ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หา bully pup xl ค้าบ
  • อยากได้บลูลี่ไชต์ xl ครับ. เมื่อไหร่จะเจอน้อออ
  • พ่อเป็น xl แม่เป็น แสตนดาทร์ สนใจไหมครับ ผมลงรูปไม่ได้ครับ ถ้าคุณสนใจที่จะดูรูป ส่งรูปได้ทางไลน์ครับ ขอบคุณครับ
  • ครับ ขอไลน์ด้วยครับ นี่ไลน์ผม konxprm
  • ลองเข้าไปดูในกระทู้ของคุณPitXlllคับน่าจะเป็นไซด์ใหญ่คับ
  • ขอลิ้งของคุณpitxlll หน่อยครีบผมเข้าทางมือถือ
  • ผมทำไม่เป็นคับอยู่หน้านี้แหละคับอยู่ด้านล่าง
  • xl มีให้เห็นอยู่เรื่อยๆน่ะครับ เพียงแต่เขาจะไม่ได้ระบุเจาะจงว่าเป็น xl
    สนใจคอกไหนลองโทรไปสอบถามดูครับว่าพ่อแม่สัดส่วนเท่าไหร่
    ลูกจะออกมาฟอร์มไหน ไล่สายหมาดูด้วยก็ช่วยได้เยอะครับ
    ค่อยๆหาแล้วขอให้เจอตัวที่ใช่ครับ :065:
  • ขอบคุณสำหรับคำแนะนำที่ดีครับผม
  • ลองดูชุด kingkong x blackship ครับ ลูกบางตัวอาจเป็น xl
  • ครับผม บอกตรงๆว่าผมดูไม่ออกอะรับตอนนี้ว่าตัวไหน xl. ว่าแต่ชื่ออะไรครับผม ผมก้องนะครับ^ ^