ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

^__^ ยิ่งรู้จัก ยิ่งรัก...PITBULLZONE ( 15ปี )
  • มีถูหลังด้วยหรือนี้ โว้ๆๆๆๆ
  • ทามปายยยย ด้ายยยยยยยยย ฮา .................
  • ไม่แ่น่ อาจโดนแล้วก็ได้ แต่ไม่กล้าบอกพวกเรา กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(ภาพมันฟ้อง555สวิงซะด้วย สอง/หนึ่ง)image
    ไฟล์แนบ
    4136.jpg 111K
  • จะลงเอง หรือให้อุ้ม ครูเป็ดขู่ได้ใจ555image
    ไฟล์แนบ
    4134.jpg 118K
  • ผมโดนรังแก กลั่นแกล้ง บังคับจิตใจ ตกเป็นเหยื่อความรุนแรง น่าสงสารมาก 555
  • ต้องนี่เลยพี่ คนนี้เเหล่ะตัวชี้เป้า คนนั่น คนนั่้น ไอ้นัทก็ใจออ่นทำตามละสิ555image
    ไฟล์แนบ
    4138.jpg 164K
  • สนุกกันเลยนะดีนะเรากลับไปก่อนไม่งั้นเปรียกแน่ๆ
  • ขออนุญาติ สรุปค่าใช้จ่ายงานเลี้ยงที่ดีวัน

ค่าใช้จ่ายหลัก
    ค่าดนตรี นักร้อง เวที เครื่องเสียง 20,000 บาท
    ค่าอาหาร กลางวัน เย็น 20,000 บาท มีข้าวต้มรอบดึก แต่ไม่มีใครอยู่ทาน
    ค่าของแจกจับรางวัล 12,000 บาท
    ค่าจัดทำถ้วยรางวัล 1,000 บาท
    รวม 53,000 บาท

ค่าใช้จ่ายเบ็ดเตล๊ดอื่นๆ อันนี้ในนามส่วนตัว และในนามผู้สนับสนุน
    ค่าบำรุงสถานที่ ค่าน้ำค่าไฟ ค่าเช่าโต๊ะเก้าอี้ 10,000 บาท (คุณนภา)
    ทิปเจ้าหน้าที่เก็บกวาด 6,000 บาท คนละพัน
    ช่วยสนับสนุนค่าเดินทางนักแสดงตลก 2,000+2,000+2,000(คุณใหม่ 28K) รวม 6,000 บาท
    ค่ามิกซ์เซอร์ โซดา น้ำอัดลม น้ำแข็ง สนับสนุนโดยคุณปูคุณกล้าปาร์คเวย์
    คุณตุ้ย คอกทศกัณฑ์ สนับสนุน 100 piper 1 ลัง
    อีกสองสามท่านขำเบียร์กระป๋องมาไม่แน่ใจว่ากี่ถาด และซื้อมากันเอง ขนมากันเองอีกเพียบ ไม่สามารถคำนวนได้
    ค่าเจ้าหน้าที่ อปพร ดูแลความปลอดภัย ค่าตกแต่งสถานที่ ไฟแสงสว่าง ไฟประดับ สนับสนุนโดยศูนย์ฝึกดีวัน
    คร่าวๆเท่าที่นึกได้ก่อนนะครับ

ผมขออนุญาติใช้เงินของชมรมจำนวน 30,000 บาท มาสนับสนุนงานนี้ ส่วนเกินจะเป็นเงินส่วนตัวและจากสปอนเซอร์ครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
  • ขอบคุณครับทุกๆท่านที่สนับสนุนให้มีงานนี้ได้ ผมได้เบียร์เชลยมาหนับหนุนด้วยนะฮ๋าๆๆๆ(มีแซวๆ)
  • รอฉลอง 20 ปีพิทบูลโซน ขอให้เป็นเสาหลักแบบนี้ต่อไป
  • เว็บเฉพาะกิจไร้อุดมการณ์ไปไม่รอดสักเว็บ ไอ้ที่ไปแย้วๆที่อื่นตอนนี้กลับมาเกือบหมดแล้ว ไอ้หัวล้านแบดบอยยังมาเลย 55
  • พอแล้วครับ อย่ารื้อฟื้นเรื่องเก่าอีกเลย จำเฉพาะสิ่งดีๆที่เคยมีต่อกันดีกว่า
    ทุกคนคือสีสัน ทุกคนคือส่วนหนึ่งที่ทำให้สังคมก้าวมาที่จุดนี้ครับ :-D
  • เข้าใจว่าเชียร์นะครับ แต่เชียร์แบบนี้เสียว เดี๋ยวยาวอีก ^:)^
  • ในใจผมคิดนะฮ่ะ ว่าถึงเวลาต้องแบ่งข้างแล้ว เมื่องั้นน้าก็ต้องเจอกับพวกไอ้-อีดัดจริตตอแหลที่คอยเกาะเวปพิทบูลโซนหาแดกต่อไปไม่จบไม่สิ้น (ความคิดเห็นส่วนตัวไม่มีส่วนได้เสีย)

ในนี้คงไม่ยาวแล้วละฮ่ะ แต่พวกมันไปยาวกันในเฟคบุก สนุกปากกันอยู่แต่ในกะลาโดยมีสาวกหมา2รางคอยเสริมคอยเชลียกันครื้นเครง และเริ่มเห็นเค้ารางการสร้างวาทะกรรมปลุกระดมมวลชนของทีมงานไอ้แป๊ะด้วย
  • image

งั้นต้องเจอ ยาน้ำสตรี เบนโล แก้ตอแหล ขวดเดียวอยู่ครับ 555
    ไฟล์แนบ
    เบนโล.jpg 30K
  • เรื่องอะไรกันไม่รู้เรื่องกะเขาเลยผม แต่ดีแล้วล่ะไม่อยากรู้สักเท่าไหร่ดอกคับฮ่าๆๆๆ
  • อย่ารู้เลยครับ มันเป็นรหัสลับ ที่จะใช้เตือนสติ เด็กเลี้ยงแกะครับ !!
  • นั่นดิ ทัย 55555555555ไม่รู้ไร รู้แต่จะมาวยังไง วันที่ 1 ม.ค.56 ใครเผลอเจอ "เก็บตก "แน่่ๆๆ
  • อีสานทีมเงียบจังเลยพี่ทัย ฮ่าๆๆ :-D
  • ระวังนา อิสานทีม เสือเตี้ย อิอิimageimageไม่หนาวมั่งรึครับ
    ไฟล์แนบ
    334223.jpg 192K
    DSC_0746.JPG 125K
  • หนาวซิพี่ หนาวมากกกกกกก 55
  • มาเจียงใหม่อีกซิ อู๊นอุ่น อิอิอิ
  • ปีใหม่นี้ขอลุยอีสานก่อนครับ แม่ทัพทางอุดร เสนอโปรแกรมพิเศษเสริมเข้ามาด้วย จะตามมาก็ได้ครับ 55
  • ข่าวถึง แม่ทัำพอิสาน (น้องต๊ะโหล ผบ.ของ ปธ.หนุ่ม) แล้วครับ งานนี้มีเคาค์ดาวส์ย้อนหลัง วันที่ 1 ม.ค.56 ครับ ทางเหนือ"ใจ๋กะใจ๋ แน่จิ่งโตยมาเน้อ พี่สันต์ พี่สมพงษ์ พี่เก่ง พี่จอนด์ 5555ฝากน้องนิ่มติดรถมาโต้ยเน้อ คริคริคริ)image
    ไฟล์แนบ
    4016.jpg 162K
  • แหนะๆๆๆๆๆ เจ้าชู้จริงหนอพี่เรา ฮ่าๆๆๆ
  • พี่เป็นหนุ่มวัยทอง ยังคนองเหมือนดังม้าศึกจริง ๆ เลยน้าทูล 555.
  • แกมียาดีเฉยๆ ลองยาหมดฤทธิ์ดิ หมดสภาพ ฮา ....
  • โฮงานนี้ลืมหัวหมู่เมืองนอร์ทไปได้อย่างไรกันพี่ท้่าน......
  • วันเสาร์นี้ นัดประชุมงานกันครับ ยังไงก็ยังรอทีัมเหนืออยู่นะ ก่อน มี.ค.56 เด๋วลืมหน้ากันหมด นอกจากน้องนิ้ม 55555image
    ไฟล์แนบ
    4022.jpg 125K
  • จัดที่อุดรรึป่าวครับ คุณอา
  • อะไรกันคับพี่ไพฑูรย์งานอุดรครั้งที่แล้วผมพลาด งานนี้ผมไม่น่าพลาดนะฮ่าๆๆๆ
    อุ้มเราก็มาคุยกันเองก็ได้ บอกพรรคพวกทีมงานสารคามมา ก็ปาไปเป็นสิบแล้วล่ะฮ่าๆๆ
  • งั่นเชิญชวนเลยนะครับ พี่ น้อง ชาวพิทอิืสาน อุดร ขอนแก่น สารคาม เลย ยโสธร อุบล สกลนคร อำนาจเจริญ สุรินทร์ ศรีษะเกส มุกดาหาร ร้อยเอ็ด หนองคาย ชัยภูมิ นครพนม บุรีรัมย์ โคราช วันที่ 1 ม.ค.56 ใครว่าง ใครสดวก ใครอยากมาเที่ยว มาร่วมงาน เชิญเข้าอุดรได้เลย ที่ อินทารารีสอร์ท รีสอร์ทใจกลางเมืองอุดร บรรยากาศทุ่งนา หาได้ที่เดียว งานนี้ได้รับเกี่ยรติจากแขก VIP เดินทางจากต่างประเทศมาร่วมงานด้วย ครับimage
    ไฟล์แนบ
    3480.jpg 217K
  • image
    ไฟล์แนบ
    3440.jpg 219K
  • image
    ไฟล์แนบ
    3429.jpg 216K
  • ขอใช้สิทธิ์พาดพิงครับ พี่อาทูลศรี
    ถ้าพูดถึงสกลนคร งั้นต้องมีเอี่ยวด้วย
    งานนี้ จากัวร์ ขอเข้าสังกัด อีสานทีม ด้วยดีก่า ฮิ้วๆๆๆๆๆ :X
  • ชาวสารคาม ยกทัพใหญ่เลยครับ ยินดีต้อนเสมอครับ และนี้คืนบรรยากาศสถานที่ และห้องพัก เมาแล้วคลานเข้านอนไ้ด้เลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    3430.jpg 212K
  • ครับน้องสู้ มาเลยครับ กับอากาศหนาวๆๆแน่นอนครัรบ
  • ทีมเหนือ ใจ๋ ใจ๋ นอย เน้่อ
  • มันหนาวจิงๆคับช่วงนี้ ไม่ใช่หนาวเล่นๆนะคับคุณสู้
  • อ้าวคุณสู้เป็นคนอีสานหรอคราบ ^^ :-bd
  • อา เมาส์ไรหนูเนี่ย :005:
  • เออๆๆๆบัดนี่ ท่าน rinrinya (ไผว่ะ) หมายถึง อา พูดถึงหนู ป่าวฮับ 5555มึนๆๆๆง่ะ
  • อย้าก ไป..... กิกิกิกิ :o040:
  • ไม่ใช่คนอีสาน แต่อาศัยอยู่โดน ........ไปด้วยยยยยยย อุดร อุดร อุดร อุดร แจ่มๆๆ :033:
  • อยากไป......
    rinrinya ตาก้องสาวสวยทีมเหนือเจ้าimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0692.JPG 162K
  • เฮ้ยๆๆๆๆไปไง มาไง ใครนิ เสื้อหาย รองเท้าก็หาย image
    ไฟล์แนบ
    3987.jpg 163K
  • rinrinya ตาก้องสาวสวยทีมเหนือเจ้าimage
    ไฟล์แนบ
    4001.jpg 166K
  • พิตบูลสุรินทร์ สบายดีนะครับ ไม่เห็นเข้ามาคุยบ้างเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    4091.jpg 104K
  • หนูนิ่มนะหนูนิ่ม ภาพที่พอดูได้ กล้องดีๆไม่ได้ถ่ายบ้างรึไหงหนอ ทำคนแก่ไปได้เนาะ5555555555image
    ไฟล์แนบ
    4110.jpg 149K
  • เสร็จจากงานอุดรแล้วเดินสายขึ้นเหนือต่อเลยนะครับอาทูลศรี สุดหล่อ :-D