ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UP DATE ให้พี่นัท ครับ
  • ชื้อ1ตัวแถมอีก1ตัว ช่วยพัฒนาวงการหมาลากน้ำหนักให้แพร่หลายยิ่งขึ้น เป็นการตลาดที่ฉลาดม๊ากมากแบบที่ใครๆก็คิดไม่ถึงฮ่ะ :p
  • นี้แหละฮ่ะบีดเดอร์คุณภาพ :063: พวกเราต้องหลับหูหลับตาช่วยกันเชลียหน่อยนะฮ่ะ อาจจะมีเด็กใหม่ไม่รู้ประสาเข้ามาซื้อ =D> :-))
  • อย่ามัวแต่นินทาคนอื่น จนลืมดู... สันดานตัวเอง :-D
  • มาร์คกิ้งตรงกลางหน้าใหญ่ ยัง อยู่ ไม่ ครับ พี ปอม
  • อยู่ครับผม :-D
  • งัน ไง เดว จะ ให้ พี นัด โท คุย นะครับ พี่ ปอม . ยัง ไง ขอ ดู รูบ ปะ จุ บัน ที ครับ ขอบ คุน ครับ
  • คุณปอม

ตามที่ได้พูดคุยกันทางโทรศัพท์ ผมจะเป็นธุระให้น้องซี่โร ในวันพฤหัสฯ ที่ 6/12/2012 นะครับ

นัท
  • ขอบ พะ คุน มากๆ นะ ครับ พี่ นัท พี่ ที แสน ดี....
    ขอบ คุน พี่ ปอม ให้ แบง ปัน เชือ สาย มา อยู่ ที่ เวียง จัน นะ ครับ สัน ยา จะ ดู แล อย่าง ดี จะ ฝิก ฝน ให้ เหมือน พ่อ tuxedo
  • คุณปอม

วันนี้ผมได้โอนเงินเข้าบัญชีแล้วนะครับ รบกวนขอ e-mail เพื่อส่งรายการ payment ด้วยนะครับ

นัท
  • สวัสดีครับพี่นัท รับทราบครับ วันนี้จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณที่เป็นธุระติดต่อประสานงานให้ด้วยนะครับ:-D