ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิตบูล บลูลี่ เตี้ย หัวใหญ่
  • กูอยากถามมึงมากๆ
    ว่ามึงอ่านภาษาคนออกป่ะวะ
    วกไปวนมาอยู่นั่น กูบอกไปแล้วก็ยังโชว์โง่ออกมา
    มึงลองทวนอ่านเอาเอง ถ้ามึงพอมีสมอ
    ก็จะเข้าใจ กูเซ็ง เหมือนสีซอให้ควายฟังจริงๆว่ะ
    อยากคุยกับคนที่มีสมองมากกว่านี้ว่ะ
    แบบไม่วกไปเรื่องไร้สาระบ่อย
    แต่มึงกัดกูก่อน กูก็ต้องตอบโต้
    ตกลงสัตว์นรกตนไหนวะ
    ที่บอกว่าจบบริบูรณ์ หรือแม่งอัลไซเม่อแดกวะ5555
  • ก็บอกว่า จบบริบูณร์ แล้วคุณจะต่ออีกทะมัยอะคับ ที่บ้านคุณทานอะรัย ผมก็คงทานเหมือนๆคุณนั่นล่ะคับ ถึงไป ตาบอดกันอยู่นี้งัยคับ 5555+
  • แล้วคุณ อ่านออกปะคับ ก็เหมือนๆคุณนั่นล่ะ คำถามคุณมีคำตอนในตัวอยู่แล้วล่ะคับ
  • เหมือนสีซอให้ควายฟังจริงๆว่ะ ( คุณนั่งฟังเองอยู่ ไม่ใช่หรือคับ )
  • ตกลงสัตว์นรกตนไหนวะ ( ส่องกะจก สิคับ )
  • ที่บอกว่าจบบริบูรณ์ หรือแม่งอัลไซเม่อแดกวะ5555 ( แล้วคุณมาต่อทำมัยอะคับ ตาบอดอย่างที่บอกหรือคับ )
  • อะๆๆๆๆๆๆๆ ยอมๆๆๆๆๆๆ ขอโทดคับ ที่ผมเริ่มก่อน เจ้าของกะทู้ นั่งสะดุ้งแล้วมั้งคับ ป่านนิ 5555+
  • ถ้ามึงจบบริบูรณ์จริงมึงต้องไม่ต่อกูตั้งแต่ที่มึงบอกว่าจบละ
    ถุย!!! กูลูกผู้ชายพูดคำไหนคำนั้นว่ะ แต่มึงมันลูกตุ๊ด
    ตุ๊ดเค้ายังแมนกว่ามึงเยอะว่ะ ไอ้เศษสวะะ
  • แต่มึงมันลูกตุ๊ด
    ตุ๊ดเค้ายังแมนกว่ามึงเยอะว่ะ ไอ้เศษสวะะ ( ก็เพาะคำที่ไร้มันสมองไตร่ตรองของคุณเหล่านี้ล่ะคับ ที่ทำให้ ไม่จบ คำว่า สวะ ที่ใช้อะ ลองดูภาษาที่ใช้นะคับ ว่าใคร สวะ ) ผมตอบเม้นคุณแม้แต่ทะเลาะกันนี้ ผมยังไม่ใช้คำไม่สุภาพเลยสักคำ นอกจากก๊อปมาจาก เม้นคุณเอง กำ
  • ที่บอกว่าจบบริบูรณ์ หรือแม่งอัลไซเม่อแดกวะ5555 ( แล้วคุณมาต่อทำมัยอะคับ ตาบอดอย่างที่บอกหรือคับ )
    *5555555 แล้วมึงมาต่อทำไมวะ
    ไอ้เศษขี้หมา ตัวไหนมันบอกว่า จบบริบูรณ์วะ
    พอดีว่ากูไม่ได้บอกว่าจะจบด้วยว่ะะไอ้ควาย กูบอกว่า
    ถ้ามึงจบกูก็จบ ถ้ามึงต่อ กูก็ต่อดิสัส
    แตานี่มึงยังเขียนด่ากูอยู่เลย สมองมึงคงทำมาจาก
    ขี้หีหมาว่ะ โง่บรม 55555
    อ่านหนังสือออกบ้างปะวะ แล้วภาษาเหี้ยไรของมึง
    โคตรพ่อโคตรแม่สอนให้เขียนหนังสืออย่างนี้หรอ
    ถุย ควายกับหมาเทียบมึงไม่ได้จริงๆว่ะ พวกเค้าฉลาดกว่าเศษขี้หีหมาอย่างมึงเยอะ

• ถ้ามึงจบบริบูรณ์จริงมึงต้องไม่ต่อกูตั้งแต่ที่มึงบอกว่าจบละ
    ถุย!!! กูลูกผู้ชายพูดคำไหนคำนั้นว่ะ ( ขอความนิสิคับ ถึงจะมี มึง กู แต่อ่านแล้ว ก็ยังดูดีกว่าคำต่อว่า ) น่าเรียกว่า ลูกผู้ชายหน่อย คับ
  • 55555 โถๆๆ ใครเค้าจะโง่ขนาดมึง
    แหม ผู้ดีจริงๆว่ะ แต่กูว่าสวะมีประโยชน์กว่ามึงเยอะครับ
    กูเตรียมขึ้นเครื่องละ บ๊ายบาย
  • โอเค กูชอบมึง ไม่หยาบแต่สะกิดกูดี
    5555555
  • ไอ้เศษขี้หมา ( ดูเอาดีคับ ใครเป็น )
    ขี้หีหมาว่ะ ( น่ารักที่สุด สมราคา จิงๆ )
    อ่านหนังสือออกบ้างปะวะ แล้วภาษาเหี้ยไรของมึง
    โคตรพ่อโคตรแม่สอนให้เขียนหนังสืออย่างนี้หรอ ( ท่างั้น โคตรผม น่าจะดีกว่าคุณ เพาะโคตรคุณ สอนอะรัยมาบ้าง จากคำพูดแล้ว เก่งที่สุดเลย ) 5555+
    ถุย ควายกับหมาเทียบมึงไม่ได้จริงๆว่ะ พวกเค้าฉลาดกว่าเศษขี้หีหมาอย่างมึงเยอะ

( ใช่คับ เทียบไม่ได้เลยจิงๆ ดูจากคำที่ใช้แล้ว ใช่เลย )
  • 55555 โถๆๆ ใครเค้าจะโง่ขนาดมึง ( ใช่คับ ได้ใจเลย )
  • จบป่ะวะ กูไปละ เผื่อเครื่องบินตก
    กูจะได้ไม่มีกรรมติดตัว อโหสิให้กูด้วย 55555
  • ขอบคุณคับ 5555+ ( คุณรู้ไหมว่า บ้างครั้ง มิตรแท้ ไม่ใช่ได้มาด้วยการ ปั้นหน้าเข้าหากันเสมอไป ) ผมก็ชอบคุณว่ะ ตรงดี แรงได้ใจ 5555+
    ไม่กวนจิงๆและ แต่ อย่าด่าผมอีกน่ะ คุยดีๆได้ ห้ามด่า ผมจะจบและ
    และขอโทดจิงๆ ผมเป็นคนเริ่มก่อน เพาะเห็นคุณในหลายกะทู้ ที่ไปว่าคนอื่นเค้า แต่อาจจะเป็นอย่างที่คุณบอกก็ได้ อาจจะมีคน ที่ทำแล้ว และ แอ๊ปโปรเข้ามา ทำซ้ำ โดยที่ผมไม่รู้ ท่าเป็นอย่านั้นจิงๆ เค้าก็สมควรโดนแบบนี้แล้วล่ะคับ แต่ไม่ใช่ผมแน่ เพาะผมคงไม่กล้าขายในนิ อีกอย่าง ชอบพิทบูล แต่ไม่เคยผสม กัวท่าให้ใครหรือขายใครไปแล้ว ไม่ศึกษาหรือเรียนรู้นิสัยและหลายๆอย่างของพิทบูล มันก็ไม่ต่างอะรัยจาก ดาบ2คม ดีๆนี้แหระคับ
    ขอโทดคับ THE_GHOST 9:51AM Permalink
  • ไม่ให้ตกโว้ยๆๆๆๆ นานๆๆที จะเจอคู่ปรับ 55555+
  • ชอบคนแบบนี้ล่ะ รู้ไหม มันบ่งบอกถึงความเป็นตัวเอง สรุป เม่ง จิงใจดี ชอบๆๆๆๆ
  • โอเค 5555
    เพิ่งสมัคร เพิ่งด่ากระทู้นี้ กระทู้แรกจริงๆ
    อันนั้นมันGHOSTเว้ยยย 5555
  • กำ 5555+ ว่าแต่ เพิ่งสมัครเข้ามาหร๋อคับ เหมือนกันอะคับ มาเก็บเกี่ยวข้อมูล พิทบูล เพิ่มเติม
  • เคยเลี้ยงนานแล้ว สายเก่า ตัวใหญ่สูงจนมันแก่ตายแล้วก็หยุดเลี้ยง พอดีมีลูกอ่อนบวกกับ ทำงาน เลยยังไม่พร้อมจะเอามาเลี้ยงใหม่ แต่ตอนนี้ ลูกโตแล้ว กำลังมองๆหาอยู่
  • :o034: จบหักมุมจริงๆ กระทู้นี้

คงมีแค่เว็บเดียวในโลกจริงๆ ที่เป็นไปได้กันถึงขนาดนี้ 555 (เยี่ยมครับทั้งสองคน)
  • ทะเลาะกันในโลก Online ก็เท่านั้นล่ะคับ ก็แค่ด่ากันไปมาไม่ได้เจอกันตัวเป็นๆ สู้เราคุยกันดีๆ เป็นเพื่อนกันดีกว่าคับ อย่าทะเลาะกันเลย ที่แห่งนี้ Pitbullzone คือมิตรภาพคับ :062:
  • 5555 จบไปนาน แล้วครับ อย่างที่บอก บางครั้ง คำว่ามิตรภาพ ไม่จำเป็นต้องได้มา ด้วยการปั้นหน้าเข้าหากัน
  • สุดท้ายก็รักกัน เพราะเรามีใจที่รัก Pitbull เหมือนกัน =D>
  • ดีไม่ดี มันเอาพิทบูลผสมบลูลี่
  • คืออะไร พิทบูลผสมบลูลี่ครับ
  • สุดยอดจิงๆๆๆๆๆพี่ จบกันแบบนี้หายาก :m56:
  • ไม่อยากเชื่อว่าจะจบได้ อ่านมาตั้งนาน 5555+ สุดยอดเลยครับ :m56: :o046:
  • พิทผสมบลูลี่ ยังต้องแปลอีกหรอวะ
  • อะนะ 5555 รู้ผิดรู้อภัย ยึดตึดได้อะไร ปล่อยวางสร้างนิสัย แล้วจะพบหนทางสงบในใจตน55555
  • ซื้อหมาก็เหมือนกันอะ ดูตัวเราก่อนพร้อมแล้วหรือยัง รักที่มันเป็นหมาหรือรักที่คุณค่าทางสังคม อเมริกันพิทบูล กับ บูลี่ ตามความเข้าใจก็ไม่ต่างกัน แต่มันถูกบรีดส์มาต่างกัน กะเท่านั้น ไม่มีก้าวแรก จะมีก้าวต่อไปได้ไงครับ แค่ขอให้ ก้าวต่อไป ดีกว่าก้าวแรกเพื่อพัฒนา อเมริกันพิทบูล ออกมาสวยๆ (แต่มะใช่บรีดทิ้งบรีดขว้างกะพอ) ชิมิครับ