ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

2 เดือนเต็มวันนี้แล้วครับ ^^ remy tri tron ของผม
  • :o001:รูปล่าสุด พิทบูล2ตัว VS หมี แดงตัวเขื่อง
    ไฟล์แนบ
    two1.JPG 38K
    two22.JPG 44K
    two0.JPG 44K
    two3.JPG 47K
  • :o010: สามามัคคีคือพลัง :o003:
    ไฟล์แนบ
    two32.JPG 51K
  • ถ้าเราเป็นหมี จะทำงัยล่ะเนี่ย :o012::o012:
  • มาคุยในนี้ดีกว่า
    กอลั่มก็คือหลานเรมี่นั้นเองครับส่วนที่มันใหญ่กว่าก็มันเป็นตัวผู้อย่าเอาไปเปรียบกับตัวเมีย
  • :o001: โหทั่น turbo เป็นหมีก็น่ารักอ่ะสอครับทั่นแหมๆ
    :o013:อิอิ ตกลงกอลั่มเป็นหลานเรมี่ แล้วที่ใหญ่กว่าคือเป็นตัวผู้ อิอิตัวผู้สวยกว่าตัวเมียจริงๆแต่ ไตร ตรอน ตัวโตกว่าตามไวถ้าตัวเท่ากัน เจ้ากอลั่มไม่ใหญ่เบิ้มเลยหรอเนี๊ยะ :o015:
  • เรียบเรียงสายเลือดแล้ว งงครับ

แล้วยิ่งตัวผู้ใหญ่กว่าตัวเมีย แล้วตัวเมียใหญ่กว่าตัวผู้ เอาล่ะสิ งงงงงง :o031::o031:
  • รวมพลังกันกัดข้าวของกระจาย 555+
    แล้วจะรู้ว่าผม ไม่ได้โม้...................
    กร๊ากกกกกกกกกกก
  • :m087:เจ้า 2 ตัวเนี้ยเหล่ะน่าจับตามอง เลี้ยงให้ดีเฮอะ แจ่มทั้งคู่น่ะคุณ pitwa หมาระดับสายเลือด...เย้เย้...:m001: ปล.เอ้า คุณTURBO เขาไปเปิดกระทู้ใหม่แล้วครับเพื่อนๆๆ...:o044:
  • ผมเห็นทีหลังเรยเปิดสวนไปแล้วโทดทีคร้าบบบบบบบบ
  • :o001: ตัวเมียอายุเยอะกว่าครับ71วันตัวเลยดูใหญ่ครับ ส่วนตัวผู้ 55 วัน ไซด์จะเด็กกว่าครับแต่ปากกว้างหัวก็ดูใหญ่ๆครับ ขาก็ใหญ่โอเคครับ งงเหมือนกันนะเนี๊ยะอธิบายเองงงเอง :o066:
  • ผมสรุปให้ครับ 2 ตัวนี้ร่วมมือกันเมื่อรัย
    ข้าวของกระจายครับ
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกก
  • :o001: ต้องหาอะไรมาโยนให้ไล่งับกันตลอดจนหมดแรงแล้วจะหลับกันไปสักพัก :o042: ผมถึงจะใด้พักมั่งอ่ะครับ อิอิ เหนื่อยแต่มีความสุขที่เค้าสุขสบาย :o021:
  • ดีแล้วคร้าบบบ
  • :o001:อิอิ วันนี้ซื้อกระดูกปลอมมาให้เคี้ยวกันเพลินเลย แต่ผ่านไปสักครู่ ทำไมเค้าต้องแย่งกันด้วยไม่รู้ ซื้อมา2อันแต่ชอบแย่งกัน แปลก จังฮู้ :o018:
  • มันขี้อิจฉา กันไงครับ..555:002:
  • :m007:แง๊ว มีอิจฉากันด้วย ปกติเป็นแต่ งอนถ้าเล่นอีกตัวนึงแล้วไม่สนอีกตัวจะงอนไปนอนแอบมุมแล้วมองค้อน หรืออีกตัวนึงเห็นเราเล่นกะอีกตัวแล้วจะวิ่งมาเล่นกะเราอีก ประมาณว่าเอ้ยอย่าเล่นตัวเดียวดิ :m041: แหมๆหมาก็อิจฉากันด้วย :m045: ถ้าเรื่องทำลายข้าวของนี่เก่งทั้งคู่เลยครับ :m041: โฮ๊ะๆ
  • ถ้าโตขึ้นมามันจะทำลายแบบนี้ป่าวครับ :m009::m009:
    ไฟล์แนบ
    000255.jpg 76K
  • โอ้วโหเจ้าเทอร์โบพลังการทำลายข้าวของสุดยอดจิงๆ 555+
  • น่าชื่นนนนนนนนจายจิงๆ
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก
  • :o001: สมชื่อพลัง trubo จริงๆพะยะคะ ช่างสร้างสรรค์ผลงานชิ้นเอกอันโบแดงจริงๆครับ -*- น่ากลัวจิ๊ปโป๋งเลยล่ะทั่น :o015:
  • :o001: อัพเดรทท่านอน ลูกสาวกับลูกชาย ดูสิชายกับหญิงใคนนอนน่ารักกว่ากัน โฮ๊ะๆ :o023::o023: ดูลูกสาวผมท่านอนงามหน้าใหม :o062:
    ไฟล์แนบ
    slpp0.JPG 77K
    slpp.JPG 76K
    slpp1.JPG 70K
    slpp2.JPG 64K
  • คุณวาหมาทั้งสองตัวเห้นเป้นตุ่มๆเป็นแผลหรือว่าไปดดนรัยมาครับ
    เห่อจิงๆนะเนี่ย
  • :o001: อิอิ เป็นมาอยู่แล้วครับ คงจะเล่นกัดกันอ่ะครับ ตรงขาเป็นแผลๆตุ่มๆอ่ะครับ ถามหมอ หมอบอกว่าโตแล้วจะหายเองแล้วให้ยามาทาครับ ตัวเมียตัว3สีดำอ่ะครับหายแล้วไม่มีตุ่มแล้วส่วนตัว 3สีบลูต้องรอวันที่6อ่ะครับจะพาไปหาหมอฉีดวัคซีนครั้งแรก วันที่6ก็จะครบ2เดือนพอดีครับ ฉีดแล้วหมอคงจะให้ยามาทาอีกอ่ะครับ :o004: แต่ว่าแผลตุ่มอ่ะหายครับแต่ขนไม่ขึ้นอ่าครับ เป็นแหว่งๆจุดๆ :o008:
  • ขอนะคุณวา ทั้ง2ตัวเลยขอบคุณล่วงหน้า 555
  • :o001: อิอิ น้องหมาสุขสบาย แต่ผมสิเหนื่อย กว่าจะหลับจานอนกัน :o008:
  • เดี๋ยวแผลหายขนมันก็ขึ้นเองแหล่ะครับอย่ากังวล
  • :o001: ขอบคุณครับคุณ VIGO พรุ่งนี้พาไปฉีดวักซีนแล้ว หมอคงจะให้ยาทามาอีกแน่ๆ แถวบ้านคลีนิคหมาแมวๆเยอะมากๆ ว่าจะลองเปลี่ยนคลีนิคดูบ้าง ไม่รู้เวอร์คป่าว วันนี้ไปเซอร์เวย์ซักหน่อยเผื่อใด้คลีนิคราคาประหยัด โฮ๊ะๆ:o028:
  • ลองหาที่ดีๆซักที่เวลารักษามันจะได้ต่อเนื่องกันครับ
  • :o001: หมอให้ยามาทา วันที่ 13 ให้ไปตรวจผิวหนัง (เสียตังค์อีกแว้ว)
  • ช่วงแรกก็งี้เดี๋ยวเข้าที่เข้าทางก็ดีขึ้นครับ
  • :o001: โหย กินๆเล่นๆ ทำลายข้าวของอยู่ดีๆก็พากันหลับซะงั้น กว่าจะหลับจะนอนใด้ รูป นี่ถ้าไม่ง่วงหาวอยากนอนละก็อย่าใด้ถ่ายเลยหล่ะครับ ตัว3สีดำแผลตุ่มไม่มีหล่ะเหลือแต่รอให้ขนขึ้นเต็ม 3สีบลูนี่ต้องทายาอีกเยอะ คาดว่าถ้าฉีดวักซีนรอบ2จะหายเป็นปกติล่ะ ครับ :o040:
    ไฟล์แนบ
    twooooooo.JPG 60K
    twoooooooo.JPG 49K
    twooooo.JPG 66K
    twooooooooo.JPG 56K
    twooo.JPG 61K
  • :o015: กินนมวันละ 2 ลิตร ผมล่ะจนแน่ๆหล่ะครับ ว่าจะต้มน้ำข้าวให้กินกันแล้ว :o048: ไปซื้อนม 5 ลิตร ที่ makro 154 บาท เมื่อวาน ไปธุระฝากหลานดูแล มันล่อ ซะหมดเลย 5 ลิตร คนไม่ต้องกินแล้วหมากินอย่างเดียวเลย ฮือๆ :o005: จนครับจน เด๋วพวกเอ็งล่อน้ำข้าวล่ะกัน :o042:
  • หมาผมเกือนคึ่งให้กินF1แช่น้ำอะซัดไม่เหลืออ้วนตุ๊บเลย
    ไฟล์แนบ
    โบโบ้.jpg 53K
  • :o001: คุณ cantona7 โบโบ้ อ้วนดีตังเลยครับ หมาแดงซะด้วย ดูตัวสะอาดสะอ้านจังเลย ผมโครงไก่วันละตัวครับผสมอาหารเม็ด ให้จนกว่าจะหมด หมดแล้วก็อาหารเม็ด ครับ จนวนมาเช้าให้โครงไก่ ครับ แล้วก็นมวัว ใส่ชามให้กินครับหมดก็เติมลูกหมาชอบมากๆ(เปลืองดีครับ:o005:) ตอนให้ cadina ครับ F1 นี่รอรอบมาส่งแถวบ้านครับผ่านมาอาทิตย์กว่าๆส่งสัยต้องโทรไปตามอีกรอบแล้วครับ :o010:
  • มันเป็นเรื่องธรรมดาครับของผมเองไม่รวมอาหารเม็ดต้องมี100บาทต่อวันครับ
    คิดถึงบลูไตรคุณว่าตั้งชื่อว่าอะไรครับยังใช่ชื่อเดิมอยู่รึเปล่าๆไว้ถ้าผ่านไปแถวนั้นขอแวะไปเยี่ยมหน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    20080908095644_gollum.jpg 38K
  • :o001: สรุปแล้วผมใช้ชื่อ กอลั่ม แหละครับเรียกกันทั้งบ้านแล้วครับ แวะมาใด้ตลอดเลยครับผม อิอิ นี่จะซื้อไข่ให้กินด้วยแล้วครับไม่รู้ต้องต้มหรือไม่ต้มอ่ะครับ แต่ที่แน่ๆเจ้ากอลั่มกินเก่งมากๆครับท้องต้องเป่งตลอดเวลาเลยครับ :o040:
  • พูดถึงเรื่องไข่แล้วเมื่อวานได้คุยกับหมอท่านนึงเข้าบอกว่าให้ใช่เวลาต้มไข่ครึ่งชม. ผมเลยถามลับไปว่าทำไม่ต้องต้มนานขนาดนั้น หมอบอกว่าจะได้สารอะไรไม่รู้จำไม่ได้แล้วดีกับหมาด้วย
    ทั้งหมดที่เล่ามาไม่รู้ดีหรือไม่ดีแต่ที่แน่ๆเปลืองแก๊สแน่ เอาเป้นว่าให้ทั้งดิบทั้งสุกสุกปานกลางสุกมากแล้วก็สุกมากๆ:013::013:แล้วแต่สะดวกครับ
  • มันกินเยอะมากเรยนะนั่น
    ปล้นกันเห็นๆ
    กร๊ากกกกกกกกกก
  • :o001: อ่อทุกอย่างหาร2นะครับไม่ใช่กินตัวเดียวนะครับ นี่ถ้ามี3หรือ4ตัวโอโหปล้นธนาคารมาเลี้ยงหมาแล้วมั้งครับแบบนั้น
  • ชื่อกอลั่มเลยหรอคับเนี่ยคุณวา ผมมันกินทุกอย่างอะแม่ชอบซื้อข้าวมันไก่มาให้กินตอนเช้าละอายุประมาณกี่เดือนอะคับถึงอัดโครงไก่เนี่ย
  • :o001: ผมก็ไม่รู้อ่ะครับ เดือนกว่าหรือฉีดเข็มแรกผมก็ให้กินแล้วครับ ไม่รู้ว่าผิดสูตรหรือเปล่าอ่ะครับ แต่กระดูกที่ดูอันตรายผมจะสับให้ละเอียดอ่ะครับ ตอนนี้หั่นชิ้นๆครับ โครงไก่แถวบ้านโลละ 25 บาทครับ ตัวใหญ่หน่อยก็ประมาณ 2 ตัวโล ครับ ตัวเล็กก็ประมาณ3ตัวใด้ครับ ซื้อทีละ2โล 50 บาท ก็ประมาณ 4 ตัว อยู่ใด้4 วัน แต่นม นี่อ่ะเปลืองครับ เด๋ววันนี้จะซื้อไข่มาตุนสัก 2แผง ให้กินวันละ1 ฟอง คงพอมั้งครับ ให้มื้อดึกละกัน เช้า ไก่ ดึก ไข่ อิอิ:o040:
  • :030:เดี๋ยวไปซื้อมาให้มันกินมั้งโครงไก่รอซัก2เดือนก่อน
  • :m037::m037: เก็บข้อมูลอีกรอบ
  • :o001: อิอิ วันนี้ไปหิ้ว f1 มา 1กระสอบร้านในเมืองเอกแถว ม.รังสิต เพราะโทรไปไม่ผ่านมาส่งอีกตามเคย -*- เลยขอเบอร์ไปหาซื้อใกล้ๆ มาก่อน ลองให้ลูกหมาที่บ้านกิน กินกันใหญ่เลย โปรตีน 32 % หวังว่าคงดีเยี่ยมสมคำเล่าลือนะครับ :m001:
    :m041: http://www.youtube.com/watch?v=xoEqIuX7vn8 :m041: อันนี้ลองดูรูปยูทูป แข่งที่ เวทีมวยอัศวินดำครับ
  • :m002:มันกินอย่างนี้...รับรองว่าเจ้าของจนแน่ครับ สงสัยต้องใช้หมัดและการต่อสู้แรกกับเงินรางวัล:m041: เพื่อมาเลี้ยงหมาแล้วมั้งครับคุณวา....:m030:บำรุงน่าดู ยังงัยก็ตามผมไม่ทันหรอกครับเพราะว่าของผม 5 เดือนแล้วครับ :m038:
  • :o001: บำรุงใว้ก่อนครับ เด๋วตามเจ้า chopper ไม่ทัน นี่ว่าจะเล่นแล้วเสกอาหารเข้าท้องหมาจะใด้ไม่ต้องเสียเวลาหม่ำ จะเสกวันล่ะ 6มื้อเลย โฮ๊ะๆ:o037:
  • เล่นเสกของกันแล้วหรอครับ :o008::o008:
  • :o001: ตอนนี้หาตำหนักเจ๋งๆก่อนจะไปร่ำเรียนวิชาเสกของเข้าท้องก่อนครับ เพราะตำหนักเก่าผมลองวิชากับลูกสาวอาจารย์เสกเด็กเข้าท้อง เลยเข้าตำหนักไม่ใด้อีกเลยครับ :o003:
  • ของผมกินแค่วันละ2ครั้งเองแถมต้องออ้นวอนมันอีกกลุ้มใจจิงๆ
    ใครมีวิธีดีๆชว้ยแนะนำหนอ่ยคับแล้วอีกอย่างมันนอนทั้งวัน