ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • 55ยังมีไฟอยู่
  • อาก้า มาแว้วววว
  • อาก้ากับตั้มจอมขมังเวทย์ ลงสนามคราไหน มีเสียงหัวเราะให้ท่านผู้ชมเสมอ
    แต่เสียดาย หัวเราได้รอบเดียว เพราะตกรอบไวไปหน่อย 55
  • สนามหน้าเอาจริงนะป๋า ขอบอก...
  • งานลากมีวันไหนพ่องครับ ไข้อยากไปดูนักลาก
  • โอ๊ะปี้ไปว่าอั้นเราเอาจริงทุกสนามอยู่แล้วววว....
  • เอาจริงอะไรกันครับ ผมมาวววจริงทุกสนามอยู่แล้ว555
  • 555เมาจริงทุกสนามๆๆๆๆพวกเราต้องปรับปรุงตัวนะครับ สิงห์ขี้เมาเอาหมาทอรามน อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    ee1.JPG 160K
  • ตื่นเช้าแท้ แต่ตามตัวยากโคตรๆ 55
  • ตอนนี้ทางทีมผมพร้อม.....

งานนี้คงจะเมาหนักหน่อยทีมนนท์ ขอจ่ายเป็นเหล้า28ดีกรีแทนเลยดีกว่าเมาเร็วดี กะลังสรุปว่ากี่ลังกันแน่ถ้าจะโดนลุมกินโต๊ะ 555ไอ้คนที่ไปท้าเขา(พี่สู้)นี่ถ้าจะต้องเสียหลายลัง เพราะไม่มาซ้อมกันเลย....T_T
  • ที่อ้ายตื่นเช้าเพราะต้องเป็นพลขับส่งลูกไปโรงเรียนซิครับป๋า 5555
  • พฤติกรรมน่าสงสัยมาก เล่นเว็บได้ แต่โทรติดต่อไม่ได้ ส่งลูกบ้านไหนหนอ ฮ่าๆๆ
  • มีไรให้ข้าน้อยรับใช้
  • ไม่มีอะไรหรอกครับ เห็นพี่โทรมาคืนวันเสาร์ตอนประมาณห้าทุ่ม แต่ผมหลับไปแล้ว ก็เลยโทรกลับครับ
  • วันเสาร์ 5 ทุ่มพี่มาร์คเข้านอน เป็นช่วงที่พี่สม ของผมกำลังตาสว่าง เลย อิ อิ :-D
  • อ้ายสม.โทรหาบ่ติดแต่ออนที่บอร์ด คริคริ :-?
  • วันนั้นมึนกลับไปจากดีวันแล้ว พออาบน้ำเสร็จก็นอนเลย เด็กอนามัย อิอิ
  • แหม่... ท่าน อ.สมพงษ์
    เสียดายจริงๆที่กระทู้โดนลบไปแล้ว เพราะผมอยากอ่านความเห็นของท่านอีก เพราะช่วงหลังรู้สึกว่าท่านอ. เขียนกระทบชิ่งขาใหญ่ค่ายใหญ่ได้มันส์จริง :032: :-))
    ถึงท่านอ.จะด่าผมว่าเป็นพวกเกลียดตัวกินไข่ แต่ช่วงหลังมานี้ผมเห็นท่านอ. เกลียดปลาไหลแต่ซดน้ำแกงดังซู๊ดซูดๆๆเลยน่า ... :-@

• แต่ท่านก็ยังใช้รูปหมากลากเป็นรูปประจำตัวอยู่รึครับ

ท่านฉลาดรู้สายหมาดีทำไม่ไม่ออกมาบอกละว่าทำงัยให้หมามีขอด้อยน้อยที่สุด น่าจะมีคนรอฟังอีกเยอะ
    ศึกษาจากเว็บเมืองนอกมิใช่รึ ที่ไม่โง่เหมือนควายสิเป๋นจะได
  • นักกีฬาทีมเหนือ เดอะดุ๊ก พูม่า โคล่า บิ๊กซี สกัท ห้ามพลาดอย่าให้หลุดเน้อไม่อยากจะคิดเสียวโว้ยยยย
    หัวหมูจองห้องเพิ่มให้โดเรมอนต้วยเน้อ
  • ถ้าหลุดกัดกันในรถตู้ ไม่อยากนึกสภาพ 555
  • ท่านเชฟวี่ ผมเองก็ไม่อยาก ปิดกั้นการแสดงความเห็นของใคร แต่ผมก็ไม่อยากให้ใครมองว่าผมให้ท้ายท่านเช่นกัน
    ผมเข้าใจว่าท่าน ไม่ชอบหมาสายเชฟวี่ แต่ในเมืองไทย สายเชฟวี่ค่อนข้างเป็นที่นิยมเป็นอันดับต้นๆ ผมเองก็มีอยู่ถึง สองตัว
    ดังนั้น ถ้าจะวิจารณ์สายหมา ว่าดีหรือไม่ดีอย่างไร ถ้ามันเป็นเหตุเป็นผล และเป็นประโยชน์ต่อคนอ่าน ผมก็ยินดีรับฟังครับ
    แต่ขอความกรุณา อย่าพาดพิงถึงตัวบุคคลเลยครับ ใครซื้อถูกหรือแพงมันก็เป็นสิทธิส่วนตัวเขา หมามันไม่มีราคากลางครับ
    อะไรที่นิยมมันก็แพง อะไรไม่นิยมมันก็ถูก มันก็ขึ้นอยู่กับกระแสด้วยครับ อย่างอเมริกันบูลลี่ มันไม่ใช่พิตบูลแท้ คนก็ยังนิยมเลยดังนั้น ใครชอบแบบไหนก็ช่างเขาเถอะครับ เรื่องสายหมา มันบังคับกันไม่ได้ ถ้าไม่ได้หลอกลวง ปิดบัง ผมว่าไม่น่าจะมีปัญหานะครับ
  • กด like ให้ข้อความของป๋าเลย ! :063:
  • สวัสดีพี่ๆชาวล้านนาหมาแดงครับ ผมเด็กใหม่คร๊าบ ฝากเนื้อเนื้อฝากตัวด้วยครับ :-D
  • สวัสดีครับคุณkorniip
  • ดีแล้วที่โทรไม่ติดกำลังได้ที่ ไม่งั้นมีหวังไปกทมทั้งคืน 5555image
    ไฟล์แนบ
    327641.jpg 266K
  • ทีมเหนือเสื้อ สีเทาตัวเดิมน้อครับ ลากกระจายไว้ลายหมาทหารเสือ...image
    ไฟล์แนบ
    w3.JPG 200K
  • ท่าบนเสื้อกับท่าบ่ะดุ๊กนี้เหมือนกันต่ะ แต่คนเสื้อขาวนั้นหล่อต่ะอ้าย ไผ๋ตางไดนั้นน่ะ 55555
  • ก่ะลังอ้อนเมียอยู่ไค้ไปกรุงเตบอ่ะ ขนาดบอกว่าถ้าบ่ะฮื้อไปอ้ายจะพกคอตาย มันก่ว่าอั้นอ้ายก่ตายเหียเตอะ อิว่ะ55555
  • จัยร้ายจัง :)
  • บ่กล้านิอ้ายเก่ง ป๊อดอิ
    #:-s
  • :-D :-D :-D :-D โอ๊ยพี่เก่งอย่ากลัวเลยครับ
  • ความจริงบอกว่ามางานพิตบูลโซน ภรรยาน่าจะอนุญาติมากกว่า ปล่อยไปเที่ยวที่อื่นนะครับ
  • อ่อนๆ :-))
  • สวัสดีครับคุณ Heromaerim อยู่แถวไหนของเชียงใหม่ครับเนี่ย
  • korniip แม่ริมครับผม
  • 555 เฮากะบ่ได้ไป อินดูแต้
  • อยากไปด้วย ติดงาน ติดดูแลลูกหมา
    สงสัยวาสนาไม่ได้ไปกับเค้าอีกแล้ว แย่ๆ
  • เบื่อพวกข้ออ้างเยอะเจงๆ
  • สวัสดีครับคุณkorniip :-D
  • ปีนี้ขออยู่ฝั่งเจ้าบ้านนะครับ ถูกพันธนาการไว้ทั้งกายและใจ ปีหน้าฟ้าใหม่ถ้าโชคเข้าข้างคงได้มีเวลาออกเดินสายบ้าง
    เอาเป็นว่า ขอรอเตรียมจัดงานสิ้นปีให้พี่น้องมาแอ่วเมืองล้านนากันดีกว่า ป๋าๆทั้งหลายคงไม่ว่ากันนะครับ
  • รักกันจริงอย่าทิ้งให้หนาวอยู่เมืองเหนือนะครับ ก่อนสิ้นปีนี้ขอสนุกด้วยกันสักวันนะครับพี่น้อง
  • 15 ธค 2555 มีทติ่งใหญ่ ตี้ห้วยตึงเฒ่าน้อจาวหมู่ ว่าไดผ่อง
    จะเอาป๋าไปปล่อยน้ำกลางวัน
    กลางคืน เสี่ยใหญ่จัดไปครับ เบาๆเน้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    3280992.jpg 181K
    265148.jpg 102K
  • อ้ายเปิดเครื่องตวยก่ะ มีเรื่องจะปรึกษาน่ะอ้าย
  • จัดไปคราฟอ้ายสงพงษ์
    :063: :-D
  • ส่งใจไปเชียร์...เอาเบียร์มากินด้วยนะ! อะจิ๊กกี้ๆๆ
  • อยากไปร่วมด้วยคนได้่ไหมน้า
  • Heromaerim ผมอยู่สารภีครับ แถวๆบ้านอ้ายเก่งอ่ะครับ
    สวัสดีคุณ jojoeza2499 ด้วยครับ
  • อ้ายวันนี้... บ่าไดไปหาเตื้อเน้อคับ ... อ้ายบ่าวยืมรถไปนครสวรรค์
    สุมาเตอะคับ ........
  • 15 ธันวาคม 2555 จัดมิตติ้งใหญ่ ณ ห้วยตึงเฒ่า :-D

เจอกันแน่นอนครับ :-D