ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความร่วมมือเรื่องใบเพดครับ
  • กระจ่างขึ้นครับพี่ เดี๊ยวคุยกับเพื่อนแล้วจะรีบดำเนินการครับ

เฮียมาร์ค สุดยอดอยู่แล้ว
  • พี่ชายคนนี้เปลี่ยนไป อารมณ์เย็นขึ้นเยอะเลยนะครับ นิ่งเฉย ปล่อยวาง ทำไปเลยพี่ ผมว่ามี คนเห็นด้วยกับพี่เยอะครับ
  • เวลามันช่วยสอนครับ ผมรู้สึกเหนื่อยหน่ายกับการวิ่งไล่ตามผู้คน เบื่อกับการเป็นที่รองรับอารมณ์คน
    เมื่อ เราห้ามความคิดของคนอื่นไม่ได้ เราห้ามการกระทำของคนอื่นไม่ได้ แต่เราห้ามความคิดเราได้ เราห้ามการกระทำของเราได้

ตอนนี้ผมคิดอยู่เพียงอย่างเดียวคือ ถ้าคิดดี ปราถนาดี จะทำอะไรก็ทำไปเถอะครับ ถึงใครไม่รู้ ตัวเราเองรู้ ฟ้าดินก็รู้ครับ :-D
  • Gio_ธันวาคม 11 Permalink

ผมเชื่อในบาปบุญคุณโทษคับ
    ตัวผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียเหลือเป็นหุ้นส่วนกับอาจารย์มาร์คจิงๆเอาหัวเป็นประกันใครจะว่างัยก็ชั้งผมขอยืนอยู่ข้างๆหลังต้นเสากับอาจารย์คับอย่าลืมคนหัวฟูหน้าหนวดคนนี้นะคับ

อ่านแล้วอยากจะหัวเราะเป็นเผ่าซูลู อย่างพี่อะนะครับจะได้เป็นหุ้นส่วน ออกตัวนิดๆหน่อยๆ ริอยากจะเป็นหุ้นส่วนพี่มาร์ค พี่มาร์คหากมองหาหุ้นส่วนเรียกผมก่อนเลยนะ ดูแลห่วงใยทุกหัวข้อที่มีการค้าขาย สนับสนุนด้วยแรงใจกับใบABC ตังเป้าสู่ยอดขายอันดับ1 ในประเทศไทย อย่างพี่Gioเต็มที่ก็ได้แค่ลูกน้องฝ่ายการตลาดของผม ยังไม่ถึงขั้นหุ้นส่วนพี่มาร์คเขาหรอก
  • คุณ.กิ๊บ555+คนอย่างผมเป็นลูกน้องใครไม่ได้หรอคับถ้าเป็นลูกน้องแล้วหัวหน้าแก็งมักจะตายหมด555+
    หัวเราะให้ผมฟังหน่อยไอ้เผ่าซูลูอ่ะผมรู้จักแต่พวกผีตองเหลือง555+ :-))
  • แป้กครับ มุกนี้ ของคุณ Gio ขอไว้อาลัยให้คุณGio มุขเสี่ยว ลองทําใบABC ให้กับตัวเองดูครับ อาจจะทําให้ปล่อยมุขลื่นขึ้น แฟนคลับพี่มาร์คไม่เอาลาวครับ มาไงผีตองเหลือง กร๊ากๆๆ ถุยๆๆๆ
  • แป้กครับ มุกนี้ ของคุณ Gio ขอไว้อาลัยให้คุณGio มุขเสี่ยว ลองทําใบABC ให้กับตัวเองดูครับ อาจจะทําให้ปล่อยมุขลื่นขึ้น แฟนคลับพี่มาร์คไม่เอาลาวครับ มาไงผีตองเหลือง กร๊ากๆๆ ถุยๆๆๆ
  • ทำอยู่แล้วไม่มีมุขจร้ามีอะไรอีกไหมชอบๆชอบจิงๆนักเลง
  • ไอ้ gibson พี่Goiเค้าจะทำใบหรือไม่ทำใบแล้วคุณไปยุงกับเค้าทำไม วันๆไม่มีงานทำหรือไง
    เราว่านายไปหาอะไรทำที่มันสร้างสรรจะดีว่ามา กร๊ากๆๆๆ มา ถุยๆๆ จะดีว่า
    โดยส่วนตัวเราก็รู้จักพี่gioนะพี่เค้าก็เป็นคนน่ารักดี เพราะฉะนั้นจบแล้วก็จบ
    ถ้าไม่จบคนที่ลำบากใจที่สุดก็คือพี่มาร์ค ถ้าเรารักในตัวพิทบูล รักในตัวพี่มาร์คก็ควรที่จะจบKKKKปะ
  • ผมเรียนมาสำนวนไทย หมาเห่าไม่กัด จิงปะครับ
  • ใจเย็นคับคุณ Gio เห็นแต่ละกระทู้ออกจะนักเลงนะคับ เดี๋ยวจะมีคนเขาหทั่นใส้คับ เขาจะหาว่าพี่มาร์คให้ท้ายอีก เตือนด้วยความหวังดีคับ:) :D
  • โอเคคับ!!!ผมจะใจเย็นให้มากๆและคิดถึงส่วนรวมคับ ^:)^