ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามหาร้านตัดหูที่พิษณุโลก
  • รบกวนแนะนำร้านตัดหูหน่อยครับ มีแถวไหนบ้าง มีเบอร์ติดต่อมั้ย ผมอยู่แถวบ้านคลองครับ หมาเพิ่ง 2 เดือน กำลังซน ว่าจะหาร้านตัดหูดีๆ ซักหน่อยครับ ช่วยแนะนำด้วย

ว่างๆ จูงหมาไปเดินเล่นแถวไหนกันหรอครับ วันหลังชวนด้วยน้ะ จะได้ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
  • :o049:มาเลย น้อง ชมน่าน

ฝั่ง ศาร ตรง ร้านนม นะ ครับถามเค้าดู ได้เลย:o001:

เย็นนี้ 17.00 น เดียวพี่ บอก ร้าน ตัดหู ให้
  • OK เรยครับ เย็นนี้ เด๋วตามไปแนะนำตัวด้วยครับ คุณ mancandy ฝั่งศาลช่ายป่ะ ตรงข้ามร้านนมร้านไหนหรอครับ
  • เดี๋ยวผมไปคุยด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพเล็ก.jpg 41K
  • ว่าแต่วันนี้ฝนจะตกมั้ย ตั้งเค้ามาน่ากัวเรยครับ
  • :m012:ที่ ร้าน นม เลย ก็ ได้ เจอ กัน

แต่ ว่า ฝน ตก ป่าว ไม่แน่ ใจ:m005:

หมาสายไหน ครับ เอา รูป ลง ให้ ดูที ครับ :m006:

ถ้ามาได้ เจอ กัน เย็นนี้ ครับ:m055:
  • ถ้าฝนไม่ตกก็ได้เจอแน่ครับ ว่าแต่บอกชื่อร้านนม หน่อยครับ หมาเป็น red nose ลูกเจ้า คาร์โก้ ครับ

ตามลิ้งค์ ไปเลย ตัว M6

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5022&page=1#Item_0
  • ครับ ชื่อ ร้าน วังจัน นมสด ครับ

แต่ดู แล้ว พี่ ว่า ตก แน่ 555+

เบื่อ ฝน จัง :026:
  • 555+ ดู แล้ว หมาเรา อนาคต

จื้ด สุด ยอด ได้ มัน กัน แน่ ครับ

ชอบกิจกรรม แนวนี้ แจ่มที่สุดแล้ว ครับ

แต่ วันนี้ คง ไม่ได้ เจอ กัน เพราะ ฝน ตก แล้ว อิอิ ว่างมา วัน ไหน ก็ ได้ นะ ยินดี คุยด้วย ครับ มี ( พิท มี เพื่อน )
  • เอาเป็นวันที่ฝนไม่ตกล้ะกัน แดดดีๆ ลมเย็นๆ ถ้าพุ่งนี้ฝนไม่ตกก็คงได้เจอกันมั้ง

เจนครับ มีไรโทรนัดได้เลยครับ 085 900 2676
  • ตัวผู้ซะด้วย จองไว้เป็นแฟนได้ป่ะ
    ไฟล์แนบ
    125.jpg 68K
  • หวัดดีครับชาวพิดโลก ผมสุโขทัยคร้าบบบ ผมได้เลี้ยงพิทบูลก็เพราะไปเห็นพิทบูลของชาวพิดโลกนะคร้าบบ
    ไฟล์แนบ
    ak156489.jpg 49K
    ak566.jpg 53K
    Ak.jpg 52K
  • หมาคุณ บอย เท๋ ดี ครับ ว่างก็ มา เที่ยวพิษโลก ครับ:m001:

หวัดดี stubby สายใช่งาน ตัวนี้ จื้ดๆ แน่นอน ครับ:m057:
  • ได้เจอกันแล้วกับ mancandy ตัวเป็นๆ น่ารักดีครับ ไงเด๋วเย็นนี้คงตามไปดูตัว cocian ครับ ที่เดิมเวลาเดิม เน้อะ

หมาคุณบอยสวยดีครับ ผมก็คนสุโขทัยครับ พอดีมาเปิดร้านที่ พิดโลก ว่างๆเด๋วกลับไปคงได้เจอกัน

คุณใหม่ พิดโลก ลองๆพามาดูตัวกันครับ