ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีสุนัขพิตบูล สีเทา(บลู) ต้องการบ้าน
  • มีคนขอความอนุเคราะห์เข้ามา อยากหาเจ้าของใหม่ให้หมาพิตบูล สีสวาท น่าจะเพศผู้ อายุประมาณ 10 เดือน รูปร่างหน้าตาใช้ได้ ใครสนใจ เสนอตัว เสนอคุณสมบัติว่าทำไมท่านถึงเหมาะสมเข้ามาเลยครับ ถ้าผมพิจารณาแล้วเห็นว่า ท่านน่าจะดูแลมันได้ผมจะให้เบอร์โทร พร้อมส่งรูปให้ครับ
  • :063: เยี่ยมเลยครับป๋า ต้องคัดคนคุณภาพถึงจะได้หมาคุณภาพครับ
  • หมาตัวนี้ เจ้าของเก่าคงเห่อตามชาวบ้าน พอเบื่อก็เลยคิดจะทิ้ง ผมสงสารมัน อยากให้ได้บ้านหลังสุดท้ายที่อบอุ่น เจตนาก็มีแค่นี้ละครับ เหตุผลที่เขาจะยกให้ เขาบอกว่ามันดื้อมากแค่นั้นเอง
  • หมาอยู่ไหนคับผมไม่เอานะแค่อยากรู้ผมว่าก่อนที่อาจารย์จะลงเจ้าของคงโดนหลายดอก
  • จะดีไหมครับถ้าใครจะเอา ต้องจ่ายเงินค่าทำหมันด้วย (บังคับทำหมันหมาเลย) ผมว่าจะได้ตัดพวกเอาไปปั๊มหมาต่อได้ ยังไงผมว่าคนรักหมาเขาไม่สนใจเรื่องนี้อยู่แล้ว ชอบด้วย (หมาที่บ้านผมก็ทำหมันตั้งแต่ 5-6 เดือน) :o034:
  • ตามเทศบาลพิทบูลสิครับท่าน
  • พอดีผมเป็นเพื่อนของเจ้าของ user ครับ อยากได้ pitbull มาเลี้ยงอีกตัว ตัวเก่าอายุ 12 ปี พึ่งแก่ตายไปประมาณเดือนนึง หวังว่าจะได้รับการตอบกลับจาก คุนป๋ามาร์คนะครับ จากคนรักหมาครับ
  • เรียนท่านผู้นำ
    เรื่องสุนัขตัวนี้ผม สนใจมากคร้าบ เพราะกำลังมองหาอยู่ว่าจะเอามาเลี้ยงเนื่องจากตอนนี้สุนัขที่เคยมีได้หมดอายุไขไปแล้ว ผมเองโสด ทำธุระกิจส่วนตัว ค้าปุ๋ยน่ะคร้าบ อยู่กับแม่ซึ่งท่านก็อายุ59เองและเคยเลี้ยงพิทบลูมาด้วยกัน ฉนั้นไม่ว่าผมจะยังไม่กลับแม่ผมก็ดูแลได้ ส่วนผมเองนั้นไม่ได้คิดที่จะมีเพื่อการค้า แค่มีหมาดีๆ ก็เหมือนมีอาวุธเฝ้าบ้าน อ้อผมเองก็ชอบฝึกสุนัขนะคร้าบ ภูมิใจทุกครั้ง ที่เขาเรียนรู้ได้ ผมอยู่สองพี่น้อง สุพรรณบุรีเอง จึงอยากจะเสนอตัวที่จะดูแลสุนัขตัวนี้เองนาะคร้าบ และผมก็ยินดีมากที่จะดูแลเขาเพราะตามที่ท่านเคยรณรงค์น่ะคร้าบ 1คน1พิท และผมเองไม่ใช่คนที่เลี้ยงเพราะแฟชั่นนะคร้าบ จึงหวังว่าท่านผู้นำคงจะกรุณาผม
    เบอผมเบอนี้นะคร้าบ 081-197-9337
    ขอบคุณ
  • ชัดเจนมากครับ
  • เดี๋ยววันนี้เข้าออฟฟิตแล้วจะเอาเบอร์ให้นะครับ โทรไปคุยกันเองโดยตรงเลยครับ
  • ขออีเมล์ด้วยครับ เดี๋ยวจะส่งรูปไปให้ดู
  • ผมเพื่อนของ user otop ครับ อันนี้ user ผมเอง อีเมล์ผมครับ icey.tony@gmail.com 084-4147433 ผมต้นครับ อยู่ท่ายาง เพชรบุรี
  • zamoobin@sanook.com ขอบคุณมากนะคร้าบ ท่านผู้นำ พระเจ้าอวยพรคร้าบ