ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • วันนี้พักซ้อม แต่กล้ามผมยังเป๊ะคร๊าบบบบบ

image
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 199K
  • หล่อเนาะเป็นหนุ่มเต็มตี้ละอิอิ ติตย์นี้ ตันสองปอละ
  • ได้เลยครับอ้าย :p
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0469.JPG 210K
  • PUMA_2010 พฤศจิกายน 28 Permalink

โม่800. ไปถิ่นเก่าดีวันจะผ่านเจ้าผมได้มั้ย :D

ขอแนะนำว่า ถ้าโม่800 มาD1คราวนี้ ไม่พร้อมจริง คงจำทางกลับไชยปราการไม่ถูกแน่ๆครับ :p
  • ว่างายยย โม่800. ทางกลับไชยปราการจะเป็นซุปเปอร์ไฮเวย์หรือเขาวงกต เจ้าผมจะเป็นผู้ให้คำตอบ ฮ่า ๆๆ

จัดไปคร้าบบ BEER.CM. :-D
  • ตัวไหนกลับบ้านไม่ถูก เรามีรถบริการส่งเวียดนาม ให้ ฟรีครับ
  • ส่งเวียด รถเที่ยวเดียวกะซุบต้าโด้เปล่า โหดร้ายยยยยยยย
    โม่ออกตัวแรง
    go to usa อิอิอิ
  • ขอบคุณมากครับพี่สันต์ ขอให้พรนั้นกลับคืนสู่พี่และพี่น้องพิทบูลล้านนาทุกท่านนะครับ imageimageimage
    วันเบาๆของเดอะเตี้ย ครับเอามาฝากครับ เผื่อว่าใครคันไม้คันมือบ้างครับ :063: ;-) :062:
    ไฟล์แนบ
    Monster 209.jpg 201K
    Monster 217.jpg 164K
    Monster 226.jpg 194K
  • เดอะกรามก็บูลลี่นะ เป็นเรดโนสอยู่ดีๆ ตอนนี้มันแปลงร่างเป็นบูลลี่เฉยเลย สงสัย โอชองแอบมีชู้ 55
  • นี้ขนาดเลือกตัวแรกนะนี้ 555555
    เดียวอัพขายาว กระดูกควายให้ดู กับผลงานอาหารเสริมขันเทพ อิอิ
  • พี่สมพงษ์ เล่นยั่วกันแบบนี้เดี๋ยวผมลงแดงตาย พักหลังไม่ค่อยอับเดทเลยด้วย
  • ตัวจริงเดดเกมส์ใหญ่มาก..รับประกันควมใหญ่ ตัวนี้หมาเล็กหมาใหญ่อยู่ทีซุ้ม
    วันเสาร์ที่ 8 ธันวาคมใครไปบ้างรายงานตัวด่วนจะได้จัดทัพเคลื่อนพลสะดวกหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    Red Ares 14.JPG 70K
  • พี่ ไปไหน ผม ไปด้วย :-D :030:
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0471.JPG 286K
  • แต้กะ บึดปะกั๋นซายูริน้อ
  • ใครว่างมาซ้อมวันนี้ได๋เน้อ พรุ่งนี้ติดธุระนิดหน่อยแต่ก๋อมาได๋เหมือนกั๋น ขอบคุณครับ
  • ซายุริหัวหมู่บ่สู้ครับอ้าย...
  • ไปบะได๊เน่อ ต๋อนนี้อยู่กุงเตป มีงานสำคัญไปผ่อหลานปู่ :>
  • แล้ววันงานอาจารย์อยู่กรุงเทปหรือเปล่าครับ
  • สรุปพี่เบียร์มาหรือเปล่า บินวันไหนครับ
    ปล.ใครจับคู่กะผมบอกด้วยนะ ผมจะได้ซื้อเบียร์รอเลย หมาผมจิตหลุดง่าย 5555
  • ว้าวๆๆๆทีมนนท์ บิ๊กซี กะ เรดบิ๊ก จัดไป 2ลัง ครับท่านก้อง
  • ซูโม่ สู้โว้ย
  • ไม่เตี้ยแว้วววววimage
    ไฟล์แนบ
    306022_469120473138155_1162333520_n.jpg 17K
  • ได้เลยครับพี่...ทีมนนท์ทีนนนท์ตกลงงานนี้จะซื้อเบียร์แจก 55555
  • งานนี้ต้องทำให้ซูโม่แพ้ให้ได้จะได้หนีเที่ยวแบบไม่สบายใจ...ปล.หรือจะเที่ยวแบบสุขใจหนอ :X
  • พ่อซูโม่ เที่ยวแบบไม่มีความสุขแน่ 55555
  • kong26 7:46AM Permalink
    งานนี้ต้องทำให้ซูโม่แพ้ให้ได้จะได้หนีเที่ยวแบบไม่สบายใจ...ปล.หรือจะเที่ยวแบบสุขใจหนอ :x

james_mis 7:55AM Permalink
    พ่อซูโม่ เที่ยวแบบไม่มีความสุขแน่ 55555
    ________________________________________________________________________________

โอ้โฮ้ :O น้องๆ นี่มันยุส่งนี่หว่า ดูประวัติ เจ้าผม ซะก่อน
    กำลังหาข้ออ้าง เจ็บ หรือ ป่วย ดีน๊า จะได้ถอนตัวทัน สังเกตรอยยิ้มพี่สมพงษ์ให้ดี เจ้าผม หนาวเลย :o071:

image

อย่ามายุ่งกับ "ผม" กำลังนั่งส่องสาวสบายใจเฉิบ ฮ่าฮ่าฮ่า :-))
    ไฟล์แนบ
    301185.JPG 247K
  • น้องใหม่ไชยปราการ Jojoimageเข้าคอร์ดเสต็ปวันเรียบร้อย 555
    ไฟล์แนบ
    jojo6.JPG 61K
  • ไชยปราการ เมืองลับแล มีรางลากและนักลากกับเขาด้วยว๊อยยย ฮ่าๆๆๆ

• เอามาลงให้ชมแก้คิดถึง ก่อนส่ง ฮานอย กร๊ากกๆๆ
  • Pitbull North มี แนวนี้แล้ว ว้าว :-D
  • วันนีพี่สมพงไม่อยู่ที่ซุ้ม ลักเอา L&M ออกมาซ้อมดีกว่า อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    330781.JPG 122K
  • ถ่ายรูปเกมเทพ งามๆส่งให้หน่อย เจ้าของซุ้มคงยังเมาไม่สร่าง กลับบ้านไม่ถูก 55
  • ถ้าอยู่ถึงวันที่สิบคงได้เจอกันที่D1นะเบียร์
  • ขออนุญาติครับพี่สมพงษ์และพี่ๆทุกท่านโปรโมทหน่อยครับhttp://pitbullzone.com/community/discussion/33168/เสื้อแฮนเมกร์ใช้วาดเอาครับ#Item_2
  • สวยงามมากเปิลimageดูให้คิดถึงแบตหมดพอ่ดีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0526.JPG 190K
  • ฝนตกเย็นชุ่มเลยimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0448.JPG 119K
    DSC_0528.JPG 167K
    DSC_0536.JPG 170K
    DSC_0541.JPG 131K
  • ท่านตั้มพี่สันบอก ขอดนตรีให้ท่านเล่นตอนเดอะดุ๊กกะพุม่าชิงแมกเว็ทตวยเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    326693.jpg 126K
  • แดดดีๆแก้ตัวใหม่image
    ไฟล์แนบ
    DSC_05181.jpg 133K
  • อยากให้เห็นตอนลากอยู่บนราง ไม่ได้โม้image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0520.JPG 127K
  • พี่ น้องท่านได อยากร่วมเดินทางไปแอ่วงานพิตโซน ด้วยกันเอิ่น จ๋า มาได๋เน้อ
  • โคล่าหมาใหม่มาแล้วววววว ส่วน ไอ้ยักษ์ไปไหนบ่หัน....
  • ขออภัยที่พักนี้ไม่ได้เข้าไปร่วมสนุกด้วย ฟิตเต็ม100เมื่อไหร่จะเข้าไปนะครับ :-D
  • เอานี่ไม๊พี่ 55

• จัดไปพี่เดี๋ยวให้ขึ้นคอนเสริตงานเชียงใหม่ 555 :-D
  • พี่สมพงษ์ หูมันหายไปไหนหมด ฮ่าๆๆ
  • มันยังไม่มีอารมณ์พี่ถ้ามีอารมณ์ตั้งแน่นอน 555
  • เดี่ยวไม่เหมือไทเกอร์เอิ๊กๆๆๆ
    ว่าแล้วคุยกับพี่สันแล้วเราจะร้องกันยังงัย555
  • ถึงเราอยู่นอร์ทแต่ผมมั่นใจพวกพี่ๆดำน้ำเก่งทุกคนใช่มั้ยครับ555

ว่าแต่พี่ตั้มจะเอาอาก้ามายิงบนสนามเมื่อไหร่ครับน้องๆรอชมผลงานอยู่
  • โอ้ววววว พี่ตั้ม ซาวด์มันได้อารมณ์มากกกกก PITBULLROCK...ลากกระจายแน่งานนี้ :-D
  • อาก้า วันนี้........... รอคืนสนาม ปิดฉาก ที่สนามเชียงใหม่ ว้าวววว :-D

image
    ไฟล์แนบ
    a1_resize.jpg 167K