ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

^__^ ยิ่งรู้จัก ยิ่งรัก...PITBULLZONE ( 15ปี )
  • imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0666.JPG 150K
    DSC_0758.JPG 134K
    DSC_0712.JPG 122K
    DSC_0733.JPG 152K
    DSC_0746.JPG 125K
    DSC_0744.JPG 132K
  • แค่เห็นรูปก็สนุกแล้วครับ pitbull zone และD1 สุดยอดมากครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    534658_363681890391140_2054774639_n.jpg 134K
  • ความมันส์ แบบ นอนสต๊อป ตลกคณะ กระรอกเชิญยิ้ม สนับสนุนโดยคุณใหม่ 28K

image
    image
    image
    image
    image
    image

ตามด้วยมินิคอนเสริต์ ของเหล่าซุปตาร์ พิตบูลโซน

image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1371.JPG 163K
    IMG_1372.JPG 181K
    IMG_1383.JPG 169K
    IMG_1378.JPG 200K
    IMG_1387.JPG 181K
    IMG_1377.JPG 191K
    IMG_1440.JPG 157K
    IMG_1447.JPG 186K
    IMG_1453.JPG 166K
    IMG_1429.JPG 170K
    IMG_1420.JPG 149K
    Copy of IMG_1455.JPG 189K
  • ขออนุญาต ฝากผลงานส่วนตัว ให้ใหม่ 28k ครับ

ชีตาร์ สาวน้อยตัวนี้ ผลงานดีเซล & ซันนี่ น้องบูม สุดหล่อ ลูกหลาน จิ๋วหลิวนะครับ
    กำลังเตรียมตัวทำผลงาน งานเชียงใหม่ นี้จะเอารางวัลมาฝาก คุณยายจิ๋วหลิว แน่นอน

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_1288.JPG 249K
    ภาพนิ่ง1.JPG 88K
  • งานนี้ครบทุกรส โหด มันส์ ฮา ครับ

ขอขอบคุณ ป๋ามาร์ค ครูอู๊ดดีวัน ทีมงาน และขอปรบมือให้เพื่อนพี่น้องทุกท่านที่มาร่วมงานด้วยครับ :063:
  • งานนี้น้าทูลคุ้มสุด ขนาดไม่เอาพี่โด้มายังมันส์ขนาดนี้ ฮ่า ๆๆ

แต่กลับไปคงคิดหนัก เพราะกรามล็อคกดไปสองตันห้าแล้ว อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    334559[1].jpg 205K
  • สวัสดีครับเหล่าสมาชิกสิงห์นักลากทั้งหลาย ผมขอขอบคุณทุกท่านที่ให้เกียรติมาร่วมสนุกกันที่ศูนย์ฝึก D-1
    แห่งนี้ พวกเราให้สัญญาว่าจะจัดงานนี้เพื่อพวกท่านทุกปี กิจกรรมการลากน้ำหนักนี้ท่านทั้งหลายคงทราบดีว่า
    ไม่ง่ายเลย กว่าจะมาถึงจุดนี้เราเสียอะไรไปหลายอย่าง แต่ด้วยหัวใจ "พิตบูล" ทำให้เราต้องสู้จนมีวันนี้ และ
    ตลอดระยะเวลาอันยาวนานที่ผมมีโอกาสได้รู้จักคุณมาร์คเห็นว่าคุณมาร์คไม่เคยเปลี่ยนในหลักการ เป็นคนพูด
    ตรง ๆ ไม่อ้อมค้อม แต่ขอให้เชื่อเถิดว่าคุณมาร์คไม่เคยคิดจะฆ่าใคร มีแต่ให้อภัยถ้าคน ๆ นั้นสำนึกผิด

• ขอร่วมแชร์ภาพให้ท่านสมาชิกทุกท่านได้ชมด้วยนะครับเป็นภาพบางส่วน :X :X :X :X :X
    ภาพแห่งความมันส์กำลังจะเริ่ม
    image

พี่ทัยคนเท่ห์จากฝั่งอิสานทีมควบสองมาเลย แน่นอนจริงๆ =D>
    image

บรรยากาสโดยรวมบ้าง รู้สึกจะมีตากล้องมุมสูงด้วยนะฮ่าๆ จากพี่คนเสื้อขาว
    image

มาดูทีมนี้กันบ้างเค้าทำงานกันแบบมืออาชีพจริงๆคือแบ่งงานกันทำ แต่ดูแล้วพี่จอนท่าทางจะเหนื่อยมากเพราะพี่แกเค้าคอแห้งตลอดเลย :o024:
    image

และอยากถามว่าไม้กวาดด้ามนั้นและเหยือกใบนั้นยังอยู่ที่ดีวันรึปล่าว...?ฮ่าๆ

นี่น้องพลอยของท่านพี่หนุ่มอิสานทีม
    image
    อีกซักภาพดูหน้าเอาว่ามันสสสสสสสสส์ขนาดใหน :017: :017: :017:
    image

คู่นี้กันบ้างพี่ยุทธกับบาเล่
    image
    คู่นี้เค้าไม่ต้องพูดเยอะของเค้าแรงงงงงส์จริง :006: :006: :006:

คู่นี้พี่สมพงษ์กับซันชิโร่ แต่ก่อนสั่งลากดูเหมือนจะมีคาถาอะไรไม่รู้ฟังไม่ชัดพูดกับนักกีฬาก่อนลาก ฟังเหมือนก่อนทหารอเมริกันเค้าจะไปรบแล้วพูดให้มันฮึกเหิม :016: :016: :016:
    image

งานนี้บอกได้คำเดียวว่ามันส์ :063:
    ไฟล์แนบ
    q1.jpg 133K
    q2.jpg 124K
    q3.jpg 130K
    q4.jpg 113K
    q5.jpg 122K
    q6.jpg 121K
    q7.jpg 128K
    q8.jpg 130K
  • ไม่ ... ลากมา .
    .........เอิ๊ก......คนริมสนามงงกันเป็นแถว :-))
  • 555+ งงเหมือนกะคุณยุทธเลยคร้าบบ

แต่ที่ประทับใจก็หัวใจของนังนี่เลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    zzz05.JPG 128K
  • ป๋าอู๊ด พี่มาร์ค พี่อ้อย และท่านสมาชิกทุกท่าน

ต้องขอกราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูง สำหรับประสบการณ์อีกหน้าหนึ่งของชีวิตนี้ที่ได้ไปสัมผัสกับบรรยากาศแบบนี้ครับ

ป๋าอู๊ด ขอบพระคุณสำหรับสถานที่ทั้งสะดวก สบาย สระว่ายน้ำก็สะอาด และความเป็นกันเองครับ อาหารอร่อยมากๆ ครับ และขอบคุณสำหรับโซ่กระตุกนะครับ แจ่มจริงๆ ครับ เจ้าสองตัวอยู่หมัดเลยเจอโซ่กระตุก และเทคนิคที่ป๋าให้มา

พี่มาร์ค ขอบพระคุณ สำหรับความตั้งใจของพี่ที่ทำให้ พี่ๆ น้องๆ เราได้มาพบกันจากที่ไม่รู้จักกัน ก็กลายเป็นคอเดียวกันได้ครับ วงการนี้ไม่มีวันตายแน่นอนครับพี่

พี่อ้อย ขอบพระคุณ สำหรับอาหารทุกมือ และอาหารเช้าของวันที่ 10/12/2012 นะครับ ข้าวต้มอร่อยมากๆ เลยครับ (ไม่นาน แหนมเนืองจากเวียงจันทน์ จะส่งไปให้ลองชิมครับ)

เจ้าหน้าที่ ของ D1 ทุกท่าน ขอบพระคุณครับ สำหรับการดูแล และการต้อนรับครับ

พี่หนุ่ม พี่ทัย ขอบพระคุณ สำหรับพิตบูลสองตัวที่พี่แนะนำให้ จนวันนี้ผมมีเพื่อนเพื่ออีกเป็นสิบครับ

อาทูล ขอบพระคุณ ที่งานนี้เราอยู่ด้วยกันจนงานเลิกครับอา สมแล้วที่ว่า "มีพิต มีเพื่อน"

อาร์ม และน้องๆ จาก อีสานทีม ขอบคุณมากสำหรับการดูแล และไมตรีจิตที่มีให้ครับ

พี่เบียร์ พี่สันต์ พี่สมพงษ์ พี่จอร์น พี่เก่ง พี่ตั้ม ขอบพระคุณ สำหรับไมตรีจิต ที่มีให้กับน้องคนนี้ครับพี่ งานหน้าที่เชียงใหม่จะซ้อมเพลงมันส์ๆ ไปร้องคู่กับพี่ตั้มแน่นอนครับ

น้องตี้ ยังเตริก ขอบคุณมากๆ สำหรับคอกเทล ที่ช่วยบริการให้กับพี่ตุ้งติ้งนะครับ

น้องนัท ยังเตริก ขอบคุณมากๆ สำหรับการต้อนรับ แล้วอย่าลืมว่าจะลดน้ำหนักตัวเองให้เฟริมๆ มาเจอกันที่ เชียงใหม่ นะครับ

ขอบพระคุณทุกๆ ท่าน ที่ได้รู้จักกันเพราะเพื่อนสีขาที่มีนามว่า "พิตบูล" ครับ

นัท

• พิตบูลโซน นนทบุรี

ต้องขอขอบพระคุณ สำหรับไมตรีจิตที่มีให้นะครับ

คุณสู้ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง ที่ช่วยหาแว่นในสระว่ายน้ำให้ครับ ไม่ได้คุณสู้ กลับเวียงจันทน์ไม่เป็นแน่ๆ ครับ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

นัท
  • @ npsc02 มีโอกาส จะพาจากัวส์ ไปร่วมซ้อมเปิดซิงสนามลากอุดรนะครับ คุณนัท :X

บรรยากาศแลกของขวัญ และแจกของรางวัล ที่พี่มาร์ค..สั่งลุย
    ขอบอกปีนี้โชคดีกับเค้าเหมือนกันได้กระติกน้ำร้อน พานาคุณภาพเยี่ยมดวงดีต้อนรับปีใหม่เลย เย้ :)

เอ๊ะสาวงามท่านนี้ ที่รักของใครเอ่ย :033:

image

แถมให้อีกซักภาพ แดนซ์ เนิบๆ คุณตุงติ้งสไตล์ 555 :-D

image

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1390.JPG 172K
    IMG_1441.JPG 141K
    IMG_1391.JPG 166K
    IMG_1392.JPG 149K
    IMG_1400.JPG 164K
    IMG_1405.JPG 150K
    IMG_1408.JPG 160K
    IMG_1413.JPG 140K
    IMG_1454.JPG 139K
    IMG_1415.JPG 152K
    IMG_1416.JPG 140K
  • ผมจับได้ชุดโลชั่นบำรุงผิว จากกลุ่มนครสวรรค์ เอาไปให้ลูกสาวชอบมากเลยครับ

ขอบคุณมากๆครับ
  • ส่วนผมจับได้ครกกับสากหิน แฟนผมอยากได้มานานแล้วแต่ไม่มีโอกาสได้ซื้อ เขาหัวเราะเกือบทั้งคืนเลยบอกว่าเหมาะสมกันดีจังฮ่าๆๆๆ :-))
  • ข่าวว่า เมื่อวานมีการฉลองตำแหน่งแมกซ์เวท ประเดิมครกตำน้ำจิ้ม ต้มสุกี้ในหม้อใหม่ และเปิดพัดลมเป่าที่เดียวสองเครื่อง น่าสนุกจัง 55
  • งานสนุก เฮฮามากค่ะ มีความสุขมากมาย :X

ขอบคุณพี่มาร์ค มาเฟียใจดี น่ารัก (ไมโครเวฟ ใช้ดี เริ่ดมากค่ะ)
    ขอบคุณพ่ออู๊ด แม่อ้อย และครอบครัวยังเติร์ก ที่อบอุ่นเสมอมา
    ขอบคุณทุกๆ ทีมที่มาจากทุกภาค ที่มีหัวใจ "รักพิตบูล" เหมือนกัน
    ขอบคุณทุกคนที่ทนฟังแอนร้องเพลง (คราวหน้าจะมาครวญบทเพลงให้ฟังอีก อิอิ)

• งานนี้จะเกิดขึ้นไม่ได้ถ้าไม่มี พี่มาร์ค มาเฟีย , พ่ออู๊ด แม่อ้อย และทีมงานศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน และํYoungturk
    งานนี้จะไม่สมบรูณ์หากไม่มีทุกๆท่าน ทุกๆทีม ที่มาเติมเต็มทำให้งานสมบรูณ์
    ขอบคุณมิตรภาพดีดีที่ทุกๆท่านให้มา มิตรภาพที่ให้มานั้นมันมีคุณค่ามากกว่าคำว่า "ชัยชนะ"
    ขอให้พวกเรารักกันแบบนี้ และก้าวเดินไปด้วยกันแบบนี้ตลอดไป

• อ่านแต่ละท่านที่มาแสดงความเห็นแล้วตื้นตันใจ
    ขอบคุณทุกคน ที่ทำให้งานครั้งนี้สำเร็จลุล่วงอย่างสวยงามตรับ
    ถ้าทุกท่านยังเรียกร้อง ผมก็จะจัดแบบนี้ให้ทุกๆปี และตลอดไปครับ :036:
  • รูปนี้ ขอบอกว่า ดิ้นไม่หลุดจริงๆๆ โดนทุกคน 555
    image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 150K
  • ตอนดึกอากาศมันร้อนมากหรอครับ - -
  • ฉลองตำแหน่งแมกซ์เวท ประเดิมครกตำน้ำจิ้ม ต้มสุกี้ในหม้อใหม่ และเปิดพัดลมเป่าที่เดียวสองเครื่อง อิอิ
    [url=http://image.ohozaa.com/view2/wvWcqPwKZgyMk6M3][img]http://image.ohozaa.com/i/a59/wkG3Vh.jpg[/img][/url]

[url=http://image.ohozaa.com/view2/wvWgouNnuN8ZNGFw][img]http://image.ohozaa.com/i/a02/dbA8Ud.jpg[/img][/url]

image

[url=http://image.ohozaa.com/view2/wvWf4XGwheLP7bBG][img]http://image.ohozaa.com/i/0e2/cS8WcB.jpg[/img][/url]

image

image

image

image
  • อิ่มที่สุดเลยครับพี่หนุ่ม :-D

ต้องรออีกนานแค่ไหนเนี้ยกว่าจะถึงงานเชียงใหม่

image
  • อิ่ม เเละอร่อยมากครับ
  • ดีใจที่เห็นทุกคนมีความสุขครับ รอยยิ้มของแต่ละท่าน มันทำให้ผมมีกำลังใจขึ้นอีกโขเลยครับ
  • สู้ๆสู้ต่อไป งานนี่สนุกครับได้รู้จักกันมากขึ้นแม้ว่าผมทีมสุรินทร์จะเป็นทีมน้องใหม่แต่ยังได้ความต้อนรับอย่างดี
    ฝากพี่มารค์ครับของฝากจากสุรินทร์เรามอบด้วยใจครับ
    ประธานหนุ่มกับอาทูลสงสัยเมาตั้งแต่กทมจนถึงบ้านเลยมั่งเนี่ย
    ขอขอบคุณ D-1 ป๋าอู๋ดแม่อ้อยเจ้าของสถานที่ พี่มารค์
    ทีมเหนือนทุกคน ทีมอีสานบ้านเราประธานหนุ่มอาทูล อนาคตทีมสุรินทร์อาจจะได่รวมเป็นทีมอีสานครับ
    ทีมนครสวรรค์ที่ให้คำแนะนำ
    และเจ้าบ้านทีมYoungturk และทุกทุกทีมทุกคนครับขอบคุณมิตรภาพชาวพิทบูลครับ
  • ทีมสุรินทร์พร้อมเมื่อไหร่อย่าลืมเชิญผมด้วยนะ จะไปร่วมงานฝึกลากด้วย เมื่อก่อนเอาหมาไปกัดที่สุรินทร์ยังไปได้แทบทุกอาทิตย์เลย ตอนนี้ทำหมาลากแล้วไม่มีหมากัดแล้ว ไปได้สบายๆ
  • ภาพที่โพสแล้วหายไปไหนนะ
  • Good morning

See you in Chaing Mai , now I am at the airport , have a nice day
  • ป๋ามาวันนี้เหรอครับ พรุ่งนี้เจอกันครับป๋า เอ......หรือว่าเอาคืนนี้เลย อิอิอิิ
  • ตอนนี่ทีมสุรินทร์กำลังฟิตอยู่ครับทางเรายินดีตลอดครับว่างมาก้แวะมาหากันได้ครับรอเริ่มที่จะพร้อมแล้วครับ
  • ต้องอย่างนี้แจ๋วจริงๆ อีสานทีมพร้อมทุกเมื่อฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคน มากครับ สนุกจริง ๆ ครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์คเเละพี่ๆน้องๆอีกครั้ง....ขอบคุณคับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6831.JPG 40K
    IMG_6833.JPG 38K
  • ตัวยุยง การเล่นน้ำตอนหกทุ่มimage
    ไฟล์แนบ
    4138.jpg 164K
  • อาทูล

ผมก็หาอยู่เหมือนกันว่าใครกันน่ะ ที่ชวนเล่นน้ำกันตอนหกทุ่มเนี้ย สุดท้าย คนนี้เองเหรอออออ เจอรอบหน้า โดนเอาคืนแน่ๆ เตือนออกอากาศเลยนะเนี้ยยยยยย 555+

นัท
  • สวัสดี ยามสายครับทุกท่าน

ตอนนี้ผมมางานสัมนาที่ คณะสัตวแพทย์ มหาวิทยาลัย เชียงใหม่ ตั้งแต่เช้ายันเย็น จึงไม่สะดวกเข้าเน็ตเลยครับ
    เรามันคนไม่ค่อยมีกะตัง ใช้โนเกียเก่าๆ ไอโฟนก็ไม่มีกับเขา มีไอแพด แต่ก็ไม่มี 3G อีก ต้องวิ่งหาไวไฟเลยใช้ได้เฉพาะที่โรงแรม
    เมื่อคืนเจอเจ้าถิ่นจัดหนัก กลับถึงห้องตีห้่า เชียงใหม่ทำไมกลางคืนมันยาวนานจัง ผู้คนเขาไม่นอนกันหรืออย่างไร ทุกร้านคนเต็มหมด 55
  • มันไหมล่ะป๋า แต่เอ.......มือป๋าไม่ค่อยอยู่นิ่งเลยน่ะ มือซนเหมือนเด็กเลยอ่ะ อิอิอิ ถึงบ้านแล้วโพสบอกด้วยน่ะครับเป็นห่วงเดี๋ยวไปหลงแอร์บนเครื่องแล้วออกนอกทางกลับบ้านอีก งานนี้ยุ่งแน่ๆ 55555
  • ถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านที่ต้อนรับเป็นอย่างดี เจอกันครั้งต่อไปงานหน้าเร็วๆนี้แน่นอนครับ :-D
  • อาไรป๋าเพิ่งกลับจะเจอกันอีกล่ะ ผมว่าป๋ามาซื้อบ้านที่เชียงใหม่เลยดีกว่าป๋า 5555
  • เคยขออนุมัติไปรอบแล้ว แต่ไม่ผ่านครับ 55
  • ป๋าก็ซื้อแบบเงียบๆเลยพอปีใหม่ขึ้มมาเที่ยวก็เป็นของขวัญให้เลยป๋า ผ่านแน่ๆ 5555
  • ท่าเต้นimage
    ไฟล์แนบ
    4115.jpg 132K
  • ท่าหยอกล้อimage
    ไฟล์แนบ
    4135.jpg 104K
  • ท่าจะไม่แก่จริง(พี่อ้อย)image
    ไฟล์แนบ
    4123.jpg 145K
  • ฮ่าฮ่าฮ่า :-))
    มีถูหลังให้กันด้วย หน้าพี่มาร์ค เคลิ้มเลย

พี่มาร์ค อาจจะพูดว่า "จอห์น ...เพื่อนเรารักนายหว่ะ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆ"

image
    ไฟล์แนบ
    335236.jpg 116K
  • เกือบโดนลวนลามใต้น้ำเสียแล้ว 55