ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GarrageBullies Present Thebullycampline Mr.Swaggoo Miagi x Promise
  • รวมที่ไหนดีพี่หมู ไงบอกกันล่วงหน้านะครับบบบ

ลูกผมกำลังจะคลอด

:-D
  • ลืม...จองเลย แล้วกันบอส :o046:
  • บ้านบอสไง :-? จองพ่อหรือจองลูกคับพี่แมว :-D
  • ลูกไม่ได้เอาพ่อคับพี่หมูอิอิรึเเม่ดี5555 :O :021:
  • Plan Breed Swaggoo x maricle and Swagoo x Ninja And Sato x Gorum
    2xMiagi ทุกชุดครับโหดๆไป แต่นตอนนี่ยังมีชุด konflict x ninja อยู่อีก1ตัวไครสนใจรีบหน่อยนะครับมาดีวันดีคืนอะขอบอกหนาตืบเลยอะ โอ 555+
  • ไม่น่าบอกเเพลนบลีดเลยบอส กิเลสอีกเเระ :002:
  • อย่างผมแล้วพี่หมูจอง 2 miagi ซิพี่

ได้ไหมครับพี่หมู :o040:
  • ได้ไงพี่แมว 2 กิกิ ผมจองแล้วพี่ 55555555 เอาแล้วไงครับบอส น้องโอโคราชตะบะแตกแน่ๆ งานนี้ โกทูโคราชอีกแล้วมั้งเนี้ย 555555555 พี่หมู นัดมาเลยเดียวเดินสายอีกแล้ววววววววววววว :032:
  • Plan Breed Swaggoo x maricle and Swagoo x Ninja And Sato x Gorum
    2xMiagi ดูจาก Plan Breed นี้แล้วไม่ใช่แค่มีความชอบและทุนก็จะเกิดขึ้นได้ แบบนี้ต้องมีทั้งการวางแผนที่ดี ที่สำคัญต้องมีใจ ถึงจะเกิดขึ้นได้ครับ ลองรวมมูลค่าของแต่ละตัวดูแล้วนับไม่ถูกเลยครับ ทำเพื่อหวังผลกำไรคงยาก แต่ที่ทำได้ต้องใจล้วนๆ นับถือ..นับถือ.. :057: :057: :057: :057: :057:
  • ขอบพระคุณมากครับที่เข้าใจกระผมนึกว่าจะไม่มี่คนรู้สะแล้ว5555+ ^:)^ ^:)^
  • ชอบๆสายนี้ สวยมากๆครับคุณบอส
  • "ทำเพื่อหวังผลกำไรคงยาก" แต่ที่ทำได้ต้องใจล้วนๆ นับถือ..นับถือ :063:
  • ทำเอามันเอาสะใจครับ5555+ :032:
  • ไม่ต้องขอบคุณหรอกครับ ผมแสดงความคิดเห็นตามที่ผมคิด และผมก็คิดตามที่ผมเห็นครับ ขอให้ได้คุณภาพตามที่ตั้งใจไว้นะครับ มีพี่อีกคนหนึ่งที่อยากพูดถึง คนนี้เป็นบรีดเด่อร์ที่ผมว่าประสพความสำเร็จมากในการพัฒนาบูลลี่ในปีนี้เลยครับ ผลงานออกมาไม่ได้มากมายอะไรแต่ต้องบอกว่า quality not quantity เลยครับ เป็นคนที่ผมอยากได้ลูกสุนัขที่บรีดไว้เลี้ยงซักตัว แต่ ผบ. ที่บ้านไม่อนุมัติซักที คนนี้ไม่ใช่ใครหรอกครับซี้คุณบอสแหละครับ
  • โทษที่ครับพิมพ์มือถือเลยกดผิดกดถูก พี่ที่พูดถึงก็คือพี่หมู sp ครับ
  • เพิ่งกลับถึงบ้าน ที่แสดงความคิดไปไม่ได้อวยไม่ได้เลียนะครับ ชอบและชื่นชมด้วยความบริสุทธิ์ใจนะครับ แต่ถ้าผมไปเป็นลูกค้าลด 50 % ก็พอ ขำๆ นะครับ :-D
  • ขอบคุณครับ ^:)^
  • ว่าตามกันครับคุณ tanakrit แต่ของผมขอ 60% นะครับ
  • ตายๆผมตาย555+
  • คนไทยด้วยกันผมขอเเค่ 20% พอคับ :016:
  • เอามัน_เอามัน. คับบอสผมขอฟรีนะ :006:
    ขอบคุณคับ_คุณ. Tanakrit. ^:)^
  • แต่ละคนผมจะเป็นลม :O :O
  • 55555+บอสถึงกับเป็นลมเลยเหรอ :-)) ลูกค้าหน้าใหม่เลยนะเนี่ย :022:
  • ต่อ 20% ได้แต่ ไม่ขายไห้ 5555+
  • ตอนเด็กๆเค้าเป็นแบบนี่นะ555+image
    ไฟล์แนบ
    0.jpg 8K