ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

REDNOSE UPDATE...... 8 WEEKS BJ X Bam
  • สวัสดีครับ up รูปภาพหมาแดง ลูกBJxBam ล่าสุด ไว้เป็นทางเลือกของผู้ชอบในสายเลือดนี้ครับ
    ตัวแรก
    image
    image
    โครงสร้างดีครับ สูงโปร่ง
    ไฟล์แนบ
    IMG_3681.JPG 135K
    IMG_3511.JPG 103K
  • ตัวที่สอง
    image
    image
    image
    image
    ล่ำๆ แดงเข้มsolid ตัวนี้ชอบเล่นน้ำมากครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3414.JPG 190K
    IMG_3508.JPG 130K
    IMG_3639.JPG 87K
    IMG_3666.JPG 144K
  • ตัวที่สาม
    image
    image
    ตัวนี้คล้ายตัวแรก แต่จะล่ำๆ ใหญ่กว่าหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3673.JPG 47K
    IMG_3403.JPG 113K
  • ตัวสุดท้าย
    image
    image
    จากเล็กสุด ตอนนี้ใหญ่สุด
    ทุกตัวถ่ายพยาธิแล้ว 2 ครั้ง พร้อมวัคซีนเช็มแรก และใบPedครับ
    ราคาอยู่ที่หมื่นแปดถึงห้าหมื่นครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3395.JPG 72K
    IMG_3398.JPG 89K
  • image
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับบอร์ดนี้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    Pedigree.png 162K
  • image
    สอบถามเบอร์ 0819406528 ฟ้า
    ใครอยู่เชียงใหม่โทรเบอร์ 0818851296 ได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    BJ PUPPY.jpg 10K
  • ไม่ถ่ายถาพให้มันสวยๆกว่านี้หน่อยล่ะครับ
  • แมนเลี้ยงลูกBJใช่ไหมครับ ผมตามดูพัฒนาการอยู่ตลอด upรูปจีนเกรให้ชมมั่งนะครับ
    ส่วนรูปผมถ่ายดีแล้วนะแมน สงสัยหมาไม่สวยมั้ง มาเที่ยวดูตัวจริงได้นะครับ :-D
  • โอ๊ะโอ ตัวที่สอง ออกสามสีด้วย ^^ น่ารักเชียวว

ว่าแต่ จินเกร ลูก บีเจ+โอชอง นัด ลำปางเป็นเจ้าของไม่ใช่เหรอครับท่าน
  • ขอชมจากใจเลยนะครับว่าเพดเทพมากๆ =D> แม้จะมีเชฟวีหลุดเข้ามานิดหน่อยแต่ไม่ใช่เรื่องเสียหายอะไร :063: แถมได้ความใหญ่อลังการ
    ไล่ใบเพดดูโครตเหง้า3เจนแรก เจนที่4 จากแถวบน1-4 เว้นสายเชฟวี
    camelot,peterson แน่นไปหมด อัดเต็มไปด้วยตำนานหมาแดงตัวดังของจักรวาล แนวใหญ่บึกบึน กระดูกควาย กระโหลกเหล็ก
    shermantank,tankster,theduke,tonka,lilduke,brix พวกนี้โครตโปรดิวซ์เรดพิทบูลระดับท็อปเท็นทั้งนั้น

แต่ภาพที่เห็นในขณะนี้ยังห่างไกลสุดกู่แถบไม่เห็นฝุ่น :-((

บางที่คนไทยอาจไม่เหมาะที่จะบรีดหมาระดับนี้ เพราะความมักง่าย ชอบอ่านนิทานที่พ่อค้าขายหมานั่งเทียนเขียน(ไม่หาความรู้เอง) ไม่มีหัวคิดและไม่มีความเป็นมืออาชีพ
    บรีดมาเพื่อหวังเงินอย่างเดี่ยว ไม่พร้อมที่จะรับผิดชอบผลงานของตัวเอง

"มันอยู่ในสายเลือด" วาทกรรมหลอกแดกขายหมาโดยไม่รู้สึกกระดากปาก :-)) :p :-((
  • ท่านเชพวี่มี อะไรแนะนำน้องๆได้ครับ ทำงัยให้หมาเมืองไทยดีขึ้น ไม่อยากฟังนิทานแต่อยากรู้แนวทางมากกว่า
  • แม้ไม่ใช่ทั้งหมด แต่ผมก็หวังเงินจริงๆครับ และตั้งราคาสมเหตุสมผลที่สุดเท่าที่คิดได้ โดยถามๆจากเพื่อนที่เคยลงขายหมาในนี้ ผมพร้อมรับผิดชอบ ครอกนี้ใครไม่ชอบก็ไม่มีปัญหา ผมเก็บได้ ไม่ต้องห่วงครับ
    และที่ทำครอกนี้แล้วเลือกBj เพราะคิดว่าBjมันเป็นหมาที่ "มีดี" จากภายใน มันได้รับการดูแลฝึกฝนด้วยคนที่เลี้ยงพิตบูลอย่างเอาใจใส่ เพราะคนเห็นคุณค่ามัน ขนาดตอนเด็กครูอู๊ดเคยเล่าให้ฟังว่ามันกลัวจนต้องให้คนไปนอนในกรงกับมัน มันได้ดีเพราะคนจริงๆ นะผมว่า หมาตัวเมียของผมก็ขี้กลัวเหมือนกันผมก็แก้ไข กินนอน เอาใจใส่อยู่นานตอนนี้มาดูได้ครับว่าเป็นยังไงบ้าง
    และผมวางแผนจะเอาหมาอีกตัวทับกับBjด้วยครับ
    หมาของแมนชื่อบาซ่าครับโน้ต ผมจำสลับเอง :-?
  • ขอดูหมาคุณ Chevy_not_pitbull ได้ใหมครับเผื่อเป็นแนวทาง
  • จอมยุทธที่เสพนิยายจนติดง่อมแง่ม แล้วทุ่มทุนถึงหลักล้านเพื่อกว้านซื้อหมาใบเพดสวย อย่างท่าน อ.lamphun จ้าวสำนักแห่งล้านนาหมาแดง =D> ข้าฯน้อยเป็นเพียงละอ่อนนอกยุทธจักรและด้อยความรู้ มิกล้าๆๆ :-)) คิคิ

• 55555ว่ากันไป วันนี้คุณทำอะไรเพื่อพิตบลู ที่คุณรักรึยัง

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0192.JPG 132K
  • ทำแบบไหน และมีมาตรฐานอย่างไร ถึงจะเรียกว่าทำเพื่อพิทบูลอันเป็นที่รัก ?

แต่ที่แน่ๆ ผมคงไม่ปล่อยหมาออกมาร่วมกัน แล้วขึ้นปี๊กันเองมั่วไปหมด ลูกออกมาไม่รู้ว่าพ่อคือตัวไหน :o037:
  • อยากรู้จังไอ้หมาของคุณ Chevy_not_Pitbull ที่ว่าดีมันเป็นเช่นไร ?
  • เปิงใจ๋ตัวแรกขนาด คุณchevy กล่าวหากันลอยๆรึป่าว เคยเห็นซุ้มลำพูนรึยัง ว่าเลี้ยงปล่อยผสมมั่ว =;
  • เอ๊ะไอ้นี่ วันๆสงสัยไม่ทำอ่ะไร ทำตัวเป็นแอ็ดมินเฝ้าบอดร์ ว่ามีสายเชฟวี่ที่กระทู้ไหนบ้าง ต้องเหน็บต้องแหย่ซะหน่อย โรคจิตจริงๆนะมรึง สงสัยไม่มีใครรักไม่มีใครเอา น่าสงสารจริงๆ :-@

เชบวี่น็อตพิทบูล...อ่ะถูกแล้ว แต่มันตือ เชบวี่ซุปเปอร์พิบูล...เว้ยเฮ้ย ;-)
  • อิอิ ใครจะเหมือนมึงละครับ ไอ้หัวปรีย์ผู้ภูมิใจในความเป็นเห็บข้างลูกกระโปก :-)) มีแต่คนรัก 5555

ผมพูดอะไรผิด คุณหัวปรีย์ก็ตอบโต้ผมซิครับ :-S หรือมึงไม่มีปัญญา เสี้ยนอย่างมึงที่จำขี้ปากของอีเกย์แก่(uniteen) แล้วมาพลามต่อในหนังสือเพื่อกล่อมสาวก =D> ผมรู้ครับว่ามึงไม่อายตัวเองและหน้าด้าน แต่ก็ควรอายคนอื่นบ้างเพราะเขาอ่านแล้วมันน่าอนาถ เห็บข้างกระโปกของขาใหญ่มีสมองแค่นิ คิคิ

:-)) ผมไม่เถึ่ยงครับว่าเชฟวีคือชุปเปอร์พิทบูล แต่เชฟวีที่มาจากสมองพวกมึงตัวไหนคือชุปเปอร์พิทบูลบ้างว่ะ..เว้ยเฮ้ย :/ ;-)
  • อะไรคือซุบเปอร์พิตบลู ไขหน่อย ท่านเชพวี่
  • แห่ม.. \:D/ ท่านหัวปรีย์ลูกพี่ของท่าน อ.lamphun ก็อยู่ในกระทู้นี้ ใยทำไมไม่ลองถามดูละครับ ~X(

ท่านอ.lamphun ช่วยตอบข้าฯน้อยหน่อยดีกว่า ว่าการทำอย่างไรและมีมาตรอะไรที่บ่งบอกได้ว่ารักพิทบูล ทำเพื่อพิทบูล

หรือว่ามาตรฐานการรักพิทบูล ทำเพื่อพิทบูลของท่านคือ ...
    - การจับหมาปี๊กันโดยไม่ต้องเว้นฮีต ปั๊มลูกออกมาขาย
    - เล่ขายหมาโตที่หมดประโยชน์หรือหมาเพดไม่ค่อยสวยและไม่สามารถหาประโยชน์ให้กับท่านได้ :-bd
    - ตั้งวงแดกเหล้ากัน แล้วเพลิดเพลินเจริญใจ สนองกิเลสของตัวเองกับการทรมานหมาเพื่อชัยชนะในการแข็งขัน และได้เพิ่มข้ออ้าง(option)ในการปั๊มลูกหมาขายในครั้งต่อไปด้วย

ช่วยตอบข้าฯน้อยด้วยเถิดท่านเจ้าสำนัก :-D :-))
  • รู้สึกว่าท่าน Chevy_not_Pitbull จะเลยเถิดไปแล้วนะครับผมว่าปล่อยให้กระทู้มันหลุดไปก็ได้ถ้าท่านไม่เห็นด้วยกับการบรีดครั้งนี้ ปล่อยให้เด็กมันเกิดบ้าง ส่วนคนแก่ ก็ไปตายซะได้แล้วเดี๋ยวมัยรกโลกครับท่าน

ไม่ได้อิงฝ่ายใดแต่ถ้าคล่องใจดทรหาผมได้เลย เบอร์ดทรผมคงหาไม่ยากตัวตนผมก็หาไม่ยาก...มีอะไรคุยนอกบอร์ดได้ครับ
  • L-)ไม่จริงมั้งคุณ Chevy_not_Pitbull คุณรู้จักพิทบูลมากแค่ไหน รักมากแค่ไหนละครับ ช่วยบอกหน่อยได้ไหม :-@
  • อะไรคือไม่จริง ก็โต้แย้ง ตอบโต้ผมมาซิครับ ถ้าคุณมีปัญญามากพอ :-@
    ถามผมว่ารู้จักพิทบูลมากแค่ไหน ? ผมรู้จักพิทบูลน้อยกว่าคุณมั่งครับ :-)) :-))
    ถามผมว่ารักพิทบูลมากแค่ไหน ? ถ้าความรักพิบูลหมายถึงมาตรฐานการกระทำแบบของพวกคุณ
    - จับหมาปี๊กันโดยไม่ต้องเว้นฮีต ปั๊มลูกออกมาขาย
    - เล่ขายหมาโตที่หมดประโยชน์หรือหมาเพดไม่ค่อยสวยและไม่สามารถหาประโยชน์ให้กับท่านได้
    - ตั้งวงแดกเหล้ากัน แล้วเพลิดเพลินเจริญใจ สนองกิเลสของตัวเอง กับการทรมานหมาเพื่อชัยชนะในการแข็งขัน และได้เพิ่มข้ออ้าง(option)ในการเปิดรับผสมและปั๊มลูกหมาขายในครั้งต่อไป
    ถ้าแบบนี้เรียกว่ารักพิทบูล ผมขอไม่รักดีกว่าครับ :-)) :-(( :-))

ถึงท่านBeerCM ลองไล่อ่านใหม่ตั้งแต่ต้นกระทู้นะครับ ผมเลยเถิดตรงไหน ? ถ้าอยากขายหมาแล้วได้รับแต่คำชมก็ควรเข้าไปขายในเฟสบุกครับ ผมก็วิจารณ์ไปตามความรู้อันน้อยนิดของผม ถ้าผิดอะไรตรงไหน เวปนี้เปิดกว้างครับ เชิญโต้ตอบได้ตามสบาย
    และผมก็ไม่ได้คล่องใจอะไรหรอกครับ การที่คุณให้ผมโทรไปหา คุณคิดว่าคุณมีราคาขนาดนั้นเลยหรือ :-@
  • :-)) :-)) :-)) :-)) ผมก้อนึกว่าคุณจะมีความรู้และความรักมากแค่ไหน สุดท้ายคุณไม่มีทั้งสองอย่างเลย
    เห้อสงสารหมาคุณจังเลยครับ
  • หัวเราะให้กับความโง่ของตัวมึงเองหรือครับคุณhero :013: :-))
    ผมไม่มีความรู้หรอกครับ แต่ทำให้ไอ้เสี้ยนหน้าหงายเงิบมาหลายตัวแล้วครับ :032:

อ่อ.. รูปโปรไฟล์ของคุณสวยดีนะ ใช่สงัดลูกวอร์เฮดโครตเรดบูลลี่ๆๆๆหรือเปล่าครับ :030: ชุดนี้คอกขาใหญ่สร้างสิ่งมหัศจรรย์ให้กับวงการอีกแล้ว บรีดลูกโครตเรดบูลลี่อย่่างวอร์เฮดให้ออกมาเป็นกระจงได้ กร๊าก กร๊ากๆ :006: ข้าฯน้อยขอคาราวะ คิคิ ลูกพี่ของคุณคงชื้อมาแพงเพราะจินตนาการว่าจะเหมือนพ่อมัน แต่ไม่เป็นไรครับ ไหนๆมันก็เป็นกระจงแล้ว ก็ต้องปลอบใจตัวเอง ด้วยการให้มันเป็นนักกีฬาเล่นกิจกรรม แข่งลากน้ำหนัก(เพิ่มoption)แล้วจับมันโพสต์ท่าถ่ายรูปกับลู่ลากน้ำหนัก แล้วลงเปิดรับผสม ไม่นานเดี่ยวก็ได้ทุนคืนครับ :-@ :m86:
  • อ่อเหรอจ๊ะ พ่อคนฉลาด พ่อรูปหล่อ พ่อคนเก่ง พ่อคนรวย :-)) มันคือพิทบูลไปไหนมาไหนใคร ๆ เค้าก้อว่าพิทบูล จะราคาเท่าไหร่ไม่สำคัญเท่ากับที่มันทำได้มากกว่าหมาของคุณ :006:
  • แต่ก็แปลกนะครับที่กระจงมันทำได้เก่งและดี(ดีมาก)กว่าหมาคุณนะครับ(หมากาก กากทั้งคนกากทั้งหมา ฮิฮิ) :m24:
  • ลองไปถามลูกพี่ของคุณดีกว่า ที่ชื้อลูกวอร์เฮดราคาแพงมานั้น ต้องการอะไรจากสายเลือดและรูปทรงตัวของมัน
    1 เตี้ยล่ำ หน้าหัก กระดูกควาย บึกบึน โครตบูลลี่
    2 กระจงผสมเก้งหม้อ สูง ชลูด ตูด ปอด :-)) ลองไปถามลูกพี่ของคุณดูนะ เอิ๊กๆๆ

image

ไม่เถียงครับว่ากระจงราคาแสนแพงของคุณทำกิจกรรมได้
    แต่คุณลองถามสมองโง่ๆของตัวคุณเองดูนะครับ หมาพิทบูลไม่มีหัวนอนปลายตีนบางตัวที่ราคาถูกกว่ากระจงของคุณหลายเท่า ทำไมมันเก่งกว่า ? และสวยกว่ากระจงของคุณยังมีอีกหลายตัวครับ :018:
    ไฟล์แนบ
    wh mix.jpg 109K
  • ไหนละที่ว่าสวยของดูหน่อยนะ พ่อคนดี :-D
    แล้วทำไมต้องไปถามละครับ เรื่องของเค้า......อะไรกับเขาครับ
    ไหนพ่อคนฉลาดลองบอกมาก้อได้น๊ะ :o046:
  • ท่าน Chevy_not_Pitbull อย่าไปให้ราคา ต่อล้อต่อเถียงกะ เด็กเห่อ หะมอย เรย
    หมาเขาก็ยกมาให้มาเลี้ยง เผลอๆได้ฟรีไม่รู้ ก็เรยต้องเลียไข่สปอนเซอเป็นธรรมดา :-D
  • รู้ได้ไงว่าฟรี ฮ่า ๆ ๆ ๆ ใช้ครับผมมันเด็ก คุณมันแก่ แก่พอที่จะนอนในกล่องไม้สี่เหลี่ยมผืนผ้าแล้ว
    เลียไข่หรอ ไม่นะๆ ๆ ๆ เลียคลิตอริสแฟนคุณดีกว่ามันกว่าเยอะ
  • ฮ่าๆๆ ผมก็ไม่ได้ให้ราคากับไอ้เด็กเห่อหมอยหรอกครับ แค่ตบหัวมันเบาๆโชว์ลูกพีของมันเล่น b-(
  • นับเป็นเกียรติอย่างสูงที่ได้พบคนเยี่ยงท่านChevy
    เห็นด้วยกับความจริงที่ท่านพูดทุกประการ
  • อ่าวหรอ โอ้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ต้องเจ็บด้วยไหม
  • jolly นายสมัคร ID เพื่อเลียไข่โดยแท้จริงเลยนะ
  • ก้อนั้นแหละพี่ สมัครมาใหม่ ๆ สด ๆ ร้อน ๆ เลย
  • มึงมันก็ดีแต่ปากละวันๆมึงเคยทำเหี้ยอะไรบ้างไหมนอกจากมาป่วนกระทู้โน้นกระทู้นี้ไปทั่ว แล้วเห็นนะต้องเข้ามาป่วนกระทู้ที่มีสาย ของ พระราม3 สงสัยมึงจะอิจฉามากสินะ เข้าใจละ ๆ มีปมด้อยนี่เอง
  • อิอิ :-)) มุขยัดเยียดความขี้อิจฉาให้คนอื่นนี้นะ ไอ้พวกสันหลังมีขี้เรื้อนมันชอบเอามาใช้ยามที่มันจนตรอกทางปัญญา

ArtRama3 มึงคือเห็บข้างกระโปกตัวใหม่หรือครับ ใจเย็นๆนะ ไม่ต้องรีบแสดงผลงานมากนัก =D> =D>
  • อ้าว ไอ้เห็บหายไปเลย ผมแค่เอาส้นตีนกระแทกปากคุณนิดหน่อยถึงกับวิ่งร้องไห้ไปฟ้องเหี้ยyongในเฟสบุกเลยหรือครับ :013:
  • กูไม่จำเป็นต้องไปฟ้องหลอกไอ้ขนตูดหมาแบบมึงอะ มึงทำเหี้ยอะไรอย่าคิดว่าเค้าไม่รู้มึงจำไว้ใส่กระบาลมึงไว้
  • กิ้วๆ ไอ้เด็กเห่อหมอยรีบแจ้นมาบอกกูเลยนะ กูเห็นลูกพี่มึงออนเฟสทั้งวัน อย่ามัวหลบอยู่แต่ในรู กูคันตีนมานานแล้ว :-))