ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หายไปเลยนะครับ บอส
  • บ่ายแก่ๆวันศุกร์ที่แสนสุข ขอเปิดกระทู้หาบอสของผมหน่อย พี่มาร์คครับตอนนี้คงมีความสุขอยู่กับยอดขายของใบABCในweekนี้หละสิครับ บอส สู้ๆนะครับ ถึงแม้คุณนก เลขาส่วนตัวไม่อยู่ เหนื่อยหน่อย แต่ก็ขอให้สู้ๆนะครับ ผมจะกระตุ้นยอดขายให้ใบABC แบบนี้ตลอดไป เพื่อเป้าหมายการครองตลาดอันดับ1 ด้านการทําใบเพดดิกรีพิทบูลเพื่อการค้าครับ สู้ๆ
  • อย่าไปสนใจนะคับไอ้นี้กับเพื่อนมันเมากาว :-))
  • เหงด้วยกับคุณ Gio :013:
  • ขอออกมาถามนิ้ดส์นะครับ GIBSON นี่เค้าสื่ออะไรกันหรา...........ข้างบนอ่ะ :o008:
  • กด Like ให้ค่ะ คุณ Gio_ :063: :063:
  • คุณตั้งกระทู้..หัวดอๆ อีกแล้ว GIBSONลอง คิด-วิเคราะห์-แยกแยะ (ค-ว-ย)ก่อนตั้งกระทู้น่ะครับ ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ
  • ผมก็แค่ทักทายกับบอสของผม เห็นว่ากิจการกําลังเจริญรุ่งเรือง คุณeak1978 หยาบมากครับ ในนี้เยาวชนมาหาความรู้มากนะครับ อาจส่งผลต่อภาพลักษณ์ABCได้ ขอนะครับ สุภาพชนครับ
  • ผมว่า..แม่ง..อิจฉาเค้ามากกว่าครับ ทำไม่ได้อย่างเค้าล่ะเซะ...เค้ามีตัวตน..ทำไรทำจริง
    :o045:
  • เงินเยอะจัด แอบไปใช้กะใครรึเปล่า หายโว้ยหาย
    แบ่งๆไปทำไบอื่นมั่งก็ได้
  • อานแล้วก็ขำๆ กันไป ถ้าโลกนี้มีแต่คนคิดดีเราจะไม่รู้ว่าคนคิดไม่ดีเป็นไง อย่าใส่ใจเลยค่ะ ถือว่าเป็นสีสัน ไม่ให้เว็บนี้ดูธรรมดาเกินไป
  • ด่ากันบ้าง ทะเลาะกันบ้าง อวยกันบ้าง ทำให้บอร์ดนี้มีสีสันดีเหมือนกันครับ :-))
  • :o034: นี่แหละรสชาติของพิตบูลโซน
  • lamphun 8:10AM Permalink
    เงินเยอะจัด แอบไปใช้กะใครรึเปล่า หายโว้ยหาย
    แบ่งๆไปทำไบอื่นมั่งก็ได้
    -------------------------------------
    ไอ้สมพงษ์ถามน้ามาร์คแบบนี้
    อยากให้น้ามาร์คชี้แจ้งให้หน้ามันหง่ายไปเลยฮ่ะ
  • ที่นี้ก็รู้แระว่าไผ๋เป็นไผ๋ =D>
  • แกแซวประชดเล่นเฉยๆ เมื่อคืนยังนั่งดื่มอยู่ด้วยกันจนสว่าง ตอนนี้ผมก็อยู่เชียงใหม่ครับ
  • นึกแล้ว พูดประชด ไปดูเฟส ดีกว่า เพื่อนเก่าพี่มาร์ค ออกมาเม้น พี่อีกคนแระ
  • มีไรไหมไอ้คุณเดช จัดมา
  • ป๋าหายไปไหน อยู่กะกู แล้วงัย หนุกหนาน
  • ใจเย็นๆพี่ อย่าเสียเวลาต่อความยาวเลยพี่ ได้ไม่คุ้มเสียหรอกครับ ถ้าหงุดหงิด ก็ดูผมเป็นตัวอย่าง โดนหนักกว่าเยอะ ผมยังไม่สนใจเลย 555
  • ^:)^ ^:)^ ^:)^ ขออภัยด้วยคับ
  • https://www.facebook.com/permalink.php?story_fbid=315758188539466&id=100003158621492&comment_id=18319410&notif_t=feed_comment_reply

เอามาให้อ่าน จะได้ไม่ต้องจินตนาการเองให้ปวดหัวครับ
  • จินตนาการอะไรครับท่านm ทีผมพูดไปทั้งหมดกระจางออกมาแล้วครับ ต่างคนต่างยอมรับ แท่งกันไปทิ่มกันมา
    เรื่องไอ้แป๊ะขายถุงที่หลุดออกมาจากวงเบียร์ที่ศูนย์ฝึกสุนัข ซึ่งมีการตั้งธงเล่นท่านเอาไว้แล้ว แต่ไอ้cnpเป็นแพะรับปาบ เพราะเสือกพูดความจริงไว้เยอะ มีการตั้งกระทู้ถามหาชื่อเชฟวีน็อตพิทบูลกันเลย ซึ้งถ้าคงไม่เครียร์กัน(จูบปากกันจ๊วบๆ)ตามที่เข้าไปในลิ้งเฟรสบุค เรื่องอื่นๆก็ต้องออกมาอีกมากมาย เช่นเรื่องล้มยังเตริก ยักยอกเงินทุนเอาไปแดกกันเอง เรื่องหมาบีเจไปอยู่เหนือไม่ได้ผสมแค่แม่ตัวเดียว เรื่องศูนย์ฝึกสุนัขชื่อดังขโมยน้ำหมาบรูตัส เรื่องศูนย์ฝึกสุนัขไม่ยอมให้เจ้าของหมาใช้อาหารยี่ห้ออาร์III ฯลฯ และเรื่องน้ำเน่าอีกมากมาย :-)) ซึ่งผมไม่ได้จินตนาการไปเองใช่ไหมครับท่าน :-@
  • เรื่องของคนอื่นผมไม่ยุ่งอีกแล้วครับ ขอเคลียร์ประเด็นส่วนตัวก็พอ เหนื่อย
    งานนี้อีกาคาบข่าวคงเหนื่อย ต้องแต่งนิยายเรื่องใหม่ เพื่อสร้างการยอมรับต่อไป
    แต่นิยายก็คือนิยาย มันไม่ใช่เรื่องจริง วันไหนที่ความจริงปรากฏ ก็ไม่มีที่ยืนในสังคม
    ต่อมีหมาสวย มีหมาเทพ เก่งกาจขนาดไหน ถ้าไม่มีพื้นที่ให้แสดง จะมีประโยชน์อะไร