ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิทบลูสวยๆครับ
  • มีลูกพิทบลู 4 ตัวครับ ผู้ 1 เมีย 3 ครับ มีใบ ABC ขายตัวละ 8000 บาทครับ สนใจโทร 082-2398033 แป๋งimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 23K
    2.jpg 21K
    3.jpg 26K
    4.jpg 26K
  • ขออนุญาตเจ้าของพื้นที่ด้วยครับ ลูกสุนัข เกิด 24 ต.ค 55 พ่อชื่อ blackhawk แม่ชื่อ maple
  • ขออนุญาตเจ้าของพื้นที่ด้วยครับ ลูกสุนัข เกิด 24 ต.ค 55 พ่อชื่อ blackhawk แม่ชื่อ maple ขอขอบคุณ เสี่ยเด่น เสี่ยโอ๋ ไชยปราการ ด้วยครับ ที่มาจับทับให้ แล้ว ขอบคุณ เสี่ยเบียร์ หมาแดงไชยปราการ ที่แบ่งอาหาร f1 มาให้ใช้ตอนที่อยู่บนดอย ครับ มี พิท มี เพื่อน จริงๆ ครับ เป็นแสตนดาร์ทนะครับ พ่อออกแนวใหญ่ๆ ครับ แม่แสตนดาร์ท ครับ ( รูปผมลงเองไม่เป็นครับ ให้เพื่อนลงให้ครับ ) สนใจสอบถามได้ครับ อยู่ สระบุรี ครับ ขอบคุณครับ
  • สวยครับ แน่นดีจริงๆครับ พี่แป๋ง ตัวสุดท้ายนี่ ตัวผู้ใช่ป่าวครับ หัว กระบอกปาก กระดูก เยี่ยมครับ
    คราวหน้าขึ้นทับอีก เรียกใช้บริการได้นะครับบบ :062:
  • และแล้วความพยายามก็เกิดผลงาน สุดยอดครับท่านจ่า เป็นกำลังใจให้ครับ แล้วของผมตัวใหนครับ :-D :-D :)>-
  • ใช่ครับ ตัวนี้จอง แล้วครับ เพื่อนกันเองครับ ถ้าได้ไปราชการที่ ฝาง อีกได้ใช้บริการอีกแน่นอนครับ
  • ความสำเร๋จของ เสี่ยเด่น กับ เสี่ยโอ๋ ครับ ขับรถไปกลับ ไม่รู้กี่รอบแถม ยังโดน ตรวจบัตร กันอีก ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    3.1 (Small).JPG 49K
  • image
    ไฟล์แนบ
    3.2 (Small).JPG 29K
  • image
    ไฟล์แนบ
    6 (Small).JPG 33K
  • image
    ไฟล์แนบ
    6.1 (Small).JPG 26K
  • ตัวนี้ก็ไปแล้วนะครับ เอามาให้ดูกันครับ ลืมลงเพศครับ สีดำบนสุด f4 ถัดมา f2 f3 และm1 ( จองแล้ว ) m2 ขาขาว ตัวนี้มีคนมองอยู่ ครับ
  • ทุกตัวมาดีครับเจ้าของเอาใจใส่ดีมากครับ กระบอกปาก สต๊อปหน้า กระดูกใหญ่มาก ผมเห็นครั้งแรกผมก็ประทับใจเลยครับimageสายเลือดดีราคาไม่แพง เจ้าของคุยง่ายครับ =D> =D> =D>
    ไฟล์แนบ
    303987.JPG 108K
  • ขอบคุณครับ เสี่ย เด่น ตอนนี้ m2 จองแล้วนะครับเหลือแต่f2 3 4 นะครับ
  • image
    พ่อกับแม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    1353934963433.jpg 265K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1353934963433-1.jpg 172K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1346073239499-1.jpg 77K
  • เหลือตัวใหนบ้างครับ ใช้สูตรอาหารอะไรลูกหมาถึงมาเต็มขนาดนี้ :017: :017: :017: imageถ้าว่างได้ผ่านมาก็แวะเที่ยวนะครับพี่
    ไฟล์แนบ
    DSC01411.JPG 92K
  • ตอน นี้เหลือ 3 ตัวครับ f2 f3 f4 ครับ เมื่อวานไปส่ง m2 ที่รังสิต ครับ ถูกใจเจ้าของใหม่ครับ ถ้าไปเที่ยว จะแวะไปหานะครับ
  • ขอรูปเพิ่มด้วยครับพี่imageตัวที่เหลือตัวเมียนะครับพี่ :-D :-D :-D :-D
    ไฟล์แนบ
    DSC09471.JPG 60K
  • เสี่ยโอบอกว่าคอมเสียเหรอครับพี่ส่งทางเฟสก็ได้imageแล้วค่อยหลังไมค์ครับพี่ ^:)^ ^:)^ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    DSC00254.JPG 90K
  • ได้ครับรอถ่ายใหม่อีกรอบครับ ตอนนี้กำลังวุ่นอยู่กับ รถ ครับ
  • ของดีของแจ่มของคนไทย ที่นี่ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ !
  • ช่วยอัพรูป f2 f3 f4 ให้ดูหน่อยครับ