ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด่วน การจัดทำปฏิทิน 2556/2013
  • กิเลศ :021: เกิดแว้ววว :X
    อยากได้ใจจะขาดแล้ว
    ทันงานวันที่ 9 มั๊ยครับ พี่มาร์ควัยสะรุ่นใจร้อน
    ถ้า.. ทันใจวัยรุ่น เดี๋ยว จัดบูลลี่แม็ก บิวเดอร์ มัสเซอร์ มาทำหมากล้ามด้วยเลย :X
  • สั่งพิมพ์ไปแล้ว ไม่รู้จะทันหรือเปล่านะ แต่ก็เร่งสุดๆแล้วครับ
  • ขอเเนวโหด โดดกัด มั่งครับ
  • ตอนนี้เราจะใช้ปฎิทินนี้ เพื่อการเชิดชูเกียรติ ให้แก่ 12 สุดยอดนักลากน้ำหนักของบ้านเราน่าจะดีกว่า อย่างน้อยก็จะได้เป็นกำลังใจให้คนที่อุตส่าห์ เหนื่อยยาก ฟิตซ้อมสุนัข มาเข้าร่วมการแข่งขันครับ :-D
  • ตอนนี้กำลังคิดหาอะไรเพิ่มเติม เพื่อสร้างแรงบันดาลใจให้คนฟิตซ้อมสุนัขเข้าร่วมการแข่งขันครับ
  • ทำหมาลาก ค่าอาหาร ยาบำรุง แพงกว่าค่าตัวอีก เอิ้กๆ
  • ขอบคุณทุกท่านที่เสียสละ ทั้งแรงกาย แรงทรัพย์ และ เวลานะครับ
    ผมจะพยายามหาทางทำอะไรเพื่อเป็นการตอบแทนเท่านที่จะทำให้ได้ครับ

ไม่แน่วันหนึ่งเราอาจจะมีสนามแข่งอย่างถาวรก็เป็นได้ครับ
  • ตอนนี้ กลุ่มยังเติร์กกำลังจะจัดการแข่งแบบ มินิคอนเทส สำหรับมือใหม่ ใช่เป็นบันไดสู่ดวงดาวครับ

ฟังแล้วเข้าท่ามากๆ แต่รออีกสักพักให้น้องๆเขามารายงานด้วยตัวเองจะดีกว่า :-D
  • น้องใหม่ อยากได้ครับผม ขอบคุณครับ ^:)^ ^:)^ ^:)^
  • พี่! มาร์ค..ผมอยากเอา หมาไปเล่น..ลากน้ำหนักมั้ง..ขั้นตอน มันยุ่งยาก ไม เพ่... :-D
  • ไม่ยากเลยครับ สิ่งแรกที่สำคัญมากๆ คือ หัวใจ อิอิ
  • พี่มาร์คครับ เอ็กตรีมบลูลี่ที่กรามล๊อคเป็นพรีเซ็นเตอร์ กระสอบเล็กหรอครับมีกี่ ก.ก ครับขอบคุณครับ :-D
  • ขอจอง1ฉบับครับท่าน
  • เรากำลังจะเปลี่ยนแพคเกจขนาด 1 กก เร็วๆนี้ จึงเอาถุงตัวอย่างมาลงก่อนครับ
  • อ๋อครับขอบคุณครับ เอ็กตรีมบลูลี่กระสอบใหญ่ลูกชายผมกินแบบเพียวๆได้4เดือนกว่าคุ้มครับลูกชายเป็นพิตกินน้อยแต่สารอาหารเยอะครับเลยได้กล้ามเนื้อทั้งตัวแต่ไม่ผอม ตัดปัญหากินยากไปเลย :063: :-D
  • ปฏิทิน จะเริ่มทะยอยส่งไปตามร้านตั้งแต่วันพรุ่งนี้เป็นต้นไปครับ
    ต้องขออภัยไว้เป็นการล่วงหน้า ถ้าได้ไม่ครบทุกคนนะครับ ^:)^
  • เข้าท่าครับ mini league
    สนามนี้จะจัดให้เฉพาะหมาใหม่เท่านั้น ใครลากไม่ผ่าน น้ำหนักบังคับ สมมุติ 1ตันก็ให้แข่งได้เฉพาะสนามเล็ก ใครผ่านก็ไปสนามใหญ่ เพื่อหมากิจกรรมจะได้ไม่เงียบเหงา