ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีที่รวมตัวพิทไม่ครับ บางบอน บางแค
  • บางบอน บางแค กทม มีที่รวมตัวพิทไม่ครับ :)
  • รวมตัวกันได้ช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะครับจะรวมตัวกันที่ไหน ผมอยู่ตลิ่งชัน เผื่อมีโอกาสแวะเวียนไปแจมบ้าง ^^
  • ผมอยู่ศาลายาครับแต่บ้านอยู่คลองขวางครับรอรวมเหมือนกันครับ :063:
  • สวัสดีคับ พอดีผมอยู่บางบอนห้าคับ
    แล้วก็ทำงานแถวชัยพฤษไม่ทราบว่า คุณ holdmyown อยู่ตลิ่งชั่นช่วงไหนคับ
  • นอกเรื่องหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่าคุณ suan121 เป็น osk รึเปล่าครับ
  • ผมอยู่หลักสองบางแคซอย69 ครับ
  • บางบอน บางแค แถมให้อีกนิดส์...บางใหญ่พอไหวมั๊ย
    ถ้าคิดว่า ไม่ลำบากและไกลเกินไป สำหรับการเดินทาง ยินดีต้อนรับนะครับ

ไม่มีมิ้ตติ้งเป็นเรื่องเป็นราว
    แต่ให้โอกาส พิตบูล มารู้จักคุ้นเคยกัน เรียนรู้การเข้าสังคมของหมา
    สำหรับคนก็มาพูดคุย แลกเปลี่ยนความรู้ วิธีการดูแล และให้เวลาฝึกสอน พิตบูลของเรา
    และที่สำคัญ พาพิตบูลมา ระบายกำลังที่ เก็บกด ออกซะบ้าง ส่วนใหญ่จะเข้ามาพบกันทุกอาทิตย์ครับ

สลับกับการหาความรู้เพิ่มเติม โดยร่วมตัวกันไปเปลี่ยนบรรยากาศที่D1บ้างครั้งคราว

สถานที่ มี 2 บริเวณ ใกล้กันแถวบางใหญ่

ที่แรกติดถนนใหญ่ เข้ามาในหมู่บ้านจันทิมาธานี ไม่เกิน 500เมตร
    ทางเข้า เดียวกับเดอะวัน ฟิตเนส แมคโดนันท์ บางใหญ่ หรือโทรสอบถามทาง 0843887900 สู้ครับ

image
    image
    image

อีกที อยู่ซอยวัดลาดปลาดุก ซอยตรงข้ามกันครับ
    ที่นี่ เจ้าของสถานที่ กำลังปรับแต่งสถานที่ให้ เพื่อนๆพร้อมนำ พิตบูลมา สนุกกันครบทุกรูปแบบ

ทั้งว่ายน้ำ กระโดดน้ำ ลู่วิ่ง สปริงโพล รางลากน้ำหนักพื้นดิน และ รางลากพื้นพรมในที่ร่ม
    หลังปีใหม่ จะพร้อมต้อนรับ คนหัวใจเดียวกัน พิตบูลและบูลลี่ ได้เต็มรูปแบบแล้วมาร่วมสนุกกันนะครับ

image
    image
    image

มาร่วม" เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ " ให้โอกาส พิตบูลของเราได้ระเบิดความมันส์ในตัวร่วมกันนะครับ

ที่ปรึกษาและให้คำแนะนำ มาโดยตลอด

image

ประธานที่ปรึกษา พี่มาร์ค มาเฟีย และพิตบูลโซน

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8852.JPG 150K
    IMG_0936.JPG 181K
    IMG_0960.JPG 185K
    IMG_1230.JPG 246K
    IMG_1231.JPG 204K
    IMG_1236.JPG 189K
    IMG_8306.JPG 145K
    315473.jpg 28K
  • ขออนุญาตินอกเรื่องคับ ไม่ทราบว่าคุณtanakrit เป็นเด็กสวนรีเปล่าคับ
    พอดีผม osk121 คับ ไม่ทราบว่ารุ่นอะไร
  • @suan121 ผมอยู่ ถ.สวนผักตลิ่งชันครับ ชื่อต่อครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    @พี่สู้ ไว้คงต้องขอรบกวนไปแจมกับพี่ๆมั่งแล้วล่ะครับ ผมเองอยากทำหมาลาก ทำงานหยุดอาทิตย์ละ 1 วัน(วันธรรมดา) นอกนั้นอีก 6 วันเลิกประมาณ 3 ทุ่ม จะหาเวลาซ้อมมันเลยลำบากเหลือเกิน.....ไม่ทราบธรรมดารวมตัวกันวันไหนบ้าง เวลากี่โมงครับ??
  • ดีเลยครับ หลังปีใหม่เจอกันครับ
  • อยู่บางบอน 5 ค่ะเผื่อขอคำแนะนำค่ะ
  • @ holdmyown คุณต่อว่างเมื่อไหร่ ก็ ติดต่อมาได้เลย สวนผักบางใหญ่ใกล้กัน
    เลี้ยงพิตบูล หากเราได้มีเวลาได้เล่นกิจกรรมกับมันทีไร ช่างมีความสุขทั้งคน ทั้งพิต ไม่รู้คิดไปเองหรือเปล่า อิอิ

"มีพิต มีเพื่อน" ได้คุยเล่นแลกเปลี่ยนความรู้
    ได้มีโอกาสพา "พิต"มาเล่นกัน เข้าสังคมกันบ้าง ออกกำลังกายบ้าง สำคัญเหนืออื่นใดครับ

@ kriengkrai
    @ Mayurabynoi มีโอกาสต้อนรับทุกท่านนะครับ " มีพิต มีเพื่อน "

ความคืบหน้าล่าสุด แลมป์โดดน้ำ ที่บ้านคุณซัน ซอยวัดลาดปลาดุก เริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้ว

image

นายแบบ "น้องโกโก้" สิงห์นักลากตัวล่าสุดของกลุ่ม ในวัย 9 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    334456.jpg 243K
  • ครับผมพี่สู้ มีเวลาไปแจมแน่นอน อยู่ใกล้กันแค่นี้เอง ^^
  • ผมก็อยู่บางบอนห้าคับ ไม่ทราบคุณMayurabynoi อยู่ช่วงไหนของบางบอนห้าคับผม
  • ผมอยู่บางบอน 3 ครับ วังครับ 086-6661571
  • ผมต้องหาโอกาสไปครับผมอยู่ศาลายา :)
  • อยู่ สาย2 ครับ ปีหน้ากำลังจะย้ายไปแถววงแหวนพระราม 5 อยากไปร่วมกิจกรรมเหมือนกันครับ :063: