆครับ ฮ่าๆๆๆ

เตี้ย ตัน คอหนา คลีนมากชั้นไขมันบาง เนื้อล้วนๆ เห็นแล้วนึกถึงอะไรไม่ได้นอกจากกบยักครับฮ่าๆๆๆ

คลื่นลูกใหม่ มาแรง New Wave Of The Female Pocket SIze ...........

เห็นอย่างนี้แล้ว ต้องขอชมพ่อหน่อย จ่ายลูกได้เทพจริงๆ ^_^
  • ใกล้เปิดตัวละพี่ตั้ม นัดหาทำเลเก็บภาพ กันอยู่^^

• แม่เจ้า มันมาจากดาวดวงไหนครับ :o040: :m15: :o027: :063:
  • หุ่นทรมานใจมากคับ
  • เห็นรูปแล้วไม่รู้จะบอกไง....มันตัน ....ตันจิงๆๆๆ
  • @tob..เดวี่ก้อกว้างซะไม่น้อยหน้าทำเป็น
    @ชาญ..ขอบคุณมากชาญ..ลูกโคแนนก้อไม่ธรรมดาเหมือนกัน
    @B_M_P..ขอบคุณครับ
    @บูน...ชมซะตัวลอยเลย
    @พี่ตั้ม..กบอะไรกันพี่..เดวเรียกไอ้กบซะเลยดีม่ะ555..ส่วนDAIVO เอาไว้จะอัพเดทให้ชมนะพี่
    @พี่จ๋อม..มันมาจากดาวดวงเดวกะยูโรแหล่ะพี่ ^_^
    @โอ๊ด..ขอบคุณมากโอ๊ด เอาไว้จูงเล่นกะแบด แบด
    @พี่นก..ขอบคุณมากๆครับพี่นกสำหรับคำแนะนำต่างๆ

และขอขอบคุณทุกท่านที่ผ่านเข้ามาชมนะครับ..
    ^:)^ ^:)^ ^:)^
  • ผญ มีกล้าม :018:

ไม่ผิดหวังจิงๆ ลุง
  • สวยเลยเเหล่ะพี่ท่าน :063: :-D
  • สวยมากครับ
  • ใช้ได้เลยคับคุณสุตัวนี้ :063: เปิดตัวมาที สท้านเลย =D>
  • หัว ไหล่ ตูด เอ๊ย ... อก ยิ่งดูยิ่งโดน ^_^
  • จะมีการเปิดตัวครั้งใหญ่ของทางค่าย PREMIER-PITS อดใจรอชมไม่ไหวเเล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ ^ ^ :o027: :o027:
  • @กุ๊ก..มาลงมาลุง..เดี๊ยะะะ
    @โอ..ขอบคุณมากๆ..จัดทัพไว้รับมือกะโคราชอ่ะ..555
    @numhooker..ขอบคุณครับ
    @พี่หมู..ขอบคุณมากครับพี่หมู.._^_^_
    @พี่ตั้ม..อีกบโดนจริงอ่ะ..555
    @พี่จ๋อม..ไม่ขนาดนั้นหรอกพี่
  • ชอเป็นคนสุดท้าย นะครับ

ขอบอกจากใจจริง ไม่เลีย ( แผล็บ ๆ แผล็บ ๆ เพราะเลียไม่เป็น กับน้องชายคนนี้ ทำหมาออกมา

และแต่ละตัวที่ทำออก มาคุณภาพเกินขาด สร้างชื่อเสียงให้กับตัวเองได้ หมาสายเลือดดี

ทีมงานดี (น้องจอย ) มีชัยไปกว่าครึ่ง

Breed " ํYaYa" เมื่อไหร่..บอกล่วงหน้าหน่อยนะ...จะได้ถอย กลัวกับตัวเมียตัวนี้ครับ
  • นี่มันกบ...ชัด...ชัด...สวดยววดดดด
  • คอกเนี้ย อย่างกั๊กเลยอ่ะ มีแต่ของดีๆซุ่มๆ สวดๆ :m01:
  • @พี่โต..ขอบคุณมากครับพี่โต ส่วนหนึ่งก้อได้พี่แนะนำนี่แหล่ะครับ..จะถอยทำไมพี่..ผมเดินตามผู้ใหญ่อยู่แล้ว..^_^
    @Navy_Bully_Pit..ขอบคุณมากครับพี่
    @หมวด..ไม่ได้กั๊กไรเลยครับหมวด..มีเท่าที่เห็นๆนั่นแหล่ะคร๊าบ
  • เตี้ยมากกกกกก
  • ขอบคุณครับว่าน..ผลงานวุ่นวือก้อไม่เบาเลยครับ