ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • ตัวเมียครับตัวเมีย ฮิ้ว ๆ ๆ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ชุดนี้มันส์พะยะค่ะ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวัสดีครับพี่โตและสมาชิกทุกๆท่านครับ.. ^:)^
    ชุดนี้สวยสมใจครับพี่.. :063:
  • เอาลูกชายมาให้ชมครับ...พีอู๊ส...image
    ไฟล์แนบ
    DSC00116.jpg 35K
  • หวัดดีครับท่านเอ ของผมชุดนี้ก็พอไปวัดไปวาได้ครับ 55

อู๊ส งามจัดเลยนะพี่ท่าน....

• 55555 เป็นงงครับ เมื่อวานมีเศษฐีมาจากไหนมะรู้มาขอดูลูกหมา ดูเสร็จถามราคาตัวละเท่าไหร่

พอบอกไปจิ๋มเอาเลย 2 ตัว โอ้ย แม่เจ้าอะไรจะขนาดนั้น...งงแล้วก็งงงง 5555

ปล.กับเงินที่ได้ต้องไปทำบุญ ซะแล้ว อุทิศส่วนบุญส่วนกุศลให้พวกเจ้ากรรมนายเวร ซะหน่อยเผื่อมันจะได้

มาขอส่วนบุญอีก...5555 ไปซะแล้ว ลูกพ่อ....

• สายเลือดดีมีชัยไปกว่าครึ่งครับพี่ :063:
  • น้องหมูหวานค่ะ......รับมาจากคุณโตและคุณนกเมื่อวานนี้ค่ะ (12/12/12)
    ไฟล์แนบ
    หมูหวาน 2.jpg 79K
  • ลองใหม่ค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    หมูหวาน 2.jpg 79K
  • หมูหวาน..มาอยู่อุบลแล้วค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวาน_3[1].jpg 48K
  • หวัดดีครับพี่น้อย

อ้าวได้ชื่อใหม่แล้วนังกระจิ๊ดริด...ตกลงเอาชื่อนี้นะครับพี่น้อย

เข้ามาเล่นบ่อย ๆ หน่อยนะครับ

อันนี้ Fb ผมครับ Panupong Wannawong

พี่น้อยรบกวนขอเมล์หน่อยจะส่งรูปหมูหวานไปให้ครับ

• หวัดดีครับพี่เอ..ขอบคุณนะครับสำหรับกำลังใจนิด ๆ
  • ชื่อหมูหวานค่ะคุณโต
    น้องหมูหวาน เข้ากับ พี่ ๆ ทั้ง 4 และน้อง อีก 1 ตัว ได้ดีมากค่ะ
    มี พี่ ..โนบีตะ, อี้ผิง, หิมะ, พอใจ และน้องแรมโบ้ค่ะ

เมล์ tarita2540@gmail.com นะค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวาน 4.jpg 71K
  • น้องหมูหวานชอบกัดกินใบไม้มากๆ ค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวาน 5.jpg 109K
  • หวัดดีครับพี่น้อย ยังไงผมจะเฝ้าคอยติดตาม พัฒนาการของหมูหวานนะครับ

แต่เชื่อว่า สำหรับพี่น้อยคงจะไม่ยากที่จะปั้นหมูหวาน ให้งามครับ

ยินดีมากครับที่พี่น้ัอย รับหมูหวานไปเลี้ยงดูนะครับ...

• เชิญจิ้มครับ พี่โตimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_6983.JPG 193K
  • ท่าจุ้ย ก็บอกแล้วไง Last pick

ไอแพคปัจจุบัน พอไหวไหมน้อ...

• I-PAD สวยมากครับพี่โต....หลังบ้านยังมีอะไรตุนไว้รึปล่าวพี่....
  • ขอบคุณมากครับจั๊ม...หลังบ้านเดียวจะค่อย ๆ ทยอยออกมาแล้วกัน..คอยชม
  • สวัสดีครับพี่โตแลทีมงานทุกๆท่านครับ...พรีอุ๊สimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00137.jpg 146K
  • หนาจังเลย พรีอุส...ท่านเอ
  • ด.ญ.หมูหวาน ...สวัสดีตอนเช้าค่ะ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวานสวัสดดีค่ะ.jpg 115K
    หมูหวานชมสวน.jpg 135K
  • หวัดดีตอนเช้าครับพี่น้อย..update หมูหวานบ่อย ๆ เลยนะครับพี่
  • คุณโต....รูปอาจไม่สวยเหมือนที่คุณโตถ่ายนะค่ะ เพราะลูกชายเป็นคนถ่ายรูปค่ะ
    ฝากบอกคุณนก..ช่วยดูรูปน้องหมูหวานด้วยนะค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวาน+แรมโบ้.jpg 113K
  • คุณโตค่ะ ขอดูรูป แม่+พ่อ ของหมูหวานด้วยนะค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวานสบาย ๆ ค่ะ.jpg 85K
  • ครับพี่น้อย

เดียวกับลังรวบรวมนะครับ...จะส่งไปให้ทางเมล์

เอาแบบตั้งแต่ ตัวแดง ๆ เลยนะครับพี่น้อย...

• ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ...คุณโตimage
    ไฟล์แนบ
    แรม+หมู.jpg 125K
  • ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับพี่น้อย

หายเหงาเลยพี่น้อย เล่นกับเพื่อนจังหวัดอื่นมานาน...

เจอคนบ้านเดียวกัน...มาเล่นด้วยไม่เหงาแล้ว...

หมูหวาน 2 วัน

• ทำงานที่หน้าคอมฯ ทั้งวันค่ะคุณโต
    image
    หมูหวานนอนที่ไหน...แรมโบ้ขอนอนด้วย
    ไฟล์แนบ
    หมู+แรม ตั่ง.jpg 103K
  • ดีแล้วครับพี่น้อย ผมจะได้มีเพื่อน ผมก็หน้าคอมทั้งวันค้าบ

ตัวนี้ไปซะแล้วครับ...ยินดีและขอบคุณนะครับกับเจ้าของคนใหม่

• ยินดีกับพี่..น้อง..ของ หมูหวานที่มีครอบครัวใหม่ค่ะ ไปอยู่ที่ไหนบอกหมูหวานบ้างนะค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวานเหนื่อย.jpg 110K
  • โอ้ยๆๆมีแต่งามๆๆ
  • สวดยอดเลยลวดพี่โต :063:
  • สวัสดีตอนเช้าค่ะ
    ด.ญ.หมูหวาน.....อาบแดดตอนเช้าตามที่....คุณนกแนะนำแล้วนะค่ะ ..คุณโตimage
    ไฟล์แนบ
    หมูอาบแดด.jpg 172K
  • วันนี้ 19 ธค. 21.30 น. เพิ่งถึงบ้านครับ

ขอบคุณท่านคิม และก็ท่านโต 101 ด้วยนะครับ

ครับ มีอะไรโทรหาได้ตลอด 24 ชม.นะครับพี่น้อย...
  • ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะคุณโต
    ด.ญ.หมูหวาน
    image

ด.ญ.หิมะ
    image
    ไฟล์แนบ
    ด.ญ.หิมะ.jpg 126K
    หมูแลบลิ้น.jpg 100K
  • บ่เป็นหยังครับพี่น้อย...

อีกตัวที่บ้านครับ...พี่น้อย...สาวน้อย Snow white..

• snow white สวยมากค่ะคุณโต
  • ขอบคุณครับพี่น้อย ถ้ามันมีทายาทเมื่อไหร่แจ้งพี่น้อยก่อนเลยครับ .....555

• รับทราบค่ะคุณโต รอชมทายาทของ snow white ค่ะ
  • มีของดีทะยอยออกมาให้กันชมหน่อยเด้อ เป็นลูก สโนไวท์ เหรอ ;;)
  • สวัสดีครับพี่โตและทีมงานทุกๆท่านครับ...พี่โตถ้าผ่านมาลพบุรียินดีต้อนรับครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00077.jpg 78K
  • เฮียช้ายครับ ไม่ใช่โลก Snow white หรอกครับ เป็นลูก Robin X Hana ครับ..

ท่านเอ ขอบคุณครับถ้าได้ผ่านคงต้องแวะแน่นอนครับ พรีอุส งามหลาย ๆ
  • พี่โตเห็นผ่านไปนั้นไปนี่มีแต่ผ่านสุรินทร์ไม่แวะนะ
  • โอ...กะว่าจะไปแวะอีกทีก็งานมิตติ้งละครับ ท่านคิม...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0330.jpg 135K
  • สวัสดีตอนเที่ยงค่ะ คุณนก คุณโต
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวานสำรวจบ้าน.jpg 110K
  • หวัดดีครับพี่น้อย...หมูหวานคงมีความสุขมากเลยนะครับ อยู่ทามกลางธรรมชาติครับ..
  • สวัสดีตอนเช้าเพื่อน ๆ สมาชิกทุกท่านค่ะ..
    ค่ะคุณโต ก็อยากให้หมูหวานมีความสุขมาก ๆ ค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวาน+มะลิ.jpg 182K
  • ยินดีต้อนรับคับพี่โตยังไงคุณอู๋จะผสานทางพี่โตอีกทีคับ
  • หวัดดีครับพี่น้อย...ตากแดด รับวิตามิน D ทุกเช้าเลยนะครับ

ท่านคิม ยินดีครับ จะได้ไปเจอตัวเป็น ๆ ซะทีimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0265.jpg 181K