ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

iCollar-ปลอกคอเย็น สำหรับ Bully ขี้ร้อน จ้า
  • แนะนำ iCollar สำหรับ Bully ขี้ร้อน ในวันร้อนๆ เพื่อลดความร้อน
    ทำจากผ้าชามัวร์ (เย็บ 3 ชั้น) คุณภาพดี ตัดเย็บแข็งแรง มีหลายขนาด
    ชุบน้ำเย็นเจี๊ยบ พันรอบคอ เวลาพาเด็กๆออกจากบ้าน
    เย็นได้นาน จนกว่าจะแห้งกันไปข้างนึงล่ะครับ

image

สนใจ โทรฯ 080 999 00 45
    ขอบคุณพี่มารืคสำหรับพื้นที่คร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    Mocha iCollar.jpg 69K
  • ขายดีขายหมดนะครับพี่
  • น่าโดนดีจริงๆครับพี่ ^_^
  • ขออภัย เพิ่งนึกได้ว่าลงผิดหมวดครับ