ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คอนหวันยังมีคนเลี้ยงพิตบลูอยู่ไม
  • ตอนนี้ที่คอนหวันยังมีคนเลี้ยงพิตบลูอยู่ป้าวแร้วร่วมกันแถวไหนอ่ะบอกหน่อยคัฟอยากไปเท๋วมั่ง
  • มีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รวมตรงสนามหญ้าเทศบาลอ่ะครับ ที่ติดกับสะพานลอย

ทุกวันอาทิตย์ครับ ไง ลอง เเวะ ไปดูก่ิอนได้
  • มีคับผม
  • เยอะแยะ คับพี่ อาทิต ก่อน ก็รวมกันที่ ส่วนยอมเทศบาล นครสวรร มีแต่จะเพิ่มไม่มีลด แต่ ไม่ค่อยรวมกัน
    ว่าง ลองนัด กันดู คับ
  • คับๆว่าจะแวะไปคับ
  • กี่โมงค่ะ
  • อ่ะคัฟไงเด๋วผมจะลองไปเท๋วดู