ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อยากไปด้วยจัง
  • 15 ธค. งานนี้พลาดไม่ได้แน่ๆ
    :019: :019: :019:
  • เริ่มแล้ววว

image
    ไฟล์แนบ
    open_resize.jpg 186K
  • :m10: เดินทางปลอดภัยทุกคนนะคราฟ
    PITBULL NORTH ล้านนาหมาแดง
    เอาชัยชนะมากฝากด้วยนะทุกคน :063:
  • เดินทางปลอดภัยเด้อครับimage
    ไฟล์แนบ
    1519436.jpg 135K
  • งานนี้พี่สันต์ไม่ทำให้ผิดหวังครับ คว้าชัยกลับมา :-D

สรุปพี่สันต์ทำดีแล้ว แต่ขอดีกว่านี้อีกเยอะๆนะครับ เฉือนกันที่เวลาเป็นวินาทีแบบนี้ มันเสียว ฮ่าๆๆๆ
  • รูปมายังเอ่ย??? :> :> :> :> :> :> :>
  • ฟื้นกันยังครับพี่ น้องเอ่ยยยยimage
    ไฟล์แนบ
    3280992.jpg 181K
  • ตื่นล่ะก่ะอ้าย
  • ปิกมาละกะครับ เดินืทางปลอดภัยน้อครับ
  • วันนี้...ที่รอคอย ก็มาถึงเนอะพี่สรรค์ สู้ๆๆ ปีหน้าเด๋วไปฉลองด้วยซัก 2 ลังงะ!
  • พี่สมพงษ์ ยิ่งต้องฉลองหนัก ทั้ง เจ้าซัน กับ เสือเตี้ย สุดยอดดด :-D

image
    ไฟล์แนบ
    pp_resize.jpg 126K
  • ขอบคุณพี่น้องเสียสละเวลาร่วมเดินทาง :063: :063: น้องๆอยากเห็นอย่างนี้ที่เชียงใหม่
    imageimageimageคู่มวยประกบปีหน้า อ้าก้าเหนื่อยอีกละ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0569.JPG 178K
    DSC_0573.JPG 222K
    DSC_0647.JPG 114K
  • หล่อตลอดงานimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0554.JPG 187K
  • ถ้าไม่ถือกล้องอยุ่ในมือ โดนไปแล้ว เป็นห่วงกล้องนะไม่ได้ห่วงคน 55
  • พี่สมพงษ์ ถ้าว่างโทรมาหน่อยครับ มีเรื่องปรึกษาหน่อย ถ้าอ่านอยู่ขอตอนนี้เลยนะครับ อีกสักพักผมจะเข้านอนแล้ว
  • ป๋ามาร์คคราฟผมอยากได้ติ๊กเกอร์พิทบลูโซนสักอันอ่ะคราฟ :-D
  • อัยหย่ะเปิ้นเอานายแบบตางไดมานิ หล่อแต้ลุอ้าย อิอิิอิ
    ป๋าผมไม่เข้าใจตอนดึกที่D1เค้าจัดแข่งว่ายน้ำกันเหรอ เห็นเปียกกันหมดเลยอ่ะ อิอิ ป๋าก็เอาก่ะเค้าด้วยนิ เห็นน่ะมีรูปด้วย 55555 กร๊ากกกกกกกกกกกกกก
  • อย่าตอกย้ำ ความจริงงานมันจะยาวไปอีกนานถ้าไม่เปียกซะก่อน

สติกเกอร์ เดี๋ยวจะเอาขึ้นไปแจกครับ
  • พรุ่งนี้สายโทรนะครับป๋า
    ผู้บ่าวเฒ่า สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ เหตุการ์ณดำเนินไปตามนี้imageimageimageimageเหลือแชม์ประจำปีคนสุดท้าย555
    ไฟล์แนบ
    a1.JPG 215K
    a2.JPG 169K
    a3.JPG 205K
    a4.JPG 160K
  • ได้ครับพี่

ดูที่ไมค์ ขนาดไฟดูด ยังไม่ยอมวาง เอาผ้าห่อถือแล้วร้องต่อ
    แบบนี้ ขอยกตำแหน่ง เบสอินโชว์คาราโอเกะไปเลย 55
  • เอาเบียร์เชย มาเสริฟ์ รับอรุณครับ
    เอาใจเชียร์ พิตบูลนอร์ท สุดยอดครับ :033: :062:

image
    image
    image

สนามลาก งานเชียงใหม่ อยากให้มาถึงไวๆจังเลย คันหู อิอิ :X
    ไฟล์แนบ
    IMG_1308.JPG 110K
    IMG_1307.JPG 191K
    IMG_1356.JPG 190K
  • เสียดายที่ไม่ได้ไปติดงาน อดไปม่วนๆๆกะอ้ายๆๆเข้าเลย :-D
    แต่ไม่เปงไรวันที่15ไม่ผ่านแน่นๆๆคราฟ
    ขอบคุณคราฟป๋ามาร์ค :065:
  • งานนี้ใครไม่ได้ไปต้องขอแสดงความเสียใจด้วยครับ มันส์มากกกก :-D
  • ไปด้วยคนนะครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ พี่ปอม ขอเบอร์อีกทีครับ โทรศัพท์ผมเสีย เบอร์หายหม๊ดดด เลย
  • เสียดายไม่ได้ไปงานเพราะติดงานศพพ่อตา วันเสาว์ว่าจะกลับ คงได้เจอกันที่ห้วยตึงเฒ่า ตอนนี้ยังอยู่ปากน้ำ
  • รีบกลับมานะครับ อาจารย์เฉลียว
  • รับทราบท่านประทาน กว่ากะหาตัวแทนเชิญขึ้นยอดเสาได่ ดีตาตั้มมาช่วยไว้ 55image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0551.JPG 180K
  • กั๋วได้ขึ้นยอดเสาน่ากะ :-j
  • วันนั้นเมาบนเครื่องได้แต่นอนหลับเป็นไปตามแผนจริงๆ คิดถึงทุกคนนะครับพี่ๆน้องๆทั้งหลายแล้วจะกลับไปโดยด่วน
  • เฮ้ยหัวหมู่ ยังบะหายเข้ากลีบเมฆ ไปแวะเล่นกะซุปเปอร์แมนก่อน อิอิimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0596.JPG 150K
    DSC_0742.JPG 155K
    DSC_0730.JPG 135K
  • ฝาก รูปพี่ สมพงษ์ ทำ PET ให้ด้วยครับ โทรไม่ติดเลย
    ส่วนรายละเอียด ส่งSMS ให้แล้วครับ
    BAR ZOO
    image
    ไฟล์แนบ
    BAR ZOO.jpg 83K
  • สวยจิงๆๆนะคราฟmae_1421_TPCyoungblood :-D
  • อาวุธหนักเหรอครับทั่นยุทธ อิอิอิ งานหน้าคงหวังว่าได้นั้งคุยกันเป็นเรื่องเป็นราวน่ะครับทั่นยุทธ 555
  • ส่งทำไปหมดแล้วครับท่านจอมยุทธ ค่อยอัพทีหลังนะครับ
    นายกองทั่งหลายพรุ่งนี้เย็นๆพยายามทำตัวให้ว่างเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0576.JPG 141K
  • ครับพี่เก่ง เจอกันทีี่เชียงใหม่ครับที่แท้ก็คนถาปัตย์นี่เอง
    ขอบคุณครับพี่สมพงษ์
  • งานD1ม๋วนครับ :)>- แต่ งานบ้านเฮาม๋วนกว่าแน่นอน :* :"> (ว่าแต่ว่างานเริ่มกี่โมงครับอ้ายสมพง)
  • งานบ้านเฮาม่วนแน่นอนคราฟน้องมอส :-D :063:
  • ว่าจะแวะยืมบ๊อกอ้ายสมพงษ์หน่อย รอบนี้จะหิ้วไอ้ซ่าไปถ่ายรูปหน่อย อิอิ
  • เริ่มกี่โมงคร้าบบ ^^
    แล้วจัดที่ไหนครับ ห้วยตึงเฒ่ารึปล่าวครับผม
  • เอามาเลยครับอ้ายเปรม บ่าได้เจอหน้ากั๋นเมินละเน๊อะ
  • จัดงานห้วยตึงเฒ่า » เราจะสนุกส่งท้ายปีด้วยกันคับ เหอเหอ
  • งานเริ่มกี่โมงคราฟอ้ายสมพงษ์ :*
  • คืนนี้ไปเบาๆแถว Fine Thanks
    เห็นแวปๆ ป๋ามาร์ค อ้ายสม อ้ายจอน อ้ายสัน หรือป่าวนะ เหอเหอ
  • อ่าวจริงหรอครับพี่ มาเชียงใหม่ทั้งที ไม่ให้ มอสแม่ริม ไปต้อนรับเลยหรอครับ อิอิ(ขำขำ) :-D
  • งานพรุ่งนี้ จะยาวไปถึงกี่โมงอ่ะครับ เลิกงาน 5 โมง ไปทันมั๊ยเนี่ยยย ^^
  • เที่ยงวัน ยันเที่ยงคืน
    ไม่แน่ น้องๆอาจได้เห็น ออบติมัด หมาพิตบลูแท้ๆ ตัวเป็นๆถ้าท่าน เชพ จกรุณา
  • ไปตวยคน ได้ก่อครับimage
    ไฟล์แนบ
    488058_159527450848625_231813454_n.jpg 72K
  • อย่ามามั่วพูดจาไร้สาระ ผมไม่ใช่อีแอบไม่ต้องปลอมตัวออกไปด่าใคร พูดหมาๆไม่รับผิดชอบ