ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มรักสายกัด
  • ชอบใจหมาตัวนี้มากครับ เจ้าของยอมเเพ้เเล้ว เเต่ก็ขอลองดูใจซักหน่อย เเสครช อย่างสวยงาม
    http://video.mail.ru/mail/zuraarabidze/_myvideo/24.html?liked=1
  • ใช่แล้วครับคุณเอส ขอบคุณครับ

หมาตัวนี้แฟนผมเลี้ยง ให้กินและก็นอน

รอผมกลับจากต่างประเทศก่อน งานเข้ามันแน่!! 555 :o056:
  • พิทบูลที่ว่าแน่ยังโดนลูกหมาแย่งกินอาหาร

• พิทบูลสายเก่าครับ.... สาย แบม กับ ลูเกอร์
    ลูกพิทบูล อายุ 40 วัน... ผู้ 3 ตัว เมีย 2 ตัว ราคา ตัวผู้ 6,000 บาท , ตัวเมีย 5,000 บาท
    ลูกหมาอยู่เชียงราย ส่งได้ทางเครื่องบิน หรือตามตกลงครับ

รูปที่ 1 ตัวผู้ M1 ... ขาวดำ
    รูปที่ 2 ตัวผู้ M2 ... ขาวช็อค
    รูปที่ 3 ตัวผู้ M3 ... สีน้ำตาล
    รูปที่ 4 ตัวเมีย F1 ... สีน้ำตาล
    รูปที่ 5 ตัวเมีย F2 ... สีน้ำตาล ปากมอม

สนใจติดต่อ 089-1617183

image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 141K
    m2.jpg 126K
    m3.jpg 70K
    f1.jpg 147K
    f2.jpg 71K
    พ่อแม่หมา.jpg 205K
  • อือหือ ตัวใหญ่ดีจัง :021:
  • เรื้องเซ็งๆๆๆ ผมต้องหยุดเลี้ยงหมาพิทบูล เพราะเป็นคำสั่งของ พ่อ ผมของพักไปซักปี2 ปีแล้วจะกลับมาเลี้ยงใหม่อีก ครั้ง แน้นอน ครับ :002: :o014:
  • ;-) ค่อยจัดใหม่ครับ
  • ครับบบ จัดใหม่ใหญ่กว่าเดิมแน้นอน ครับ :m15: :063:
  • เกิดรัยขึ้นครับน็อป..........แล้วลูกสมุนเอาไปไหนครับ :m54:
  • พี่เอ็ดครับ ว่างๆโทรบอกเบอร์ผมหน่อยพี่ ลงโปรแกรมมาเบอร์หายหมดเลยครับ
  • พี่ zeezaa
    อยู่แถวไหนของ สมุทรปราการครับ
  • ผมโดนให้เลิกเลี้ยง คร้บ พี่ ลูกผมก็กระจายไปฝากไว้กับพี่ๆในกลุ่ม คร้บ :m15:
  • พี่เอส เดือนหน้าลูกหมาผมจะคลอดแล้วถ้าสนใจผมจะแบ่งให้ ครับ สายเลือดดี :063:
  • (พ่อ) T-B-Z'S BABYLON
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=315740
    (แม่) T-B-Z'S BELLA (pedigrees เป็นพี่น้องท้องเดียวกับ BELLA)
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=383163
    //CONTACT// BARBARICZONE@HOTMAIL.COM//
    ...See moreimage
    ไฟล์แนบ
    315650.jpg 45K
    269887_425758927471830_1981605614_n.jpg 23K
  • คอนแทคพี่แกไปแล้วครับพี่น็อป กะเอาตัวผู้ ซักตัวนึง อิอิ
  • killingfield ทุกคนย่อมมีวาระ ของตัวเอง แล้วค่อยกลับมาใหม่ หรือมันจะอยู่ในใจตลอดไป อเมริกันพิทบูล..สู้ๆครับ
  • ย้งไงผมจะกลับมาแน้นอน ครับ คุณ tutie :063:
  • ชุดนี้ที่ผสมออกมาน่าจะเล่นได้ ต้องลองดู :m56:
  • ในชุดนี้ลูกสุนัขออกมา ในใบ ped จะมี ทั้ง ZSA ZSA / BLACK NIKITA / RED ROCKETTE / KEERUEN ครบชุด
  • จัดไป ครับพี่
  • คุณ NEUNG_BURAPA รู้จักผมด้วยเหรอ ;-)
  • ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวหรอกครับ ผมรู้จักจากทางพี่ตูนครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่
  • เพราะทีแรกผมเข้าใจผิด คิดว่า พี่เป็นรุ่นพี่ผมอีกคน ผมเห็นuser พี่ที่นักสู้ จรจัด คิดว่าเป็นเจ้าของใหม่ บาบีรอน เลยถามพี่แกก็เลยรู้ ว่าไม่ใช่ เลยได้รู้ ว่า เป็นuserพี่น็อปครับ
  • เจ้าตัวแสบของผมไปแล้ว :m15:
  • เดี๋ยวคุยกันนะน็อปพรุ่งนี้
  • สายเลือดสุดยอดทั้งนั้นเลยครับ หายากมากในปัจจุบันนี้ :-D
  • ลูกสุนัขชุดนี้ราคาไม่แพง ครับเพราะพ่อแม่ไม่มี win :-D
  • พี่เอส ผมมีอีก ชุดให้เลือกนะ ครับบบ :-D พ่อ E-KA'S THE GREAT 2XW http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=371610 แม่เป็นหมานำเข้า (ตัวนี้เป็นพี่น้องกันกับแม่หมาของผม)http://gamedogped.com/details.php?id=65902
  • Silanat. อยู่แถวปากน้ำเลยครับ
    NEUNG_BURAPA. 082-6441727. ครับหนึ่ง
    killingfield. ตกลงผมชอบชุดแรกครับน๊อปเพราะมันต่อสายกับชุดที่มีอยู่พอดีเป๊ะเรยดูให้หน่อยนะฝากที
  • ชุดที่2ก็ไม่ธรรมดาเลยครับ :032: ไม่เข้ามาดูเสียใจแย่เลยครับ
  • ได้เลย ครับพี่ เอส
  • ชุดที่2 ตัวแม่หมาของผม เป็นสาย Ch jeep เพียวๆๆๆเลย ครับ ปู่มันเป็น CH (MR. Z'S) WHITE'S TUFFY POR http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=2167 :m32:
  • ยั่วกิเลสชัดๆ เปิดราคาคร่าวๆทั้งสองชุดได้ไหมครับ น่าจะเข้าไปโพสในเวบพิทบูลสายกัดบ้างนะครับ แฟนๆรอชมเพียบ
  • ชุดแรก จะอยู่ที่ตัวล่ะ 9,000 บาท ครับ ชุดที่2ผมยังไม่แน้ใจว่าจะทำออกมาป่าว ครับเดี๋ยวขอดูอีกที ครับ :m33:
  • ถ้ามีคนสนใจเยอะก็อาจจะผสม ครับ
  • แจ่มจรัสมากครับ ชอบสายจี๊บ...จัง
  • ยากใด้ซะเเล้วสิ
  • ทางอิสานขอแบ่งมาเลี้ยงซักตัวได้หรือเปล่าครับ ขอเบอร์ติดต่อได้หรือเปล่าครับ :-D
  • ได้ซิครับ ติดค่อพี่ ตูนได้เลย ครับ 0817011567
  • ชุดแรกเอาแบบไม่ต้องมองขึ้นไปเยอะส่วนตัวแล้วผมชอบ ไอ้ hypo เพราะมันเป็นหมาที่กัดแล้วไม่ค่อยเจ็บตัวสมองดีใครจะทำไรมันก็ปล่อยให้ทำไปค่อยๆแก้เกมส์ไปเรื่อยๆพอเริ่มดักทางได้มันก็จะเริ่มค่อยๆบี้ค่อยๆกัดแต่ละครั้งที่กัดจะเป็นเป้าใหญ่ๆเจ็บๆเสมอนี่คือข้อดีของมันคือทนฉลาดไหวพริบดีย้ำคิดย้ำทำและส่วนมากให้ลูกออกมาจะเหมือนพ่อซะส่วนใหญ่คือเกมส์ดีฉลาด ส่วนท่างสายแม่ทั้งบนและล่างก็จะมีทั้ง HOMER และ MAY DAY เป็นส่วนผสมเรื่องสายเลือดไม่ต้องพูดถึงความหนักของปากหนักจริงคมจริงแต่ที่ผ่านๆมาแต่ก่อนนี้ให้ลูกมาไม่ค่อยดีแต่ที่ดีก็มีแต่ไม่กี่ครอกและไม่กี่ตัวแต่ช่วงหลังรุ่นเหลนๆน่าจะใช่มีการเข้าสายแล้วค่อนข้างดีและเก่งซะเป็นส่วนใหญ่ทำให้หลายๆคนกลับมาชื่นชมสายนี้อีกครั้งผมก็เป็นคนนึงที่ชักชอบสายนี้ขึ้นมาพอมีโอกาสก็คิดว่าอยากจะเก็บไว้พัฒนาต่อไปนี่ก็เป็นอีกทางเลือกนึงนะครับตัดสินใจกันเอาเองข้อมูลที่หามาแชร์ได้ก็จะประมาณนี้สังเกตดูว่าสายของหมาทั้ง2ชุดนี้มีตัวไหนบ้างแล้วลองเปรียบเทียบดูกันไม่ต้องย้อนเยอะเอาแค่เท่าที่หาข้อมูลกันได้ก็พอที่เหลือก็รอดูเอาในอนาคตส่วนตัวผมอยากเก็บเธอไว้ทั้ง2ครอกจริงๆๆ ว้าว........นายเจ๋งจิงๆน็อปเอ้ย............ที่เลือกการผสมได้เยี่ยมและคาดหวังได้ :m93: :m93: :m93:
  • ขอบคุณ ครับ พี่เอส ก็เจ๋งจริงๆๆๆ อธิบายออกมาได้แจ๋วจริงๆๆ ครับ :063:
  • มันเข้าเส้นไปแล้วครับน็อปเรื่องหมาเนี่ย :o040:
  • พี่ zeezaa
    ว่างๆนัดชาวสมุทรปราการพบปะคุยกันเล็กน้อยดีไหมครับ ย่านนี้ไม่ค่อยเห็นคนเล่นเลย(หรือว่าผมไม่รู้
    ตัวผมอยู่แถววัดด่านอะครับ) อยากคุยและเปลี่ยนประสบการกับ dog man รุ่นเก๋าๆครับ :-D
  • Silanat. รู้มั้ยว่าวัดด่านแบริ่งเนี่ยจุดกำเนิดสายกัดเรยนะคับรุ่นเก๋าๆก็ยังมีอีกหนึ่งคนที่ยังเล่นและกัดอยู่ด้วยตอนนี้ส่วนผมยังไม่แก่ถึงขั้นเก๋าหรือเป็น dog man. หรอกครับแค่รักและศึกษาอย่างจริงจังแล้วมีโอกาสได้เข้าไปอยู่ในกลุ่มใหญ่ๆในยุคที่สายกัดกำลังมาแรงเมื่อ14-15ปีที่แล้วครับผมเรียกว่ามันบังเอิญมากกว่าพอให้คำแนะนำได้เฉยๆครับผมเพราะผมก็เคยเป็นคนที่ไม่รู้มาก่อนผมไม่หวงครับเรื่องความรู้แล้ววัดด่านอยู่แถวช่วงไหนผมไปบ่อยอยู่ครับแถวนั้น
  • ซอยโรงไม้เลยครับผม วัดด่าน 42 อะครับ
    ผมพึ่งมาศึกษาได้ ปีเกือบๆ 2 ปีเองครับผม เห็นหมาสายกิจกรรมเค้ามีทติ้งกันเยอะแต่ไกลๆบ้านผม ผมเลยอยากหาย่านๆนี้ดูอะครับเผื่อจะมีโอกาสพูดคุยกันหรือและเปลี่ยนทัศนคติกันบ้างอะครับเพราะในเรื่องหมานี่ผมยังอ่อนประสบการณ์นัก ถ้ามีโอกาสก็อยากรวมๆกลุ่มย่านนี้และอนุรักความเป็นเลือด100 ของมันไว้ครับ (ถ้ามีโอกาสนะครับผม)