ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานฉลองก้าวขึ้นปีที่ 15 Pitbullzone
  • บะ...เดอะกรามสับขาแทบมองไม่ทันเลย :017:
  • ขาสั้นขยันซอย อิอิอิ
  • WE need only MAX WEIGHT !!!!!! PITBULL NORTH TEAM.....

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    duke_resize.jpg 192K
    puma.jpg 180K
    sun.jpg 220K
  • ประกาศเป็นห่วงท่านสมาชิก ทั้งทางอีสานและเขตภาคกลาง ความเย็นยะเยือกกำลังจะลงไปที่ดีวันทุกท่านกรุณาเตรียมทุกอย่างที่ทำให้ท่านอบอุ่นติดตัวมาด้วย เพราะเราจะเอาความหนาวเย็นไปฝากท่านถึงที่ 5555image
    ไฟล์แนบ
    dead game.jpg 65K
  • คงยาก เพราะทางนี้มันร้อนมาก กลัวว่าทัพเหนือจะไม่ชินอากาศร้อนนะ ภาคกลางความร้อนแรงมันพุ่งเหลือเกินเลยครับ ตอนนี้
  • อยากไปสัมผัสความร้อนแรงของทุกท่านจิงๆ ;-)
  • ยืนกลางแจ้งก็จะเป็นลมแล้วพี่ แดดแรง ไม่สมกับธันวาเลย ทางเหนือเป็นไงบ้างพี่ จะขึ้นไปเที่ยว สัปดาห์หน้า 10-16 ธันวา
  • มาเลยเดี๋ยวทำสนามให้ทุกท่านได้ประลอง 555
  • อันนี้เที่ยวส่วนตัวครับ คงไม่ได้หวังจะไปตียึดเมืองแต่อย่างใด สอดแนมก่อน 555555
  • แหม!!!พี่เบียร์คำคมมากนะพี่ คิดได้ไงอะ
  • ไม่ได้เจอนายแบบนานแล้ว คิดถึงจัง55555 วันที่ 9 เจอกัน
  • วันนั้นจะเอาให้นายแบบเป็นเด็กยกน้ำไปเลย 5555
  • โอ๊ย!!!!อย่าทำผมเลย 555
  • พี่ครับ สำหรับคนที่เพิ่งเรียนรู้และสนใจสามารถไปร่วมด้วยได้หรือไม่ครับ
  • image

วันนี้ไปชอปปิ้ง เตรียมของขวัญสำหรับสมาชิกในงานเลี้ยงปีใหม่ครับ

image
    image

ใครพลาดงานนี้ต้องเสียใจแน่ๆ สมาชิกใหม่ก็มาได้ครับ ไม่เก็บค่าผ่านประตู
    พกหัวใจพิตบูลมาก็พอ ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    กิฟๅ.jpg 93K
    กิฟ1.jpg 101K
    กิฟ4.jpg 77K
  • image

เครื่องตั้งใจจะเอาไว้สำหรับ จับร่วมสนุกกับคนที่นำของขวัญมาร่วมในงานครับ
    ใครอยากร่วมกิจกรรมนี้ นำของขวัญมูลค่าขั้นต่ำเพียง 300 บาท ก็เข้าร่วมสนุกได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    กิฟ3.jpg 83K
  • หนุกแน่งานนี้ฮ่าๆๆๆ
  • วันนี้ไปเดินคนเดียว ตั้งใจไปซื้อคอมแทนตัวเก่า เลยหิ้วทั้งโน๊ตบุกและของรางวัลกลับมาด้วย ตัวเบากลับมาเลยครับ ฮ่าๆๆ

งานนี้ของแจกเพียบ ใครมือเปล่ากลับบ้านแสดงว่า ควรต้องรีบเข้าวัดทำบุญเยอะๆแล้ว อิอิ
  • รายการของขวัญชิ้นใหญ่ๆที่ตั้งใจนำมาจับ ส่วนมากเป็นเครื่องใช้ไฟฟ้านะครับ มีตั้งแต่หม้อหุงข้าว กระติกน้ำร้อน ไมโครเวฟ หม้อต้มสุกี้ เครื่องปิ้งขนมปัง เตาอบ เตารีดไอน้ำ กระทะไฟฟ้า เครื่องปั่นน้ำผลไม้ พัดลมตั้งพื้น มูลค่าอาจจะไม่มากมาย แต่ผมตั้งใจอยากให้เป็นของขวัญสำหรับสมาชิกเรานะครับ

อาหารเอกซ์ตรีม และ เอฟวันเตรียมไว้อีก 100 ถุง เสื้อยืด สติกเกอร์ พวงกุญแจ แผ่นดีวีดีงานลากน้ำหนัก ใครมางานนี้คงไม่ได้กลับบ้านมือเปล่าแน่ๆ
  • ยอดเยี่ยม สงสัยต้องจ้างรถหกล้อตามไปขนรางวัล 5555555
  • อั๊ยยะ ผมไปงานแต่งที่เชียงราย 9-10 ธันวานี้ ปีหน้าค่อยว่ากันนะครับ :-D
  • พี่มาร์คสงสัยงานนี้เอารถกะบะไปไม่ได้ซะแล้ว
    งานนี้มันต้องรถพ่วง 18 ล้องั้นเดียวทุกของขวัญกับบ้านไม่หมด555555
  • อยากได้แก้วพิตบูลโซนสวยๆ เอาไว้กินเบียร์กลามล๊อก ในงาน [-O<
  • พี่มาร์ค

ผมขอเสนอความคิดเห็นนิดหนึ่งนะครับ ในวันงานน่าจะมี Shop ขายพวกอุปกรณ์เกี่ยวกับพิตบูลมาแสดงก็จะดีมากๆ นะครับ เพราะหลายๆ ท่านได้เดินทางมาจากต่างจังหวัด จะได้หาซื้อติดกลับไปได้โดยสะดวกโยธิน ไม่ต้องเดินทางไปไหนอีกไงครับ เพราะเพื่อนๆ น้องๆ สอบถามมา และตัวกระผมเองก็ต้องการอุปกรณ์เพิ่มเติมด้วยครับ

นัท
  • ขอสวัสดี เนื่องในโอกาสทิ้งบอดร์ไปสามวันสามคืน ก็ไปในนานพิทบูลเืพื่อสังคมครับ ทุนการศึกษาเด็กด้อยโอกาส และเลี้ยงอาหารกลางวัน ที่วันท่าแขก แก่งคุ้ดคู้ อ.เชียงคาน จ.เลย กับท่านครูบา กลับมาแล้วครับ มาพร้อมรับคำชี้แนะอีกต่อไป รู้สึกว่างานครั้งนี้ เป็นงานระดับประเทศจริงๆๆนะครับ ขอเสนอว่าร้านธงฟ้าน่าจะเห็นความสำคัญบ้างนะครับ นอกจากร้านเพ็ดชอบแล้ว หรือพี่มาร์คว่าไงครับ แนวคิดนัทเข้าท่าเทียบจอดได้เลย วันสตอปแบบนี้ไม่ต้องเดินทางหลายต่อ หลายถนน ดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    3774.jpg 125K
  • สมาชิกท่านใดจะเอาของมาขาย ก็ตามสบายครับ ยินดีมากๆ

แต่ผมขออนุญาติ เมาอย่างเดียวนะครับ อิอิ
  • ฮิฮิ "เมารัก ฮะดี้" ถ้าเมาเบียร์ คงไม่ใช่แน่ เพราะแก้วหนึ่งใช้เวลาในการยอกกอก อยู่สี่ชั่วจังหวะ :-))
  • พี่มาร์ค อาทูล

ถ้าพี่มาร์คอนุญาติแล้ว ก็ขอเชิญท่านสมาชิกที่มีอุปกรณ์ อาทิเช่น ปลอกคอ สายจูง โซ่ ลูกหมุน หลักล่าม กรง บล็อกใส่สุนัข ชุดลาก ฯลฯ เพราะมีเพื่อนๆ น้องๆ ฝากซื้อครับ แต่ไม่มีเวลาไปจตุจักร (เพราะต้องการอยู่แต่ในงานอย่างเดียวไม่ออกไปไหน ใช่มั้ยครับอาทูล 555)

นัท
  • เขาเรียกมวยเชิงพี่อาทูล ฮ่าๆๆ กระดกแหลกเด๊่ยวสามทุ่มสลบก็หมดสนุกนะซิครับ 55
  • แต่บ้านผม เขาเรียก"หัวงู รอจังหวะ" คร๊าบฮิฮิฮิ
  • ดีครับ นัท เพราะไอ้เราก็ไม่คุ้นเจยซะหน่อย กรุงเทพเมืองฟ้าอมร ของเรานี่
  • โธ่พี่ พูดซะเสียเลย มวยเชิงสูงครับ มวยเชิงสูง 55
  • ขนาดพูดให้เสีย นั่งที่ไหน ก็ยังมีแต่ได้กับได้ อิจฉาต่างหาก ๆ.......................
  • เบียร์ 10 ลังนี้ รอเจ้าภาพมาจ่ายเงินอยู่นะครับ 555
    image
    ไฟล์แนบ
    299899_471094169607452_1341091232_n.jpg 71K
  • อย่าลืมเตรียมเสื้อกันหนาวมาด้วยนะครับ ข่าวว่าจะหนาวตอนดึกๆ ตอนนี้มีคนโทรมาคอนเฟิร์มเพียบเลย ชักเริ่มกังวล กลัวการต้อนรับจะไม่ดีพอ ขอย้ำอีกรอบนะครับ

ช่วงกลางวัน ฟรีสไตล์ เปิดโอกาสให้เอาสุนัมาประลองกำลังกันตามสะดวก มีเครื่องดื่มบริการ มีขนมจีนเลี้ยง แต่เตรียมไว้สำหรับแค่ 100 ท่านเท่านั้น ผมไม่แน่ใจว่าจะมากันมากน้อยแค่ไหน

งานช่วงเย็นเริ่มประมาณหกโมงเย็น อาหารบุฟเฟ่ต์ บริการตัวเอง มีดนตรี การแสดง มีตลก และมีนักร้องสาวสวยมาขับกล่อม และ มีการจับฉลากแลกของขวัญ มีการจับรางวัลใหญ่

ช่วงดึกมีข้าวต้ม ตอนเช้ามีกาแฟถ้าอยู่กันถึง ฮา .....

น้าจักร จอมโจรไอเลิฟยู นำบาร์บีคิวมา
    เอกอิสไซต์ เนื้อย่างเกาหลี
    พิตบูลนอร์ท ขาวัวหัน และอาหารเหนือ
    ปาร์คเวย์สนับสนุน ซอฟดริงน้ำแข้ง
    น้องอภิวัฒน์ทองบริจาคกรงขนาดใหญ่มาจับเป็นของรางวัล
    ผมมีของรางวัลใหญ่ เป็นเครื่องใช้ไฟฟ้า 11 รางวัล
    ผมเตรียมเตาไม่โครเวฟ เอาไว้จับแลกของขวัญสำหรับท่านที่เตรียมของขวัญมานะครับ

หลักๆก้ประมาณนี้ ใครจะนำอะไรมาเพิ่มเติ่มรบกวนแจ้งให้ทราบด้วยครับ
  • ข่าวว่า อีสานทีมจะมากลางเต้นกันตั้งแต่คืนวันเสาร์
    ศึกนี้ท่าทางจะหนัก จัดเต็ม จัดหนักกะเอาให้ลุกไม่ไหวเลย
    อั๋ยย่ะ เล่นมาตั้งป้อมค่ายกันถึงกลางพระนครเลยหรือ ฮ่าๆๆๆ
  • งานนี้ไม่ได้มาแค่ สังสรรค์แล้วมั้ง มาก่อนกำหนดแบบนี้ เย็นๆจะเข้าไปเยี่ยมครับ

ถ้าหมาร้อนมากวันเสาร์อย่าลืมกระโดดน้ำเล่นแก้ร้อน น่ะพี่กลัวหมาไม่สบาย :p
  • ผมขออยู่แนงหน้ารับศึกนี่เองคับพี่ แข่งกระโดดน้ำimageทีม นนทร์คับ
    ไฟล์แนบ
    330680_副本.jpg 97K
  • งานนี้รู้สึกมีคนผวานะ ฮ่าๆๆๆๆ
  • งานนี้ขอเป็นกองเชียร์ รับเบียร์รอบสนาม ครับ (ไม่กล้าคุยเรื่องหมาเลย ฮิฮิฮิ) แต่สนามแรกปีหน้า รุ่นเจ็ทโด้ใครอ่อนซ้อม ใครซ้อมไม่ถึง ขอบอกนะครับ เหนือ กลาง อิสาน ใต้ เด๋วจะหาว่าไม่เตื่อน กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สงสัยงานนี้ไม่ได้นอนแน่ เพราะกาง(เต่น)ตลอด
  • ทีมสุรินทร์ขอเช้คคนก่อนว่าจะไปกันกี่คนครับ
  • กรามล๊อค สุดยอดเรดบูลลี่ ผ่าเหล่า ถึงสรีระ จะไม่อำนวย
    แต่หัวหน้าค่ายใจเกินร้อย ประกาศชนทุกตัวที่ท้ามา 55
  • 10ลังนี้แค่คืนวันที่ 8 หมดแล้ว
  • 5555 โหดแท้พี่สมพงษ์ คราวก่อนพี่เบียร์มาโดนเก็บไปและเหลือพี่นี่แหละ :-))
  • เอาเถอะน่า ยังมีอีกหลายลังที่ยังไม่ได้มีการส่งมอบ คาดว่างานนี้เบียร์สะพัดไม่ต่ำกว่า 20 ลังแน่นอน 55
  • มีสัญญานเตือนมาแล้ว ยังพอมีสติให้รีบกลับ อิอิอิ
  • 5555 ห้ามหนีเลย :p
  • เรียนสมาชิกที่นิยมดื่ม วิสกี้ (เหล้า) ถ้าจะพกมาเองบางส่วน ก็จะเป็นพระคุณอย่างมากเลยครับ เรามีมิกซ์เซอร์บริการให้ฟรีตลอดงานครับ เพราะงานครั้งก่อน เตรียมไว้สองลังไม่ทันสองทุ่มหมด ซื้อมาเพิ่มอีก 3 ลัง หายไปพริบตา เราแจกให้ฟรีตลอดคืนไม่ไหวจริงๆครับ ดังนั้นถ้าไม่ลำบากจนเกินไป มีติดไม้ติดมือกันมาบ้างก็จะเยี่ยมยอดมากเลยครับ :-D ^:)^
  • สรุปเบียร์ผมมีดังนี้นะครับ
    บาซ่าส์ vs กรามแหลก..!! เอ๊ะ กรามล็อค ลีโอ 1ลัง
    บาซ่าส์ vs อะแจ๊ก สิงห์ 1 ลัง(ค่าน้ำมัน)

เรดกาดว่าไงน้อ...?อยากกินตับเน้อออออ
    :006: :006: :006: