ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

------ขึ้นทะเบียน ABKC ครั้งที่ 3/2555-------
  • image

• เอกสารการขึ้นทะเบียน สำเนาเพ็ดดรีกรีของสมาคมที่จะนำมาขึ้น UKC เอกสารที่มีการรับรองจาก FCI ทั้งหมด
    • สายพันธุ์ที่สามารถขึ้นทะเบียนได้ ไม่ใช่แค่บูลลี่ แต่มี French Bulldog, English Bulldog, American Bulldog, Bull Terrier, Shorty Bull, Staffordshire Bull Terrier, and Presa Canario.
    ที่เราเปิด ขึ้นทะเบียน สามารถทำได้เลย
    • Red nose ที่ยังไม่ได้ขึ้นทะเบียน สามารถขึ้นทะเบียนได้แต่เป็น NORECROD

imageimage

ไฟล์แนบ
    ped abkc 3.jpg 197K
    ped abkc.jpg 189K
    logo-abkc2.gif 127K
  • • กรอกเอกสาร ตามข้างล่างเป็นภาษาอักกฤษ ทั้งหมดแล้วส่งเข้า E-mail : warrata_kum@hotmail.com โทรแจ้ง 084-883-6019 ก๋ำ แกลง
    First Name : ชื่อ
    Last Name : นามสกุล
    Address : ที่อยู่
    City : จังหวัด
    Subdivision/postal code : รหัสไปรณีย์
    Country : THAILAND
    E-mail :
    Registering Dog Name : ชื่อสุนัข

Breed : สายพันธุ์ AMERICAN PITBULL (RED NOSE) , AMERICAN PITBULL

Date of Birth : วันเกิด
    Color : สี
    Sire Name : ชื่อพ่อ Color : สี เลขทะเบียน : กองทะเบียนปัจจุบัน :

Dam Name : ชื่อแม่ Color : สี เลขทะเบียน : กองทะเบียนปัจจุบัน :

ที่อยู่ที่ต้องการให้จัดส่งภาษาไทย พร้อมเบอร์ติดต่อกลับ

• ส่งเอกสาร สำเนาเพ็ดดรีกรี โดยวิธีแสกนแล้วส่งเข้า E-mail : warrata_kum@hotmail.com ไฟล์ต้องโตหน่อยครับ สามารถเอามาปริ้นออก มองเห็นได้ชัดเจน หรือส่งเอกสารมาที่ บ.ธนาธิวัตถ์ 204/1-6 ถ.สุขุมวิท ต.ทางเกวียน อ.แกลง จ.ระยอง 21110

image
    • หลังจากผมเช็คเอกสารทุกอย่างถูกต้อง จะโทรแจ้ง แล้วโอนเงินเข้าบัญชี คมสัน เข็มศรี ธนาคารกสิกรไทยสาขาย่อยเดอะมอลล์บางกะปิ เลขที่บัญชี 732 235912 2 จำนวน 850 บาท/ตัวครับ โอนเสร็จรบกวนโพสหน้าเว็ปในกระทู้ แสดงหลักฐาน ด้วยครับ

image
    *** ค่าขึ้นทะเบียนสุนัข ต่อตัว 800 บาท 50 บาท เป็นค่าเอกสาร ใบการลงทะเบียนในการจัดส่งครับ
    *** ราคาค่าขึ้นทะเบียน ราคาปกติ 800 บาท
    หมายเหตุ : การแจ้งเกิดลูกสุนัข ไม่มีค่าจดทะเบียนคอก และไม่มีค่าแจ้งผสม สามารถขึ้นทะเบียนตัวลูกสุนัขได้ทันที
    image

ขอบคุณพื้นที่ดีๆๆด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    การโอนเงิน.jpg 180K
    การขึ้นทะเบียน ABKC.jpg 155K
    ปิดรับสมัคร.jpg 153K
  • พอจะบอกระยะเวลาในการขึ้นทะเบียนได้มั้ยค่ะ ว่าใช้เวลาทำนานแค่ไหน ^^
  • :063: :063: :063: รวดเร็วทันใจครับ
  • ระยะเวลาที่รับขึ้นมา 2 หน ใช้เวลาประมาณ 60 วันครับ แต่เที่ยวนี้ติดวันปีใหม่ วันคริสต์มาส คิดว่าเวลาคงยืดออกไปนิดหน่อยครับ

จัดมาเลยนะตาอาท หมาแดงนะ
  • มายกนิ้วให้ทีมนี้ เขาบริการดี รวดเร็วใช้ได้

ผมส่ง email และโอนเงิน เมื่อตอนมีงานโอโซโน่ ของผมได้รับเรียบร้อยแล้ว 2 ใบ

เดี๋ยวแจ้งทำลูกสุนัขต่อเลย

ขอบคุณครับ
    :-bd :-bd :-bd
  • โอนเงินค่าทำใบ ABKC ไปเรียบร้อยแล้วนะครับพี่กัม ขอบคูณครับผม
  • โอนเงินค่าทำใบ ABKC ให้แล้วนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
  • ขอบคุณครับผม :063:
  • ท่านที่โอนเงินแล้วแจ้งจำนวน เงินที่โอนด้วยนะครับ ของชาญ 1700 บาท ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ
  • โอนแล้วนะครับ 2ตัวขาดยี่สิบบาทเเดี๋ยวคราวหน้าซ่อมให้ครับ
  • โอนเงิน และส่งเมล์ เรียบร้อยครับ :-bd