ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดจองลูก Redbull & Marry ann จมูกเเดงทุกตัว
  • เปิดจองลูก Redbull & Marry ann จมูกเเดงทุกตัว Tel.081-1396565 :)
    imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูป-.jpg 77K
    Slide1.JPG 48K
    Slide2.JPG 53K
    Slide3.JPG 60K
    Slide4.JPG 53K
  • น่ารักครับผม :063:
  • ยังสวยเหมือนชุดเดิม..........ติดตามตลอดครับ

• รีพีทใหม่ ยังสวยเหมือนเดิม
  • น่ารักมากๆเลยครับ :063:
  • สวยมากคับ :006:
  • ปีที่แล้วโตไปแล้วเป็นไงมั่งครับ ใครมีรูปอัพเดตหน่อย แอบชอบเจ้าredbullอยู่
  • โหน่ากินเชียวแดงๆแบบนี่ขายตัวเท่าไหร่ครับนี่ :o031:
  • แอบชอบแอบเชียร์ครับ น่ารักดีครับ
  • คอกที่แล้วก็สวยทั้งคอก มาอีกแล้วของดีราคาไม่แรง
  • สวยงามน่ารักมากๆ ราคาเริ่มต้นเท่าไรครับ...
  • ใครได้คอกที่แล้วไปหากไม่เป็นการรบกวนเอารูปมาชมหน่อยครับ ขอบคุณครับ
  • อยากเห็นตัวที่พี่นิภา(พี่ปู)ที่โคราชสอยไปจังติดตามอยู่ครับ
  • พี อบยู๋ที่ไหน ราคาคาเท่าไหร่หรอคับ
  • ถ่ายรูปใบเพดฯมาลงด้วย ไม่เห็นเหรอว่าเจ้าของบอร์ด เค้าไม่ให้เอามาลงขาย ถ้าไม่ถ่ายรูปใบเพ็ดฯมาลง
    จะขายหมาเป็นบรีดเดอร์จับหมาโพสก็ไม่เป็น อ่านที่เจ้าของบอร์ดเค้ารณรงค์บ้างมั้ยเนี่ย

นี่บ้านของเค้านะ มาใช้ก็ร่วมมือกันหน่อย
  • เหนื่อยหน่อยนะครับ GIBSON
  • ก็อย่างนี้หละครับ คนไทยเข้าใจอะไรยาก และก็ไม่กล้าพูด ผมเลยมาสอนคนที่ลงขายให้เข้าใจ และมากล้าพูดแทนเจ้าของบอร์ดว่า ใบABCมีจำหน่ายแล้ว ให้กับผู้ที่จะขายหมา