ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • แม่นแล้วลากเจ๋า บ่ายเมาแอ่วกะ55
  • ยาวแต้ก่ออ้าย
  • เดียวเมียจ่ม อิอิอิ สันๆขยันซอยimageimage
    ไฟล์แนบ
    319507.jpg 263K
    DSC_0233.JPG 230K
  • อ้ายสมพงไปลากเจ๋านี้กี่โมงครับผมจะได้ไปถูกครับ
  • เฮามันบ้านไกล อยู่เวรโรงเรียนแหม เอาใจยากแต้ เซง
  • สกั๊ต Step1 ตันห้า ลากได้1ตันแล้วคร๊าบบบบบบบ :m24: :m56:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0308.JPG 289K
  • เย้ๆๆๆๆๆimageimageimageimageดูซะก่อน
    ไฟล์แนบ
    DSC_0460.JPG 145K
    DSC_0462.JPG 162K
    DSC_0463.JPG 153K
    DSC_0467.JPG 158K
  • มาทีหลัง ดังจิงๆๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0482.JPG 124K
    DSC_0487.JPG 152K
    DSC_0488.JPG 128K
  • ขวัญใจ จาวเหนือimageimageimageสนามเชียงใหม่ ขอนะ ควบสองตำแหน่ง
    ไฟล์แนบ
    CSC_0510.JPG 168K
    DSC_0491.JPG 132K
    DSC_0508.JPG 139K
  • เดอะดุ๊กimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0456.JPG 147K
    DSC_0457.JPG 188K
  • เรดการ์ด ไม่รีบครับ จัดหนักอยู่แล้วimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0444.JPG 149K
    DSC_0447.JPG 155K
  • แอลเอ็ม จัดเต็มอยู่แล้วimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0470.JPG 157K
  • หัวหมู่ ทะลวงฟันกลับมาแล้วimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0474.JPG 131K
    DSC_0478.JPG 156K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0496.JPG 126K
    DSC_0494.JPG 107K
    DSC_0497.JPG 137K
    DSC_0501.JPG 115K
  • ใหญ่มะใหญ่บะฮู้ สามเดือนกะสองขวบimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0438.JPG 222K
    DSC_0459.JPG 153K
  • มีความสุขมากๆคับ พี่สมพงษ์ พี่จอร์น พี่สัน พี่เบียร์ และน้องมอส สำหรับเมื่อวานนี้กลับบ้านเกือบหลงทาง อิอิ
    ขอให้พิทบลูนอร์ททุกท่านมีความสุข ความร่ำรวยทุกท่านนะคับ สิ่งมั้ยดีขอให้ลอยไปกับโคมลอยเมื่อคืนนะคับimage
    ไฟล์แนบ
    323595.JPG 155K
  • ตกลง Pitbull North ลงแข่งกี่คนครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    b2_resize.jpg 122K
  • เปิดตัวนักกีฬาตัวใหม่แห่งไชยปราการimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    pulling 6.jpg 17K
    pulling 5.jpg 51K
    pulling 4.jpg 49K
    pulling 3.jpg 54K
    pulling 1.jpg 51K
  • สกั๊ต Step1
    เขาได้หลักสูตร Step1แล้วหรอ สุดยอดไปเลยคราฟ :063: สกั๊ต :-D และน้องมอส
  • พี่เบียร์ เจ๋ง ๆ ๆ ๆ ๆ ครับ :063: =D>
    พี่โจ้อาทิตย์ที่ผ่านมาหายไปไหนมารึ
  • ไชยปราการ อยู่ที่ไหนบนแผนที่โลกหวา หาไม่เจอ คงอีกนานกว่าจะเป้นที่รู้จัก

แต่ก็ดี ซ้อมๆไว้ มาช่วยแจกแต้มให้เพื่อน กร๊ากกกๆๆๆๆ :-D
  • ไชยปราการบางท่านอาจจะไม่ทราบ..แต่ที่แน่ๆต้องไปหาใว้ เดี๋ยวตอนพ่ายแพ้จะหาว่าไม่เตือนว่าพ่ายแพ้แล้วยังไม่รุ้เลยว่าพ่ายแพ้ให้กับพื้นที่ส่วนไหนของประเทศไทย ....ฮิ้วววว
  • Mohawka พฤศจิกายน 25 Permalink
    ตกลง Pitbull North ลงแข่งกี่คนครับ

----------------------------------------------------------

ทีมเหนือมากี่คน พิตนนท์ก็จะเตรียมต้อนรับให้ดีที่สุดครับ
    แต่ถ้าคุณตั้ม สนใจเอาอาก้ามา
    เป็นการจัดสนามอำลาสายลากให้ "อาก้า" สุดยอดบูลลี่ลากแห่งพิตนอร์ท อย่างเป็นทางการ

พิตนนท์เราก็จะจัด พี่วินเซนต์ บูลลี่สายเลือดเรดโนสตัวนี้ไว้ ให้อาก้าพิสูจน์ดีมั๊ยคร๊าบบบบ :X

image
    ไฟล์แนบ
    ภาพนิ่ง1.JPG 119K
  • เอ๊ะ !!!เห็นคุณเบียร์ เอาใจแต่แอรีส ละอ่อนน้อยแล้ว
    คิดถึง ซูโม่ แปดร้อย ขึ้นชื่อว่าหัวหมู่ทะลวงฟันถ้าไม่เอาขุนศึกคู่ใจมาด้วย
    ก็จะเปรียบเหมือนนักรบไม่พกดาบออกราวี จัดเบาๆ เดี๋ยวเอาเจ้าผมไว้รอรับแขกดีมั๊ยหนอ :-D

"เจ้าผม"
    ยังไม่อยากลากเหมือนเดิมแต่ถ้าได้เปรียบมวยกับ ซูโม่ หัวหมู่ทะลวงฟัน สู้ไม่มีถอยแน่ครับ :033: :062:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0919.JPG 97K
    ซูโม่.jpg 81K
  • สรุป พิตนนท์ ขอจับมือเป็นพันธมิตรกับ พิตนอร์ท
    ด้วยการจัดนักกีฬาร่วมอุ่นเครื่องเพื่อร่วมสู้ศึกในสนามใหญ่วันข้างหน้า 3 คู่ สิงห์ 3 ลัง นะครับ

สกั๊ต & โมโม่ ซูโม่ & เจ้าผม อาก้า & วินเซนต์

แค่พอขำๆ แล้วแต่ พิตนอร์ท จะพิจารณาตามสะดวก พิตนนท์ รอต้อนรับ พิตนอร์ท เสมอ ร๊ากกกก ง่ะ :X
  • ซูโม่คงติดภาะกิจเจ้าต้องไปต่างประเทศวันถัดไป...เอางี้ดีกว่าไอ้บิ๊กปะทะเดอะดุ๊กเลยมั้ย มั่นใจว่ามาเลย
    เดี๋ยวให้ราคาจัดไปทีมนนท์ :-D
  • เอาแล้ว พิทนนท์ บุก ถึงถิ่น
  • ว้าว!!! หัวหมู่ทะลวงฟันเรา ดูเดือดถึงใจจริง :063:
    จัดไป ราคามิตรภาพนะ ขอเบอร์คุณเบียร์ด้วยมีธุระติดต่อครับ :033:
  • โอ๊ยท่านพี่ Pitbullzone_NN "พิทนอร์ท"คงต้องไปแต่ตัวแล้วละครับ เบียร์คงไม่ต้องเสียเวลายกไปซักลังหรอกครับ ผมว่า"พิทนนท์"ซื้อมาเตรียมไว้เลยดีกว่านะครับ จะได้ไม่ต้องเสียเวลา ฮ่า ๆ ๆ ๆ :-D :033: (แซว พี่ ๆ ขำ ๆ บ่าดายเน้อครับ)
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0244.JPG 235K
  • 082-8886263 ครับท่าน
  • ฟื้นกันยังครับ นักรบทั้งหลาย ที่อยู่กันยาวและที่กลับก่อน ไผ ปิ๊กคนสุดท้ายได้แฟนงามเน้อ
  • 55555บอกเบียร์แล้ว ว่าอ้ายใหญ๋สายแข็ง กำลังฟื้น ผื่นเต็มตั๋วimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_02861.jpg 220K
  • ยังงัยซูโม่ต้องไปแข่งอยู่แว้ว ห้ามหนี เดียวเสียชือหัวหมู่ 555image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0498.JPG 121K
  • Pitbullzone_NN แต่ถ้าคุณตั้ม สนใจเอาอาก้ามา
    เป็นการจัดสนามอำลาสายลากให้ "อาก้า" สุดยอดบูลลี่ลากแห่งพิตนอร์ท อย่างเป็นทางการ

พิตนนท์เราก็จะจัด พี่วินเซนต์ บูลลี่สายเลือดเรดโนสตัวนี้ไว้ ให้อาก้าพิสูจน์ดีมั๊ยคร๊าบบบบ

อาก้า ตอนนี้ ไม่ได้ลากยางแล้วครับ แต่นอนเฝ้ายางแทน 555
    :-D image
    ไฟล์แนบ
    arka_resize.jpg 87K
  • ไม่ได้ไปคราฟพอดีติดแข่งรถมอไซร์คราฟผม :m10: 555
  • เด็กใหม่ในสวนครับ
  • อาทิตย์ขอจัดเต็มนะครับ ห่างมานานเลย
  • 555 แต้อี้ เรื่องตี้จัดงานข้าง อินฟินิตี้ ถ้าได้ บอกกำเน้อนาย
    น้องๆนักลากดูไว้ สมัยหนุ่มๆอาก้าลากยางเส้นที่นอนดูหนะจิ๊บๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0464.JPG 159K
  • แวะมาทักครับ ;-) B-) image
    ไฟล์แนบ
    323602.jpg 175K
  • พยายามตามคำขอไม่รู้จะได้แค่ใหน แอลเอ็ม โกโก้ ครับ อาเฉิน อิอิ
  • วันนี้หมู่เฮาไปลอยกระทงกั๋นตางไดหา
  • วันนี้เปิ้นไปแอ๋วกันเฮาก่าเลิกจากการทำงาน โอ้ชีวิต 555555
  • อ้ายใหญ่จัดเต็มผมคงพลาดบ่ะได้ล่ะ
  • โหด โหด ทั้งน้าน..................แต่ว่า ไชยปราการ นิน่าไปเที่ยวเน้อ ;-)
  • หวัดดี ปธ.หนุ่ม ขอให้มีความสุขในเทศกาลลอยกระทงนะครับ

• หลังลอยเทศกาลลอยกระทงอย่ามัวแต่หลับไหลนะครับแต่ล่ะท่าน....เดือนหน้าเรามีศึกหนัก
    ตอนนี้ไม่ได้ทำไรเลย....imageกล้ามเนื้อแฟบไปเลย 555
    ไฟล์แนบ
    SAM_0058.JPG 66K
  • โม่800. ไปถิ่นเก่าดีวันจะผ่านเจ้าผมได้มั้ย :-D
  • งานนี้แค่ขำๆอย่าซีเรียส แต่ถ้าแพ้ก็เละเหมือนกันนะ 55
  • เป็นการแข่งขันเพื่อสร้างสีสันไว้คุยกันตอนร่ำสุรานะครับ

แต่จะได้คุยแบบสนุกเยาะเย้ยหรือถูกถากถาง

ก็อยู่ที่ผลงานกันล่ะครับพี่น้อง :-D
  • แข่งแบบพี่น้อง แต่ตอนแพ้ก็ตัวใครตัวมัน ฮา .......