ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MEETING CHANTHABURI PITBULL ครั้งที่ 2 - 22 ธันวาคม 2555
  • ปราจีน+ชลบุรีไปจัดหนักที่จันทบุรีเอาให้เจ้าภาพแพ้คาบ้านเลย555555
  • จัดไปเลย คร้าบบบบบบบบพี่ น้องงงงงงงงงงงงงง
  • พิตจันท์ยินดีต้อนรับคับ
  • ใครแพ้โดนดึงไข่นะคับ หรือจะแก้ผ้าวิ่งรอบรถดี อิอิ พิทจันซ้อมกันเรียบร้อยแล้วอิอิ (ล้อเล่นคับ)
  • ใครแพ้ลองกันเล่นๆซัก2ลังไมคับ(เบียร์)
    ชลบุรีไม่กลัวอยู่แล้ว
    พี่เอก พี่มด พี่เอเชีย ปราจีนว่าไง เอาเปล่าคับ
  • ว่าไงว่าตามกันครับโจ ว่าแต่แค่2 ไม่น่าพอมั้ง ปราจีนฟิตนะครับ ขอบอก 555 :033:
  • 555ถ้าเจอกลุ่มคออ่อนจริงๆอย่าร้อง"เจี๊ยก"แล้วกัน555
    ขอท้าดวล"เหล้าขาว30ดีกรี"คร๊าบ555 :-)) :-)) :-))
    คุณโจผมอยากได้ภาพที่ถ่ายไว้อะคับลงให้ผมมั่ง
  • ก็กลุ่มชลเขามีชื่อว่า กลุ่มพิตบูล เนเว่อร์ดาย พี่เห็นกลุ่มปราจีณยังไม่มีชื่อก็ตั้งให้ชั่วคราว ฮ่าๆๆ
  • คราวหน้าตั้งชื่อใหม่ว่ากลุ่มคอแข็งแต่อย่างอื่นไม่แข็งดีกว่าเน๊อะ ฮิ้วๆๆๆ
  • :001: งั้นเอาแบบเดิมดีกว่า :001:
  • หวัดดีคับทุกท่าน...ไม่ทราบว่าบรรยากาศประมาณนี้หรือเปล่า!...อิอิ
    ....หาดแหลมเสด็จimage
    ไฟล์แนบ
    1303029587-1012-1152.jpg 191K
  • พี่เอก 2 ลังเอาไว้ลองท้องคับ55555
    พี่โจ้เหล้าขาวจัด 40ดีกรีไปเลย ส่วนรูปเดียวโจเอาไปให้ที่จันทบุรีนะ
    (ไอ้ตัวเสียบเมมมันเสียคับ)
  • ทางเหล่า ทวยเทพพิตบูล จัน ได้เตรียมแผนรับมือสำหรับอหังการ ทั้งหลายจากต่างแดนเป็นที่เรียบ ร้อยแล้ววววววววอิอิ
  • โหแต่ละกลุ่มน่ากลัวๆกันทั้งนั้นเลย พิทจันอย่ายอม ใครลงรูปได้โชว์เลย ว่าพิตจันเค้า คออ่อนขนาดไหน อิอิ
  • ขอขอบคุณพี่มาร์คครับที่กรุณาให้เกียรติเป็นกรรมการและสนันสนุนของรางวัล ^:)^ กรรมการตัดสินเองแจกเองเย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เราขอกำหนดกติกาการประกวดหมากล้ามดังนี้ครับ

1. ต้องเป็นกล้ามที่สร้างขึ้น และเห็นได้อย่างชัดเจน
    2. กล้ามต้องมีครบทุกจุดที่สำคัญ คอ หลัง ไหล่ เอว สีข้าง และ บั้นท้าย
    3. ผิวหนังต้องบาง เห็นเส้นเลือด และ มัดกล้ามอย่างชัดเจน
    4. สุนัขอ้วน ตัวใหญ่ ผิวหนังหนา ไม่ถือว่ามีกล้าม
    5. สุนัขโครงสร้างใหญ่ ถือเป็นข้อได้เปรียบ แต่ ถ้าโครงสร้างใหญ่แต่เต็มไปด้วยไขมันจะไม่มีคะแนน
    6. ถ้าหมาโครงสร้างเล็กกว่า กล้ามเนื้อชัดเจนกว่า ถือว่าหมาแบบนี้สมควรเป็นผู้ชนะ
    7. หมาบางตัวมีกล้ามโดยกรรมพันธ์ ดังนั้นการเลือกหมามาประกวดต้องพิจารณาให้ดีๆ
    8. การเลือกหมาที่มีกล้ามเนื้อพื้นฐานมาฟิต จะง่าย ประหยัดเวลา และมีโอกาสประสบความสำเร็จ
    9. หมาบางตัว สรีระเขาไม่ให้ โครงสร้างผอมบาง กล้ามเนื้อขึ้นยากมาก อาจจะไม่มีกล้าม

ขอให้การตัดสินของกรรมการถือเป็นการสิ้นสุด

• ผมขอไปร่วมด้วยคน ครับ มือใหม่เหมือนกัน เพิ่งเริ่มเลี้ยงตอนนี้3เดือนแล้วคับ อยู่ท่าใหม่คับ
  • ๑crazywindy ยินดีครับ
    ขอแจ้งกิจกรรมเพิ่มเติม เราจะมีชักกะเย่อหมาและสปริงโพลเป็นกิจกรรมเสริมไว้สำหรับไว้สำหรับท่านที่ต้องการประลองพละกำลังครับ \:D/
  • งานน่าสนใจ ไปด้วยนะ
  • พิทบูลปราจีนอยู่ที่ ไหนมีหมาไปร่วมกิจกรรมกับเค้าหรือเปล่า(ส่งข่าวด้วยนะปราจีน)
    ส่วนพิทบูล เนเวอ่ร์ดาย ขอคิดดูก่อนว่าหมาพร้อมหรือเปล่า
  • เย้ๆๆๆๆๆๆๆ
  • ใกล้วันละนะลวดเพี้ยยยยยยยยยย
  • งานเข้าละครับ มีติดฝึกในห้วงวันหยุด คาดว่าคงต้องชวดงานนี้ครับ :m29:
  • แหง่วๆ ฝึกอะไร เหรอ พี่ ฝึกประ จำปี?? ฝึก ทหารใหม่? รึอะไร ครับ?
  • อ้าวใกล้วันงานแล้วมาเบี้ยวกันแบบนี้ไม่ได้นะครับ เจ้าภาพอุตส่าห์เตรียมงาน เกิดน้อยใจหยุดจัดขึ้นมาละยุ่งเลยนะ 55
  • ฝึกเพิ่มพูลนายสิบใหม่ครับ ผบ.เพิ่งสั่งเมื่อวาน ควบวันหยุดด้วย7วันนรก :m72:

โหยพี่มาร์ค อย่าพูดอย่างงั้นครับ เด้วส่งพี่หนวดใส่เกราะบางระจัน ถือไม้งัดปาก ขี่บูลลี่สายเก่าไปครับ :o003:
  • งอลลลลลแล้ว งานเขาอีโต้ปีหน้า อาจจะมีปัญหา 55
  • อ้าว ผู้พันเบี้ยว โกรธร้อยปี :016:
  • อยากให้มีโคโยตี้ จูงพิทบลูโชว์ :p
  • @ PAO_CPC

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพ ที่ส่งให้พิตโซนนนท์ ทีม
    งานนี้สงสัยจะไม่ฟูลทีม เนื่องจากน้องๆ เพิ่งกลับกันมาจากเชียงใหม่
    และใกล้เทศกาลปีใหม่...อาจต้องเคลียร์การเคลียร์งานกันหลายคน อาจพลาดงานนี้ไป ขอโทษด้วย ^:)^

แต่ยังไง งานนี้ ต้องมีตัวแทน " พิตบูลโซนนนท์ " ไปแน่นอน ขอบคุณครับ แล้วพบกันคร๊าบ :X :033:
  • พี่ สู้ ครับ เอา หมากล้ามตัวเจ็บของพี่ มาด้วยนะ อิอิ อยากยนโฉมจัง ไม่รู้ ลูกสาว จะ ทันมั้ยนม ยังย้อยอยู่เลย
  • @ NEUNG_BURAPA

ฮ่าๆๆ ก็มันเจ็บแล้วจะเอาไปได้มั้ยเนี่ย อิอิ :-)) ล้อเล่นคร๊าบหนึ่ง ไว้พบกัน
    ถ้าก้องไม่เบี้ยว งานนี้ มีพา วินเซนต์ ไปโชว์กล้ามแน่นอน โจ...ว่าไงครับ สปริงโพลงานนี้ กี่ลังดี กร๊ากๆๆๆๆ
  • มาลุยครับ พิทจันท์พร้อมรบ [-X
    จริงปะน้องๆ 5555
  • กราบเรียน พิทบูลนนท์ เราชาวพิทบูล เนเวอ์รดาย ไม่ได้กลัวแพ้แต่กลัวกินเบียร์ไม่ไหวคับ
    เอาอย่างนี้ไม่คับ ถ้าเราดวนกัน 2คน ก็รับไปคนละ2ลัง ถ้ามีใครลงแข่งอีกก็ลงกันคนละ1ลัง OK นะ
  • พี่สู้ คับ โจว่าก่อนที่เราจะมาประลองกันโจว่าเรามารวมทีมเตะฟุตบอลก่อนดีกว่า
    จัดการเจ้าบ้านก่อนจะดีกว่าคับพี่
  • พิทบลูทะเลตะวันออก ลุย
  • อ่ะ เจ้าบ้าน อาจจัดตัวจี๊ดตัวเจ็บ ลงดวล ด้วยนะพี่สู้ พี่โจ
  • ไอเดียเจ๋งครับ...โจ
    ทีมฟุตบอลรวมดารา ปะทะ ทีมเจ้าภาพ ท่าจะมันส์ เรามันคน แมน แมน
    ตัวต่อตัวกลัวพลาดท่าได้ มันต้องร่วมมือกันรุมสกัมเจ้าภาพแบบนี้ ค่อยเห็นโอกาสหน่อย OK ครับโจ :-))

@ NEUNG_BURAPA เจ้าภาพเตรียมตัวโดนยำ รับประกัน เละคร๊าบบบ อิอิ :X
  • จัดไปเลยพี่สู้ ทีมเรายังมีปราจีนหนุนหลังอีกนะพี่ :013:
  • มาๆทางจันก็จัดทีม all star ไว้ รอตลอดงาน อิอิ
  • งานนี้จันทบุรีทะเลเดือดแน่นๆๆคับ55555
    คนพร้อม นักกีฬาพร้อม อาวุธครบมือ :o019:
  • ตกลงเตรียมตัวพร้อมรบ
  • วันนี้วันโลกแตก วันเกิดawaji69 มีความสุขมากๆนะคร้าบบบบบ
  • :006: :016: พูดมาด้าย ปราจีนคออ่อน ที่ไหน ปราจีนคอไม่ลุึกต่างหาก กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มีความสุขเยอะนะครับคุณอเวจี ว่าแต่งานนี้ผมสีไรครับ....5555
  • พรุ่งนี้แจมด้วยคนครับเดวเอา หมาผูกโบไป
  • ขอโทษ !!!! ทางทีมงานเจ้าภาพ และ เพื่อนๆ ทุกท่านครับ

^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^

งานเข้าแต่เช้า ผมกับก้องเพิ่งเสร็จธุระ ยังไงคงมีโอกาสได้พบกันในคราวหน้าครับ
    โจคร๊าบ !!! อีกแล้ว ไม้รู้เมื่อไหร่ จะได้ลิ้มรสเบียร์เชลย สปริงโพล แบบเป็นทางการซะที ขอโทษนะน้อง :-D
  • โอเคไม่ว่ากัน รู้ว่า พี่โจเก๊ก็แล้วกัน ครับพี่สู้ เหล้าไม่กิน อาศัยถ่ารูป แบล็กเมย์ชาวบ้านอย่างเดียว!!!!