ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใบเพด ABKC (งานโอโซโน) พร้อมจัดส่งครับ
  • imageimage
    มาถึงเมื่อเช้า ครับimage
    ผมขอแจ้งสมาชิกที่ทำใบ เพค ABKC (งานโอโซโน) ขอเวลา 1 อาทิตย์ ในการจัดส่งครับimage
    ไฟล์แนบ
    275669.jpg 79K
    SAM_3261.jpg 57K
    SAM_3257.jpg 36K
    SAM_3258.jpg 40K
  • ขอประชาสัมพันธ์ ครับ สำหรับท่านสมาชิกท่านใดมีความประสงค์ จะขึ้นทะเบียนใหม่ ขอเวลาประสานงานกับทาง ABKC แล้วจะรีบแจ้งให้ทุกท่านทราบ ครับ ขอบพระคุณทุกท่านมากครับ image
    ไฟล์แนบ
    HB-Logo[11.jpg 90K
  • เคลมเร็วเกินไปแล้ววววว :063:
  • ขอรบกวนพี่ตั้นช่วยส่งใบเพดรายชื่อดังต่อไปนี้
    1.ชื่อเจ้าของ nipoon boonrod
    ชื่อสุนัข bull man
    2.ชื่อเจ้าของ ศิรินันท์ อุ๋ยสกุล
    ชื่อสุนัข i ronman
    3.ชื่อเจ้าของ ms.kanarak singsai
    ชื่อสุนัข miki
    4.ชื่อเจ้าของ อนุศิษ อยู่สม
    ชื่สุนัข บัตเตอร์
    รายชื่อทั้งหมดนี้มาทีบ้านเลขที่ 12 ถนน มิตรสัมพันธ์ ตำบล ตาคลี อำเภอ ตาคลี จังหวัด นครสวรรค์ 60140
    ชื่อ ราตรี พิมพ์ทนต์ เบอร์โทร 082-409-8906 082-3941611 ปุ๊กครับ ขอบคุณครับ :-D
  • ไวมากครับพี่ตั้น อิอิ
  • พี่คับหมา8เดือนทำแล้วค่าใช้จ่ายเท่าไร(โนเรกคอร์ดคับ)
  • อย่าลืมของเค้านะ อิอิ

=D>
  • รวดเร็วฉับไว.. :063:
  • ใบเพด จาก ABKC ผมก็ไม่รู้รายละเอียดมากนัก ว่าขั้นตอนการทำ มันยากหรือง่ายแค่ไหน
    ก็ขอแสดงความยินดีกับคนที่ได้ และก็ ขอให้คนที่ยังไม่ได้ ได้รับในเร็ววันนะครับ
  • :065: รอบนี้รอบหน้า จัดไป
  • ของผมได้รับทุกคนครับ ตั้งแต่งาน CDC
    ส่วนท่านที่ทำที่อื่ีน และยังไม่ได้รับ และได้สอบถามเข้ามา ผมอยากช่วยเหลือนะครับ แต่ต้นขั้วผมไม่มีก็ไม่รู้จะไปตามให้พวกท่านได้อย่างไร ต้องขออภัยจริงๆๆครับ
    การทำใบเพค ABKC ไ่ม่ยากเลยครับ กรอกรายละเอียด ที่อยู่ของท่าน พร้อมกับเอกสารประวัติ พ่อ-แม่ เป็นการยืนยัน โดยใช้ UKC KCTH ถ่ายเอกสารแนบมา สำหรับสุนัขที่ไม่มีประวัิติพ่อ-แม่ ขึ้นเป็น NORECORD ได้เลยครับ
  • รายละเอียด ท่านที่สงสัย สอบถามได้ที่ 0898361896 ตั้นครับ
  • pook99999 พี่ส่งไปให้แล้วครับ รอรับได้เลยครับ ขอบคุณเช่นกัน
  • • ทำไม่ถึงล้าช้า ผมรับขึ้นมา 2 รอบแล้ว ใช้เวลา โดยประมาณ 60 วัน แล้วก็ไม่มีใบไหนศูนย์หาย ถ้าได้ ได้พร้อมกันทั้งหมด ถ้าหายก็หายพร้อมกันทั้งหมด

• เรารับเอกสารที่มีการรับรองจาก FCI ทั้งหมด ถามว่า ทำใบ ABC มาแล้ว เอามาขึ้น ABKC ได้ไหม ตอบว่า ได้ แต่เป็น NORECORD เท่านั้น เพราะ ABC ไม่ได้การรับรองจาก FCI

• สายพันธุ์ที่สามารถขึ้นทะเบียนได้ ไม่ใช่แค่บูลลี่ แต่มี French Bulldog, English Bulldog, American Bulldog, Bull Terrier, Shorty Bull, Staffordshire Bull Terrier, and Presa Canario.
    ที่เราเปิด ขึ้นทะเบียน สามารถทำได้เลย

เพราะฉะนั้นคนที่จะขึ้นทะเบียน จะประกวดสุนัข ก็คิดเอาเอง ว่าทำใบมาแล้วมีงานประกวดรองรับ หรือใบเป็นที่ยอมรับของสากลหรือไม่ แล้วต้องการใบเพ็ดดรีกรีเพื่ออะไร ถ้าซื้อหมาขายหมาในเว็ปนี้ แนะนำ ABC เพราะราคาถูกและสามารถซื้อขายหมาในเว็ปได้อย่างเสรีถูกต้องตามกฏ

ส่วนใครจะทำใบไหน UKC ABKC หรือ ABC สามารถใช้หอบเก็บขี้หมาได้ทั้งสิ้น :-))
  • ได้รับเอกสารเรียบร้อยแล้วครับขอบคุณพี่ตั้นมากครับและขอชมเชยทีมงานนี้ที่ทำงานรวดเร็วและเรียบร้อยมากครับ :-D :063:
  • ชุดนี้มีของผมหรือเปล่าครับ.....พี่ kum ผมบีกำแพงเพชรครับ
  • มีชุดเดียวครับ จัดส่งให้หมดแล้วครับ รอรับได้เลยครับ

1 RAFFY
    2 PRERUNNER
    3 FORTUNER

ใช่ 3 ตัวนี้ไหมครับ ชื่อ ชำนาญ แจ้งเปี่ยม

เราทำเป็นรอบครับ ได้คือได้พร้อมกัน ถ้าไม่ได้ก็ไม่ได้เหมือนกันหมดครับ ไม่มีทะยอยส่งไปทำครับ
  • ของผมได้รับเเล้วครับ....มาส่งวันนี้เอง .....ถูกต้องตามจำนวนครับ
  • สำหรับผู้ที่จะขึ้นทะเบียน ABKC เพิ่มเติม เตรียมเอกสารคอยได้เลยครับ เร็วๆๆนี้จะเปิดอีก 1 รอบ ของปี 55 ครับ

• ขอให้สนุกกับการเลี้ยงหมาครับ ทุกคน
  • พี่ครับของ คุณยุทธศักดิ์ด้วยนะครับ 4 ตัวลูก ฮ็อตแมน ผู้ 1 เมีย 3 ครับ ฝากด้วย
  • ของผม
    Geena
    E' mod
    ประมาณนี้จำชื่อไม่ได้ คริคริ
  • พีคับผมอยากทำใบเพค ABKC พีจะเปิด อีกเมื่อ ไหล่