ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

pacman_reyaa UKC ubdate for sale
  • 66 วันแล้วคับเหลือ 2 ตัว 12000 บาท ไม่รวมใบและค่าจัดส่ง
    วัคซีน 2 เข็ม 0881327807--0867191741 sunไม่มากเกินไปให้ได้ให้คับ
    อยู่ที่อุบลนะคับ ชุดนี้ขอรอดูอีกซักเดือนนะคับป๋าจะรอทำใบพร้อมกันคับ

m1 หลุดจองคับแน่นๆ
    image
    image
  • ff ตัวนี้เชิญดูเลยคับยิ่งโตยิ่งดี
    image
    image
  • ปู่ย่าตายาย
    image
    image
    image
  • ขออนุญาติเจ้าของทุกท่านด้วยและขอบคุณ pitbullzone.คับ
  • สวยครับ ขนงี้มันวาวเลย
  • ขอบคุณคับ
  • หมาโตขนาดนี้แล้ว ใบเพ็ดไม่มาลง ผมว่าผิดกฏเจ้าของบอร์ดนะครับ
    ถ้ายังไงลองปรึกษาเจ้าของบอร์ดขอทำใบเพ็ด ABCดีกว่า เพื่อส่วนรวมครับ
  • ยังไม่ลงหรอกคับเพราะที่ขายผมยังไม่เก็บค่าใบ
    ตังค์ยังอยู่ที่ลูกค้าคับ m1 จบหรือครบสามเดือนทำทันทีคับ
  • อ้ออยากให้จบเร็วได้คับ
    สองตัวนี้ตัวละ 10000 ไม่รวมใบ
    สายเลือดนี้ราคานี้ถ้าแพงเหยียบได้เลยคับ
  • จริงๆm1มันควรไปนานแ้วคับ
    มีพระท่านมาดูขอไว้แล้วเอาไปเลี้ยงไม่ได้
    คนถามมาเยอะไม่งั้นไม่อยู่นานจนป่านนี้คับ
  • เหตุผลคุณเยอะแยะแต่เจ้าของบอร์ดขอแค่ใบเพด ในตอนลงขายครับ ถ้าทำไม่ได้ ไม่ต้องมาลงขายครับ
  • ทำได้แค่นี้แหละคับ จงประจานไได้เลยไม่ได้ขอใครกินคับ คนซื้อหมามีหลายแบบคับ
    เก่งจริงโทรมาได้เลยคับ คนขายก็มีหลายอย่างมองที่เจตนาแยกแยะได้ด้วยสมองคับ
    กฏมีก็ดีคับแต่ให้ถูกกฏไปทุกอย่างไม่ได้คับ หรือจะเอาจริงได้คับตั้งกฏมาเลยจะทำตอนกี่วัน
    ใครไม่ทำลงโทษยังไง อับเดทลูกหมากับเปิดจองหมาต่างกันยังไงคับ มันก็แค่การเลี่ยงกฏ
    โดยชื่อกระทู้แค่นั้นเอง เจตนาก็เหมือนกัน หรือว่าไงคุณกิ๊บสัน อ้อถ้าตั้งกฏก็อย่ามีสองมาตรฐาน
    สำหรับพรรคพวกหรือคอกเล็กใหญ่ละกันคับ
  • เยี่ยมเลยครับตอบโดนใจ ถ้าใครไม่มีก็ลบเลยครับ ทุกกระทู้นะครับไม่ว่าหมาเล็กหมาโต มาตราฐานแน่ครับ ทั้งหมาแดง และไม่แดง ผมพร้อมทำแต่ขอให้จริงจังกันหน่อย
  • บางทีทำใบลูกค้าบอกไม่เอา (ส่วนใหญ่)ลดราคาได้ปะ ตอบไงละครับ เขาบอกไม่รู้เอาไปทำไร
  • :) ขอบคุณที่เข้าใจนะคับ
    m1 พี่ชายใจดีท่านนึงรับไปอุปการะแล้วนะคับ
    เหลือmสีดำหนึ่งตัวfดำอีกตัวคับ
  • พี่ซันจัดรูป m3 ปัจจุบันให้ผมดูหน่อยครับ เห็นพ่อบอกสวยทั้งหมดเลยเลือกไม่ถูกเลย
    สุดท้ายพ่อเลยเลือกเองเลย
  • คับผม พรุ่งนี้จะลงให้ในกระทู้ใหม่ขายffนะคับ
    ตัวm3อย่างที่บอกคับเบียร์ใจผมก็ชอบส่วนนึง
    พอดีน้องชายแฟนเขาอยากได้ผมก็เลยจะเก็บไว้อีกตัวคับ
  • m1 ยังอยู่รึเปล่าครับ