ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

XXXXX 25พย 55 นี้ Meeting ที่พุทธมณฑล สาย2 XXXXXX
  • กลับมาอีครั้งครับ หลังจากห่างหายไปนานสำหรับงานมิตติ้งสาย2
    ขอเชิญพี่น้อง พ้องเพื่อนเหล่าสมาชิก คนเลี้ยงหมา ถึงเวลาพาหมาที่บ้านมาเดินเล่น ณ สวนสาธรณะ พุทธมณฑลสาย2 ขอเชิญทุกกลุ่ม และจังหวัดใกล้เคียง งานเราไม่จำกัดหมา เน้น ไม่ต้องลงชื่อ ไม่มีการประกวดให้ต้องมานินทาทีหลัง เน้น หมาบ้านๆ และสำหรับมือใหม่ที่สนใจในพิทบูล งานนี้เรียนเชิญด้วยครับ
    งานมิตติ้งสาย2 เริ่มจัดมากว่า 10ปี ที่ผ่านมา และหลายท่านก็รู้จักกันเพราะงานแบบนี้ เป็นงานจัดแบบ ดิบๆ ไม่เสียตัง กินฟรี ใครมีอะไรติดไม้ติดมือกันมา เป็นงานแบบสบายๆ ไม่เน้น เอาชนะใคร แลกเปลี่ยนความรู้กัน ไม่รู้จักกันก็เดินคุยได้ รวย จน ไม่เกี่ยว
    งานนี้ ได้รับความร่วมมือ จากหลายกลุ่ม เช่น พิทนนท์ - พี่วันชัย หมาแดง - และ เสี่ยๆ หลายท่าน
    ทุกทีที่จัดจะมี กลุ่ม Bigbike มาช่วยสร้างสีสันตลอด หวังว่างานนี้น่าจะไม่พลาดน่ะครับ เฮียเหลียง

image
    ไฟล์แนบ
    _mg1_jpeg-93.jpg 104K
  • เรียนเชิญทุกกลุ่ม เลยน่ะครับ ทั้ง Rednose , Bully งานนี้ ฟรี เราจัดในสวนสาธรณะ อาหารเครื่องดื่ม ฟรี
    เส้นทางคร่าวๆ เข้าพุทธมณฑล สาย2 แล้วกลับรถอันแรก ผ่านหัวปลาช่องนนทรี ชิดซ้าย ตามป้ายนครชัยศรี
    สวนจะอยู่ขวามือ เลยสนามบาสไปหน่อย เริ่มประมาณ 10.30 จน ตะวันตกดิน
  • -- งานแบบชิวๆๆแบบนี้ไม่มีที่ไหนอีกแว้ว หน้าเก่าหน้าใหม่มากานได้ทุกคน ไม่ต้องมีหมาสวยก็เอามาได้ แล้วเจอกันที่งานนะคร๊าบๆๆๆ --
  • ขอบคุณ ที่ปักหมุดให้ครับพี่มาร์ค หรือใครจะ เอาโต๊ะมารับลงทะเบียนทำใบ เพด ทั้ง ukc, abkc, abc . red rama 3 ก็ตามสะดวก
    สาเหตุที่จัดงานแบบนี้เพราะอยากให้ท่านที่มีหมา แบบบ้านๆ เลี้ยงเป็นเพื่อน ได้พาหมามาออกสังคมบ้าง
    ไม่ใช้ไปงานห้องแอร์ แล้วไปดูหมาเทพๆ ทั้งหลาย แล้วกลับบ้านมา ก็เฮ่อ ( คิดเอาเอง)
    image
    ไฟล์แนบ
    No%20Bullshit%20copy.jpg 24K

• " สาเหตุที่จัดงานแบบนี้เพราะอยากให้ท่านที่มีหมา แบบบ้านๆ เลี้ยงเป็นเพื่อน ได้พาหมามาออกสังคมบ้าง
    ไม่ใช้ไปงานห้องแอร์ แล้วไปดูหมาเทพๆ ทั้งหลาย แล้วกลับบ้านมา ก็เฮ่อ " ( คิดเอาเอง)

:063: :063: :063: :063: :063: :063: :063:

• เค้าประจำการ บูธข้าวไข่เจียว :)>-
  • ขอไปเก็บเกี่ยวความรู้ในงานนี้ด้วยคนครับ
  • :033: =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> :033:
  • จัดไปพี่ติ๊ก SCUBAPIT จัดให้
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3309.jpg 93K
  • ไปด้วยเก็บความรู้.....
  • ขอเป็นตัวแทนของฝั่งธนของเชิญพี่มาร์คและเฮียใหญ่พระรามสามด้วยครับ
  • รอมานาน :) :) :)
  • เฮียติ๊ก ไดิสิทธ์นั้นเด๋วนี้ ดูหมาตัวละหลายแสนเสร็จแล้ว มาคร่อมมอร์ไซค์คันหลายแสนยันล้าน ถ่ายรูปกันต่อเลย บรรยากาศบายๆสไตล์ เบริด์ เบริด์ ทางเค้าแล้วเจอกันครับ B-)
  • ขอบคุณ คุณ ยุทธ เฮียเหลียง และ ทุกท่าน ที่สนใจครับ ความรู้ เก็บเกี่ยวจากประสบการณ์
    งานนี้ ไม่ต้องอาย เดินไปถามเลย คุยได้ ยิ่งหน้าโหดๆอ่ะใจดี แต่หน้าตาดีนี้ ผมไม่รู้ 555
  • รอมานานนนน จัดแบบนี้ ดีที่ซู๊ดดดดเลย :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd
  • ผมน้องใหม่ครับอยุ่สมุทรสงคราม ผมเอาลูกชายไปเที่ยวแน่นอนคร้าฟพี่ๆPhotobucketลูกชายคับชื่อรถถังงัฟ
  • เดี๋ยวเอาหมาหางด้วนไปเดินเล่นด้วยดีฝ่า :-D
  • เฮียติกเอาไปแบบเต็มๆขนไปเต็มที่imageimageimage
    เอาไป10ตัวพอไมเฮีย55555
    ไฟล์แนบ
    324938.jpg 131K
    IMG_7604.JPG 80K
    IMG_7822.JPG 73K
  • เดี่ยวเอายักษไปด้วย1ตัว
  • rastae 3:26PM Permalink
    เดี๋ยวเอาหมาหางด้วนไปเดินเล่นด้วยดีฝ่า

------------------------------

-- เอามาเลยคร๊าบถ้ามี ไม่ได้จำกัดว่าต้องพันธุ์ไหน :-D --
  • รู้สึกว่า ตอนนี้ไฟสนามบาสจะเปิดสว่างตลอดนะครับ เลิกมืดๆก็ได้ หมาไม่ร้อนด้วยคับ :-D
  • อยากพาหมาบ้านๆไปเที่ยวด้วยจังเลย
  • เอา BREAKER ไปเดินเล่นแน่ๆเฮีย หมาพันธุ์ทาง 5 5 5 :o027: image
    ไฟล์แนบ
    132.jpg 198K
  • สุดยอดครับ......... :063: :063: :063:
  • รอมานานแระค๊าาาาบ :006: :006:
  • เชิญ ครับ และยินดีมาที่ทุกท่านเอาหมามาเดินเล่น ต้นไม้เยอะ หาโซ่มาล่ามหมากะต้นไม้ได้เลย
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1122.jpg 90K
  • บริเวณสถานที่จัดงานมีตติ้ง คนกันเอง ณ สวนสาธารณะ พุทธมณฑลสาย 2
    วันที่ 25 พฤศจิกายน 2555 เวลา 10.00 - 17.00 น.
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2133_resize.JPG 176K
    DSCN2119_resize.JPG 254K
    DSCN2120_resize.JPG 298K
    DSCN2122_resize.JPG 288K
    DSCN2123_resize.JPG 294K
    DSCN2124_resize.JPG 282K
    DSCN2125_resize.JPG 242K
    DSCN2126_resize.JPG 229K
    DSCN2127_resize.JPG 280K
    DSCN2128_resize.JPG 280K
    DSCN2129_resize.JPG 222K
    DSCN2130_resize.JPG 278K
    DSCN2131_resize.JPG 192K
  • -- ขอบคุณสำหรับรูปภาพมากเลยคร๊าบๆๆ บรรยากาศเดิมๆๆเราจะกลับมาอีกครั้ง --
  • ไชโยหมาแดง เรียนเชิญทุกพรรค ทุกสำนัก เข้าร่วมงานมิตติ้ง พิทบูลประเทศไทย เพื่อความรัก ความสามัคคี
    คนรักพิทบูล จงเจริญ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2013_resize.jpg 151K
  • ใช่ที่เดิมที่ทางกลุ่มเฮียจัดบ่อยๆปะครับ
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    omret%20re.jpg 90K
    DSC03161_exposure.JPG 78K
    P8220315-00.jpg 117K
    DSC03152_exposure.JPG 80K
    DSC03177_exposure.JPG 85K
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03156_exposure.JPG 91K
    P8220309-00.jpg 109K
    DSC03174_exposure.JPG 75K
    DSC03166_exposure.JPG 103K
    DSC03171_exposure.JPG 78K
  • ประโยชน์มากมายมหาศาลของการไปงานมีทติ้ง มันช่วยทำให้คนที่อยู่ต่างพื้นที่ ต่างอาชีพ ต่างพื้นฐานการดำเนินกิจกรรมประจำวันได้มาเจอกัน คนบางคนในช่วงเวลาของการดำรงค์ชีวิตประจำวันแทบไม่มีโอกาสได้เจอใคร ก็จะได้มาเจอกันในงานแบบนี้ ดังนั้นใครที่ยังไม่มีเพื่อน ยังไม่เคยเลี้ยง อยากให้ไปนะครับ ไปดูบรรยากาศ ไปศึกษา ไปสอบถาม ไปสัมผัสว่า พิตบูลมันมีกี่แบบ อย่าเพียงแค่อ่านจากบอร์ด อย่าเชื่อเพียงคำโฆษณา ไปดูของจริงให้เห็นกับตา แล้วก็เลือกแบบที่ท่านชอบมากที่สุด ก่อนจะรับมันเข้ามาในชีวิตนะครับ
  • ถ้าใจคิดอยากจะเลี้ยงพิตบูล แต่นิสัยชอบนอนเกาไข่อยู่ที่บ้าน ไม่เคยคิดจะเสวนากับใคร ไม่เคยคิดจะเข้าร่วมกิจกรรมกับใคร มีความสุขกับแค่การได้เห็นหมากินข้าว วันๆเพลินเพลินกับการเก็บขี้ หรือปล่อยทิ้งไว้ทำฟาร์มเพาะแมลงวัน แถมยังมีใจเอื้อเฟื้อส่งกลิ่นไปเผื่อแผ่เพื่อนบ้าน ......

ผมว่าท่านเลือกเลี้ยงผิดสายพันธ์แล้วครับ :p
  • :063: :063: :063: :063: :063:
  • อยากไปดูรถ
  • บรรยากาศดีมากเรยครับ ฝากเนื้อฝากตัวกับพวกพี่ๆด้วยครับ
  • ล่าสุด เสธ เจี้ยบ เพชรบุรี นำทัพตบเท้ามาร่วมงาน ด้วย
    มากันน่ะครับ มือใหม่ มือเก่า งานนี้ฟรี เดินกินนั้งกิน คุยได้ทั้งงาน
    งานนี้ ไม่มีพ่องาน ผมแค่ประสานให้ท่าน ๆ ๆ ๆ มาเจอกัน ไม่มีเวที ไม่มี ไมค์
  • ขอให้พี่ ๆสนุกกันมากๆนะครับ มาเชียงใหม่มั้ง อิอิ
  • บรรยากาศน่าไปมากครับ :033:
  • อยู่ไม่ไกลด้วย :-D
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    50a46549dbd08.jpg 216K
    50a466713d054.jpg 130K
  • วันอาทิตทำงาน :m07:

แต่จะหาเวลาปลีกตัวไปให้ได้
  • มีกิจกรรมอะไรให้หมาทำบ้างครับ
  • อดไปเลยติดเลี้ยงรุ่น
  • รับแซ่บครับ ผมไปพร้อม โอ้ ประจวบ ครับเฮีย ^^
  • มีแข่งบอลบ่าย เสร็จแล้วอาจจะไปถ้าไม่เดี้ยงส่ะก่อน :006:
  • บ้านอยู่ สาย2 ครับงานนี้ไม่พลาด :063:
  • ขอเชิญ คุณนิกร คุณวี และพิทบล นครปฐม ทุกซุ้ม ทุกค่าย ครับ