ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากให้ทุกคนช่วยกันอย่าซื้อลูกหมาที่ไม่ใช้ใบเพ็ด abc เอาให้เป็นมาตรฐานไปเลย ไทยทำไทยใช้ก็ดีอยู่แล้วทำไมต้องเป็นขี้ข้าฝรั่ง เงินรายได้ก็เอามาทำกิจกรรมตรวจสอบได้ไอ้พวกบูลลี่บูลแหลมตัวดี อ้างukc abkc ฝรั่งมันเอาเงินมาช่วยทำกิจกรรมเหมือน abc ไอ้พวกดักดาน :-q
  • มาอีกตัวแระ :006:
  • ผมว่าอย่าพยายามยั่วยุกันต่อไปเลยครับ ถ้าอยากเห็นสังคมเราดีขึ้น มันจะได้สงบ อย่าตอกลิ่มสร้างความแตกแยกอีกต่อไปเลย
    ที่ผ่านมามันก็เห็นได้อย่างชัดเจนแล้วว่า ความขัดแย้ง ไม่ได้มีผลดีต่อใครเลย แถมมันทำให้วงการหยุดชงัก เดินต่อไปไม่ได้
    ขนาดผมโดนหนักกว่าพวกคุณไม่รู้กี่เท่าต่อกี่เท่า พวกคุณก็รู้กันดี ผมยังทนได้เลย ดังนั้น สิ่งที่พวกคนเจอมันจิบจ้อยมากครับ

อยากรบกับใคร ไปรบกันที่เฟชบุ๊คดีกว่า เฟชใครเฟชมัน แถมกองเชียร์กดไลค์ได้อีกต่างหาก ผมไม่ได้ขออะไรมากเกินไปกว่า ขอเพียงความสงบสุขให้กลับคืนมาสู่สังคมเล็กๆแห่งนี้เท่านั้นเองครับ ^:)^
  • หมดไปแระตัวนึงมาอีกตัวถามจิงๆมีอีกอ่ะป่าวถ้ามีอีกก็ออกมาเถอะแล้วแสดงตัวไปเลยถ้านักเลงจิง :-j
  • ด่าผมในเฟชบุ๊ค ผมว่ามันก็น่าจะสาแก่ใจได้แล้ว อย่าตามมารังควาญที่นี่อีกเลยครับ :-D
  • เชฟวี่ ยังด่าพระราม3แบบออกหน้าออกตาได้ทำไมผมจะเชียร์ abcไมได้ละครับ fuck ukc abkc :-q
  • เชฟวี่ ยังด่าพระราม3แบบออกหน้าออกตาได้ทำไมผมจะเชียร์ abcไมได้ละครับ fuck ukc abkc :-q
  • แล้วabcไปเกี่ยวอะไรกับน้าน้ามีปัญหากับเชฟวี่น้าก็ไปว่าเชฟวี่ซิไปตั้งกระทู้ว่ากันไป...ถะๆๆโธ่
  • เชฟวี่ด่า ก็ไปด่าเชฟวี่ซิครับ จะมาก่อกวนคนอื่นเขาทำไม คุณโกรธเชฟวี่แล้วมาลงที่ผม แปลกไหม ?

ตอนนี้พวกคุณด่าผมกันในเฟชบุ๊ค ผมว่ามันก็น่าจะสาแก่ใจพวกท่านได้แล้ว อย่าตามมารังควาญที่นี่อีกเลยครับ :-D
  • ไม่ได้โกรธเชฟวี่ เราเป็นพวกเดียวกันผมแค่อยากดังเหมือนพี่เค้าเลยมาช่วยเชียร์ abcครับพี่ ขอเกิดบ้างครับ :p
  • ไม่ได้โกรธเชฟวี่ เราเป็นพวกเดียวกันผมแค่อยากดังเหมือนพี่เค้าเลยมาช่วยเชียร์ abcครับพี่ ขอเกิดบ้างครับ :p
  • อ้าว จะทะเลากันก็อย่าลืมทำใบabcให้กับสุนัขที่คุณรักด้วยนะครับ วันนี้ยอดขายใบabcกระฉูดเลยมั้ยครับ ฝีมือผมเองอย่าลืม
    ประดับยศตำแหน่งยอดมงกุฎเพชรสองชั้นให้ผมด้วยนะครับพี่มาร์ค
  • เด็กใหม่กดซ้ำเต็มเลย ขงโทดฮับ :-((
  • สรุป...อยากก่อกวนแต่เชฟวี่กับคุณจุดประสงค์มันต่างกัน...ไปซะเถอะไป :-$
  • ไม่งั้นก็เอาผมไปอยู่ในแก็งด้วยดีป่าว555+แต่ผมอยู่แก็งไหนหัวหน้าแก็งตายหมดนะคับ555+
    โคตรชอบเลยนักเลง
  • นอนดีกว่า ฝันดีครับ ทุกคน :-j
  • Gio ได้รับตำแหน่งเป็นเจ้าของ เวปไซค์ไล่คนได้ด้วยเทห์อะ กรี๊ดๆๆ gibson เราและนายยังดีไม่พอต้องขยันกว่านี่ abc จงเจริญ :p
  • ฝันดีครับ บอส อนาคต ABCสดใสแน่นอน ขอเพียงพี่หนักแน่นในจุดนี้ ไม่ทําใบABC ห้ามลงขาย แล้วให้ red_duke เ่ป็นผู้ช่วยผมรฌรงค์ให้คนอย่าไปซื้อหมาที่ทําใบฝรั่ง ผมว่าต่อจากนี้ไปโลกพิทบูลจะอยู่ในกํามือเราแต่เพียงผู้เดียว
  • ผมถามน้าจิงๆนะวิสัยของนักเลงเค้าไม่ทำกันอย่างนี้หรอกคับพวกน้าทำกันอย่างนี้มันไม่ต่างจากกุ๋ยข้างถนนหรือพวกเด็กเมากาวเมาแร็กซ์...เค้าจ้างน้าเท่าไรกาว2ป๋องเหรอผมให้5ป๋องเลยอย่าทำให้พวกเราทะเลาะกันเลย...ขอบคุณน้าทั้ง2มากคับ
  • ไม่เอาครับผมไม่อยากขายกาวครับ ยอดขายไม่น่าจะดีเดี๋ยวนี้คนใช้แม็กซ์เย็บกระดาษหมดแล้ว
  • ขอบคุณ gibson ที่ช่วยเชียร์ครับเราจะช่วยกันให้ใบ abc เจริญรุ่งเรือง ukc abkc rama3 ห้ามขายลูกหมาในเว็ปนี้ และเป้าหมายต่อไปในอนาคตใครไม่เลี้ยงหมาด้วย f1 ก็ห้ามขายลูกหมาด้วย แจ่มมั้ย
  • เอาผมไปอยู่แก็งน้าด้วยผมไม่มีแก็งไม่เอาดีกว่าไม่พาดพิง
  • หลับฝันดีคับน้าทั้ง2
  • คัยทำอะไรกันไว้ย่อมรู้แก่ใจตัวเองกันดี ความดีคนเห็น ความเลวก็คงปิดกันไม่มิด คนที่ทำดีก็จงทำดีต่อไป คนที่ทำชั่วสักวันความชั่วก็คงโดนเปิดเผย ( เกี่ยวไรกับ abc เปล่าว่ะ )
  • red_duke 2:41PM Permalink ขอบคุณ gibson ที่ช่วยเชียร์ครับเราจะช่วยกันให้ใบ abc เจริญรุ่งเรือง ukc abkc rama3 ห้ามขายลูกหมาในเว็ปนี้ และเป้าหมายต่อไปในอนาคตใครไม่เลี้ยงหมาด้วย f1 ก็ห้ามขายลูกหมาด้วย แจ่มมั้ย
    :063: :063: :063: :063: :063:
  • ที่บอก ว่า ใครไม่เลี้ยง มาด้วย F1 ห้าม ขาย เกินไป หรือเปล่า ครับ
  • คุณ red_duke ผมว่าคุณนี่เริ่มเลอะเทอะนะครับ อาหารกับการจำหน่ายลูกหมาที่ทำใบABCมันคนละเรื่อง เรา ทำงานต้องมีเป้าหมายที่ชัดเจน ถ้าขืนครั้งหน้าคุณยังผิดวัตถุประสงค์ ผมกับคุณคงต้องแยกทางกันเดิน

ผมยังยืนยันในฐานะตัวแทนจำหน่ายใบABCและตำรวจควบคุมการค้าพิทบูล อาหารหมาแดกได้ทุกยี่ห้อ แต่ใบต้องใบABC ที่มีตัวหนังสือ A-Cตัวโตๆ บนกระดาษA4ของแท้เท่านั้น
  • ตำรวจหัวดอ :-))
  • :-)) ไอ้แป๊ะขายถุงยาง ทำได้แค่ส่งเห็บข้างลูกกระโปกมาป่วนปัญญาอ่อนได้แต่นี้เหรอว๊ะ 555

กลับไปบอกลูกพี่มึงด้วย ว่าเดี๋ยวนี้หาแดกกับหมายากหน่อยนะ เพราะเด้กรุ่นใหม่ๆเค้าตาสว่างกันแล้ว

• ส่วนคนที่มีปากเป็นหอยปู
    ปล่อยเขาอยู่กับเรื่องเล่าที่ลื่นไหล
    เรื่องเก่าผ่านสันดานคนมันฝังใจ
    นินทาไปให้ตาย(ก็)ไม่รู้ตัว :-))
  • Gibson เป็นเห็บข้างกระโปก ไอ้แป๊ะเจ้าของ bj เหรอแล้ว bj ทำใบ abc หรือ พระราม3 ครับ :p
  • :-)) ไอ้ red dick เห็บข้างลูกกระโปก กระจอกจริงๆมึงอ่ะ
    อย่าเอาชื่อbjมาเอ่ย กูไม่อยากให้เข้าตัวพวกมึง มึงอยากรู้ประวัติของหมาตัวนี้ไหมล่ะ แล้วมึงจะหน้าหง่าย
    กูเห็นพวกลูกพี่ของมึงทวงบุญคุณกับหมาตัวนี้จังเลยนะ
  • รู้ประวัติ bj ด้วยมันยังไงครับก็หมา ไอ้แป๊ะขายถุงไม่ใช่เหรอครับ :O
  • รอ comhee มาตอบเรื่องประวัติ bj ไม่มาสักทีถ้าไม่รู้อย่าเขียนแบบนี้เพราะสมาชิกอาจเข้าใจว่า boss แปลงร่างมาเล่นเองถึงได้รู้ลึก แล้วยิ่งใน fb ว่าbossผมอยู่ครั้งตอนเดือดร้อนก็หนีไม่พ้นต้องขอความช่วยเหลือจาก ไอ้แป๊ะขายถุงยางทุกเรื่อง fb ก็บอกว่า boss ผมเป็นพี่ชาย นิชคุณ boss ชื่อ เนรคุณ จะทำให้ abc ยอดตกนะครับ comhee :-))
  • เฮ้ย!!!ถามจิงพวกมึงมีปัญญากันแค่นี้เหรอว่ะไปๆไปดมกาวกับเพื่อนมึงนู้น!!!
    คิดจะมาย่ำเวปฯพิทฯทั่งทีหาตัวเด็ดๆกว่านี้ได้ป่าวอย่าเอาไอ้เด็กดมกาวมาเลย!!!พวกมึงก็แค่ไอ้เด็กดมกาวกูรู้แระไอ้เผ่าซูลูมันหัวเราะยังงัย!!! >:/
  • ผมเป็นเจ้าของเว็บนี้ ผมต้องการลดปริมาณลูกสุนัขที่ลงขายกันอย่างอิสระ จึงใช้มาตรการใบเพดออกมาควบคุม มันก็แค่นั้นเอง ผมไม่เข้าใจว่าจะเดือดร้อนอะไรกันหนักหนาครับ ไม่ทำก็ไม่ทำ ไม่ลงขายที่นี่ก็มีที่อื่นอีกมากมายให้ลงขายได้ ถ้าจะลงขายที่นี่ก็ทำตามนโยบายมันก็จบแล้ว ไม่เห็นจะต้องตีรวนเลย

ขอความกรุณาอย่าออกนอกประเด็นครับ อย่าลากเรื่องโน้นมาชนเรื่องนี้ ใครทำอะไรก็อยู่กันอยู่แก่ใจ คุณชงกันเอง ด่ากันเอง แต่ผมคือคนที่เดือดร้อนครับ :003:
  • ใบ abc ออกมาเพื่อควบคุมปริมาณสุนัขแค่โอนเงินพร้อมรูปถ่ายและประวัติ boss จะได้มีกำลังใจทำงานเพื่อสังคม \m/
  • ถามหน่อย เว็บนี้ผมเป็นเจ้าของ ผมก็มีสิทธิในการกำหนดนโยบายไม่ใช่หรือ ?

ใบเพด abc ถ้าไม่เชื่อมั่น อยากจะใช้ใบเพดนอกผมก็ไม่ได้ห้ามเสียหน่อย
  • ใช่ครับ boss ห้ามพวกมันซะทีเดียวเลย บริษัทเราจะได้ไม่ต้องห้ามหลายรอบเปลืองตัวครั้งเดียวจบ abc only $-)
  • ธะๆโถ่ไอ้น้าเรดดุ๊กกี้ไอ้น้าเปรต
  • เพลาๆ กันหน่อยครับกาวน่ะ มันลายสมองเชื่อผมเถอะครับทุกคน :o034:
  • กาวยู้ฮูขายดีจัด :m29:
  • เมื่อวานผมขึ้นเครื่องตอนแปดโมงเช้า เครื่องลง ดร.อนุชาก็มารับไปงานสัมมนา ผมอยู่ในห้องประชุม จนสี่โมงเย็น จากนั้นก็มีการพาทัวร์ในมหาวิทยาลัย พาไปตามคณะไปเยี่ยมชมคอกม้า แล้วมาส่งที่โรงแรมตอนหกโมงเย็น นั่งคอยที่ล๊อบบี้ประมาณสิบนาที คุณจอห์นก็เดินทางมาถึง ตามด้วยคุณสมพงษ์ และคุณสันต์ จากนั้นไปทานข้าวด้วยกัน แล้วไปยาวไปจนตีสี่ ผมไม่มีโอกาสได้เข้าเว็บแม้แต่นาทีเดียว ดังนั้นอย่าพูดอะไรมั่วๆครับ
  • สู้ๆPitbullzone :062: :062: :062:
  • :)>- เป็นกำลังใจให้คับ เพื่อพิทบูลโซน สังคมเล็กๆของคนรักพิทบูลจะได้สงบ และอย์ู่กันแบบมีความสุข