ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

######## Dough Boi X Miki Female For Sale ########
  • Sire: Dough Boi(Romeo Son)
    Dam:Miki(Drizzy Daughter)
    ลูกสุนัข เพศเมีย อายุ 3 เดือน ท่านใดสนใจโทรคุยได้ครับ 0896053919 หรือ tum_cps1@yahoo.co.thimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 70K
  • อีกรูปครับimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 65K
  • Dough Boi X Miki image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 67K
  • Dough Boi X Miki image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 73K
  • Dough Boiimage
    ไฟล์แนบ
    214908.jpg 133K
  • Miki
    สนใจสอบถามได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    miki1_resize.jpg 143K
  • หนามาก ล่ำมาก สวยมากครับ
  • โอ้โห! กระดูกเบ้อเริ่มเทิ่มเลยครับตั้มแถมเนื้อตัวยังหนาตึ๊บสุดยอดครับ
  • กระดูกดีมากขอบอก สั้น กระชับแน่น เห็นมากับตาแล้ว เป็นตัวเมียที่มีอนาคตแน่ ๆ ....
  • พัฒนาไปไกล :063: :063:
  • wow made in thai (สวยมาก) ^:)^ ^:)^
  • กระดูกดีเลยตั๊ม =D>
  • ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับพี่น้อง
    ใครชอบแนวนี้ โทรสอบถามได้เลยครับ หรือมาดูตัวจริงได้ครับ ปราจีนบุรีimageimage
    ไฟล์แนบ
    269084.jpg 112K
    romeo[1].jpg 223K
  • ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 76K
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K
  • ขอโทดเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ที่ผมได้สร้างความรบกวนให้ กราบขอโทดจริงๆครับ