ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานฉลองก้าวขึ้นปีที่ 15 Pitbullzone
  • :012: :o019: image
    ไฟล์แนบ
    3092.jpg 128K
  • สบายดีรึ......คุณครูใหญ่....รักษาสุขภาพด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    3049.jpg 146K
  • ท่านสู้ทำไมไปยืนอมยิ้มหัวเราะเยาะพี่โด้บั้งไฟเขาอย่างนั้นล่ะคร้าบ ฮ่า ๆๆ
  • ปิดตำนาน เหา หอน ก่อนกินตับ 5555
  • โอ้โฮ ไม่ได้เข้ามาเล่นตั้งนานทำให้เหล่าสมาชิกจำกันไม่ได้ ผมชื่อ อู๊ด d-1 ครับ ไม่ใช่คุณสู้รูปหล่อครับ
    ท่าน PUMA ที่กำลังยืนยิ้มอยู่เพราะทุกท่านกำลังรุมคุณฑูรย์ศรีของผมอยู่ แต่ว่าก็ว่าเนอะคุณฑูรย์ศรีคน
    ที่มากประสปการณ์อย่างพวกเราก็ต้องใจเย็นเสมอรอโอกาสที่จะกลับมาล้างแค้นให้ได้ไม่เป็นไรวันพระไม่ได้
    มีหนเดียว
  • สวัสดีครับครูอู๊ด สบายดีและสุขภาพแข็งแรงนะครับ
  • "ท่านสู้ทำไมไปยืนอมยิ้มหัวเราะเยาะพี่โด้บั้งไฟเขาอย่างนั้นล่ะคร้าบ ฮ่า ๆๆ" - หัวเราะที่ไหน ที่สันต์ฺก็ น้องเขายืนยิ้มอย่างร่าเริงอย่างนั้น เขาชื่นชมในการฝึกสุดขั้นเทพแล้วต่างหาก การลากแบบไม่ต้องสั่ง "มองตารู้ใจกับนายเขา" จริงป่ะน้องสู้ 555
  • "ปิดตำนาน เหา หอน ก่อนกินตับ 5555" ได้ไงที่สมพงษ์ ดูนะปีหน้านะ พิทบูลน็อทร์ เตรียมมองหลังพี่โด้อย่างเดียว
  • "โอ้โฮ ไม่ได้เข้ามาเล่นตั้งนานทำให้เหล่าสมาชิกจำกันไม่ได้ ผมชื่อ อู๊ด d-1 ครับ ไม่ใช่คุณสู้รูปหล่อครับ
    ท่าน PUMA ที่กำลังยืนยิ้มอยู่เพราะทุกท่านกำลังรุมคุณฑูรย์ศรีของผมอยู่ แต่ว่าก็ว่าเนอะคุณฑูรย์ศรีคน
    ที่มากประสปการณ์อย่างพวกเราก็ต้องใจเย็นเสมอรอโอกาสที่จะกลับมาล้างแค้นให้ได้ไม่เป็นไรวันพระไม่ได้
    มีหนเดียว" - ไม่เป็นรายครับพี่ครูอู้ต ธรรมดาครับดาวเด่นก็ยอ่มมีเดือนรอบข้างเสมอครับ นี่ละหนายิ่งสูงยิ่งหนาว แต่เราเตรียมเครื่องกันหนาวอย่างดีครับ พร้อมลุยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ555555555555
  • ไอ้ย่ะห์เจ้าสำนักมาเองเลยวันนี้ ข้าน้อยขอคาราวะ 1 จอก 555 หวัดดีครับพ่ออู๊ด :032:
  • จะรอซ้ำเติมครับอาทูลศรี ห้ามเท้าบวมอีกนะคร้าบ 555
  • เริ่มนับถอยหลังกันได้แล้วครับพี่น้อง เหลือเวลาอีกไม่ถึงสองอาทิคย์แล้ว
  • สวัสดีครับทุกๆคนผมสบายดีครับไม่ต้องเป็นห่วงเหลือเวลาน้อยแล้วนะครับที่จะถึงวันที่ 9 ธันวาคมนี้ ขอให้ทุกท่านเตรียมความพร้อมให้ดีที่จะมาตีเมืองกรุง แต่จุ๊ จุ๊ ขอบอกคนเมืองกรุงขณะนี้เมาอย่างเดียว
  • ช่วงนี้พ่ออู๊ดอย่างดืมเยอะนะครับ รอทีมเหนือไปเมาด้วยก่อนเน้อ คร้าบบบ
  • สวัสดีครับป๋าอู๊ด , พี่นัท สบายดีนะครับ วันที่ 9นี้เจอกันครับ :033:
    กลามล๊อก เตรียมตัวดีๆน๊ะครับ ทางนี้นับวัน รอ รอ รอ แว้ว :-" image
    ไฟล์แนบ
    34.jpg 88K
    งานลาก เมืองทอง.jpg 92K
  • เจอกันแน่ๆๆๆๆๆ
  • ตอนนี้กรามล๊อค พยายามนอน ๆๆๆๆๆๆๆ เยอะๆ จะได้มีแรงรับศึก ฮ่าๆๆๆ
  • ดีครับเบนซ์ วันงานเจอจ้า
    อย่าลืมของขวัญปีใหม่มาร่วมสนุกกันด้วยนะครับ
  • รับศึกไลแค่นหรอพี่มาร์ค อิอิ :p
  • รู้ว่าจะมีหมูสามตัวมาให้เชือด 55
  • งานนี้ แจม ได้ไม๊ พี่มาร์ค ท่าจะมันส์
    image
    ไฟล์แนบ
    pit.jpg 55K
  • ยินดีต้อนรับครับ ช่วงดึกเราต้องการนักดนตรีรับไม้ต่อจนถึงสว่างครับ 55
  • :062: image
    ไฟล์แนบ
    311200_444919002211405_1131860491_n.jpg 51K
  • เตรียมเขียงกับมีดไว้รอเลยครับ แต่ขอเป็นเขียงใหญญญญญ่หน่อยนะ :X
    image

หมูพร้อมแล้วเดี่ยวขุนรอ
    image

image

image

image

อาแจ็กถ้ากลัวเปลี่ยนใจก็ยังทันนะครับ :008: :008: :008:
    ไฟล์แนบ
    z.jpg 186K
    z2.jpg 175K
    z3.jpg 202K
    z4.jpg 97K
    z5.jpg 104K
  • อัยย่ะ จัดหนักเลยนี่หว่า 55
  • หวัดดีคับพี่มาร์ค...พวกผมขอไปด้วยนะคับ...รบกวนจองโต๊ะเลยได้ไหม...8..คน
    ....ตอนนี้ผมให้น้องๆจัดของรางวัลซัก 2-3ชิ้น..เอาไปร่วมสนุกด้วยคับ...เดี๋ยวเเจ้งอีกทีว่าเป็นอะไรนะคับ...image
    ......ภาพเก่าปีล่าสุดที่ D-1..สนุกสุดๆimage
    ไฟล์แนบ
    319798.jpg 88K
    324130.jpg 123K
  • ขอเรียนย้ำให้ทราบอีกสักรอบ เนื่องจากใกล้วันงานพอสมควรแล้ว

งานเราตรงกับวันเสาณืที่ 9 จะมีทั้งภาคกลางวันและภาคกลางคืน
    ช่วงกลางวันเราเน้นการนำหมามาทำกิจกรรม เปิดโอกาสให้บรรดาจอมพลังน้ำสุนัขมาแสดงสมรรถนะ
    มีการประกบกันนอกรอบ แบบตัวต่อตัว เริ่มตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไป อากาศอาจจะร้อนนิดหน่อย ตามแบบฉบับงานกลางแจ้ง เรามีเครื่องดื่มบริการ เป็นพวกน้ำเปล่า น้ำอัดลม น้ำแข็ง มี ข้าว ขนมจีน แกงไก่ บริการ เตรียมไว้สำหรับ 5-100 คน อาจจะไม่เต็มที่ต้องขออภัย เพราะเรายังมีงานช่วงกลางคืนอีกรอบ

งานช่วงกลางคืน เริ่มประมาณ 6 โมงเย็น มีการแลกของขวัญระหว่างกัน ขอให้ท่านเตรียมของขวัญมา มูลค่าไม่ต่ำกว่า 300 บาท และรายชื่อจากท่านที่แลกของขวัญก็จะนำมาจับหาผู้โชคดีได้ของติดไม้ติดมือกลับบ้านไปอีก
    อาหารเครื่องดื่มเป็นแบบ บุปเพ่ต์ บริการตนเอง มีเบียร์เชลย บริจาคโดยผุ้พ่ายแพ้ให้ดื่ม ใครจะดื่มเหล้าพกมาเอง เรามีโซดา น้ำแข็ง น้ำอัดลมให้ครับ

การแสดงดนตรีสด สลับ คารา โอเค เวทีปีนี้จะไม่สูงมาก เมตรเดียวพอ เพื่อให้ดูเป็นกันเอง จะเรียนเชิญบรรดากลุ่มขึ้นไปแสดงวิสัยทัศน์คนนิดคนละหน่อย ผมเตรียมโต๊ะ 25 โต๊ะ เก้าอี 250 ตัว นั่งบ้างยืนบ้าง ดื้นบ้าง นอนอยุ่ตามห้องน้ำบ้าง สนามหญ้าบ้าง 5555

รูปแบบงานคร่าวๆก็เป็นแบบนี้ละครับ
  • ท่านเจ้าสำนั มาเอง ฮ่าๆๆๆ
    อยากให้ถีงวันงานใจจะขาดแล้ว ความมันส์ไม่เคยปรานีใครแน่นอน :o065: :m51:
  • รับทราบคับ...จัดเต็ม!.. :ar!
  • ถ้างั้นก็..........ขอตัวไปซ้อมเอากำลังก่อนดีกว่า
  • บ๊ะ บาบาบาบาซ่าส์ ลากยางเส้นใหญ่จัง

จะถอนตัวตามคำขู่ดีไม่หนา อาแจ๊กตายแน่ๆงานนี้
    image
    ไฟล์แนบ
    540076_444919685544670_1847997868_n.jpg 50K
  • อาเฉิน ถ่อมตัวหลาย ฮา ฮา ฮา ฮา ฮา ฮา :-))
  • อาแจ็คโหดจะตายพี่ ฮ่าๆๆๆ :m01:
  • ว่าจั๊งได๋เฮาอ้ายเบ๊น ฮ่าๆๆๆ สู้กรามล็อคมั้ยน้อ??? :o008:
  • แน๊ะน้องอุ้ม อย่าเอะดังเดี๋ยวไก่ตื่น จุ จุ จุ :m62:
  • อ้าววว ข่มขวัญไงพี่ อิอิ^^
  • พี่มาร์คครับวันที่ 9/12/12 ตรงกับวันอาทิตย์นะครับไม่ไช่วันเสาร์ครับพี่ อิ อิ สงสัยงานเยอะเลยวุ่นๆ เอาใจช่วยนะครับ
  • บาร์ซ่า น่ารักอ่ะน้องแมน

" เฉินหลง " อย่าทำให้ " หงษ์จินเป่า " ผิดหวังนะน้อง

ไลแค่น ไลแค่น หรือว่า " ไล่แค้น " ใครบ้างคนอ่ะป่าวครับ :-D
  • สวัสดีป๋าอู๊ด ครับ วันงานขอชนแก้วด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

น้องนัท สบายดีนะครับ เดอะบูรตัสเป็นไงบ้างครับ

ส่วนเจ้ายักษ์ กินกับนอนครับพักหลังๆมานิครับ สบายใจครับ ;-) :062:

แล้วเจอกันนะครับ " ยังเติร์กทีม " คิดถึงทุกๆท่านนะครับ :039:
  • ช่วงนี้งานเยอะจริงๆครับ ใกล้สิ้นปีก็แบบนี้ละครับ แต่วันที่ 9 เต็มที่ยันสว่างแน่นอน :-D
  • อย่าลืมดูแลตัวเองด้วยนะครับ :)
  • วันจันทร์ผมเรียนวิชาเอก แย่จัง :o015:
  • ในวันงาน!!! ทุกๆท่านที่นำสุนัขมาเล่นกิจกรรม ขอให้เอาบ๊อกซ์ใส่สุนัขมาด้วยนะครับ ขอย้ำ!!!เอาบ๊อกซ์ใส่สุนัขมาด้วย ทางเราจะมีมุ้ง และพัดลมเตรียมไว้ให้ จะได้มันส์กันแบบเต็มที่ ขอบคุณครับ
  • พี่มาร์ค!!! บารอนมีอาการบาดเจ็บซะแล้ว อาการเก่าเลย ไม่รู้ว่าจะหายทันมั้ย เฮ้อ!!!หนักใจอย่างแรง
  • น้องอุ้ม วันจันทร์ที่ 10/12/12 หยุด " วันรัฐธรรมนูญ " นะครับ บอก อาจารย์ที่มหาลัยฯด้วยว่า พี่หนุ่ม สั่งปิดเรียนครับ

รับทราบครับป๋าอู๊ด และรับปฏิบัติครับผม คนพร้อม บ๊อกซ์พร้อม แต่หมาไม่พร้อมครับ อิ อิ

น้องตี๋ครับ ปล่อยข่าว ลับ ลวง พราง กันอีกแล้วนะครับ แต่ก็ไม่เป็นไรครับ น้องพลอยจัดเต็มอยู่แล้วครับ หุ หุ
  • วันนี้ขอให้พี่ๆน้องๆสิงห์นักลากและสมาชิกพิทบูลโซนทุกๆท่านจงมีแต่ความสุขกับวันลอยกระทงนะครับ

จงลอยความทุกข์ ความโศกเศร้า ความไม่ดีต่างๆ เอาออกไปให้หมดเลยนะครับ

:039:
  • เช่นกันครับท่านประธานหนุ่ม ขอบคุณครับ

เรากำลังจะเริ่มศักราชใหม่ที่สดใสกว่าเก่าครับ :-D
  • ใกล้วันเข้ามาแล้ว งานก็ยิ่งเยอะ ยังไม่รู้ว่าจะตรงกับวันที่ ที่จะไป D1 หรือป่าว [-O<