ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

***สนามลากที่พนมไพรมีแล้ว***
  • สนามลากที่พนมไพรมีแล้วเรียนเชิญสิงนักลากที่อยู่ใกล้เคียงมาซ้อมกันครับ อยู่ที่อ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด
    โทร0832499998 ยินดีต้อนรับครับ
  • อัยยะ อีสานเสริมกำลัง น่ากลัวจริงๆ
  • ฮ่าฮ่าฮ่า ถ้าว่างเรียนเชิญเดอะกรามเทพมาเทสหน่อยครับ
  • ว้าว..................ยินดีด้วยครับ

ไปทดสอบมาแล้วครับ สนามมาตราฐานมากๆครับ SLOPE UP 5 cm. แน่นอนที่สุด เหล็กยาวไม่สะดุดรอยต่อครับ

เห็นความตั้งใจจริงแล้วขอปรมมือและยกนิ้วให้ครับ =D> :063: :039:

อนาคต " ISAN TEAM " น่ากลัวจริงๆครับพี่มาร์ค ผมหล่ะเป็นห่วงพี่มาร์คและยังเติร์กทีมจริงๆครับ

ก็อย่างว่าครับ " มหาอำนาจหมาลากฯ " ไม่ยอมให้เสียตำแหน่งไปง่ายๆแน่นอนครับ :* :*

ขออนุญาติเสี่ยเล้งนะครับ

เสี่ยเล้งเป็นกันเองดีมากๆครับไม่มีถือเนื้อถือตัว แถมยังจัดเครื่องดื่มสีอำพันใว้ให้พวกเราได้แก้เหนื่อยกันอยู่เป็นประจำ

กองทัพหมาแดงของเสี่ยเล้งก็ไม่ธรรมดาครับมีแต่ระดับสายเลือดหัวกะทิทั้งนั้นครับ

หากใครมีโอกาสแวะเข้าไปได้เลยครับ " ทดลองรางลากฯ " ด้วยตัวของท่านเองและลูกน้องคู่กายครับ

รับรองท่านจะไม่ผิดหวังครับ " มีพิท มีเพื่อน มีลาก "

ขอบคุณเสี่ยเล้งอีกทีครับสำหรับมิตรภาพแห่งสายลากน้ำหนัก ISAN TEAM :039:
  • ว้าว ว้าว ว้าว !!!! :063:

ยินดีด้วยครับ
    อบอุ่นจังเลย ต่อไป ทัวร์ทั่วไทยไปไหนก็จะได้เจอทีม สิงห์นักลาก เกือบทุกที่แล้ว =D> =D> =D>
  • ยินดีด้วยครับ คงมีโอกาสได้ไปเยือนซักวัน
  • รอให้แกร่งกว่านี้อีกาักนิด จะยกพลไปตีเป็นเมืองขึ้น ไปตอนนี้ไม่ทันออกแรงก็ยึดเมืองได้แล้ว มันไม่สนุก 55
  • สวัสดีครับพี่เล้ง ผม ฟาม นะครับ อยากไปเล่นพนมไพรเด้ 555
  • สุดยอดมากครับพี่เล้ง =D> =D> =D>
    บรองโก้สบายดีมั้ยครับ
  • คุณเล้ง

ยินดีด้วยนะครับ กับสนามลากที่พนมไพร วงการของเราจะดีขึ้นเรื่อยๆ ก็เพราะพวกเราช่วยกันคนละไม้ คนละมือนี่แหล่ะครับ ว่างๆ จะพาน้องๆ จากเวียงจันทน์ และ UD Pitbull ไปทดสอบรางเพื่อหาประสบการณ์นะครับ

นัท
  • ขอบคุณทุกคอมเม้นเลยนะคับ โดยเฉพาะประธานหนุ่ม ผมเตรียมเครื่องดื่มไว้รอแล้วนะคับ
    power_pit ขอบคุณมากครับ ถ้ามีโอกาศก็มาเที่ยวพนมไพรบ้างนะคับ
    lamphun คับ ถ้ามีโอกาสหวังว่าคงได้พบกันคับ
    ขอบคุณ ป๋ามาร์ค หวังว่าจะได้เจอ เดอะ กรามเทพ เร็วนี้คับ
    farmfeat ว่าไงฟาม เด๋วถ้ามีเวลาว่างจะเอาหมาไปเทส ที่รางสารคามบ้าง
    BooMbaM_Mk สบายดีคับ
    npsc02 สวัสดีคับ คุณนัท พร้อมเสมอสำหรับทีมเวียงจันทร์ และอุดรพิทบลู หวังว่าจะได้เจอกันในเร็ววันนี้คับ
  • เดินทางมาอีสาน ไม่ต้องห่วงว่าไม่มีสนามลาก ;-) ;-) ;-) :063: :063: :063:
  • เอาเบียร์ไปกินนั่งเชียร์ข้างรางได้ป่าว! เสี่ย ฮิ้วๆๆๆ :-))
  • ไม่เจอะกันนาน...คิดถึงจังเลยยย ไม่ค่อยว่างเลยช่วงนี้ช่วงกอบโกยยย :-((
  • =D> =D> =D> =D> =D> คิดถึงเด้อครับพี่เล้ง