ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• กระทู้ที่ปักหมุดของผม ขอความกรุณาถอนออกเถอะครับ อาย ไม่อยากดังกว่า แรงเงา ;;)
  • เอาออกเถอะ ครับวันนี้ก็ยังไม่เอาออกอีก กระทู้ ที่ว่า ฮ่า บรีดเดอร์มือไหม่ อ่ะ
  • ยาสตรี อ่ะ
    แรงไปไหม่สำหรับคำด่า ดูเหมือนไม่มีอ่ะไรแต่คง ซีดมาก สำหรับหรับคำด่าคำนี้ถ้าใครโดน
  • ก็คุณไม่บอกแต่ทีแรกว่ากระทู้ไหน และยังเปลี่ยนชื่อมาอีก ผมจะไปรู้ได้อย่างไรครับ
  • เอ๊า พลาด จะเป็นผี กลายมาเผย ตัวจิง ยังไงเนี่ย
  • ขำว่ะ :-))
  • phanu BooMbaM_Mk ดีใจครับที่ได้ทำบุญให้คนอย่าคุณได้ขำ อนุโมท
    นาบุญด้วย
  • fixedpitbull ผมไม่ได้จะเป็นผีอ่ะไรเลย ผมแค่อย่าให้อ่านเรื่อง ข่ำข่ำ ของคุณตาที่บ้าน แต่เสือกดันมาซีเรียสกับผมเรื่องร๊อคไวเลอร์ผสมพิทบูลสรุป กูดังโดยไม่รู้ตัว
  • 080678xxxx มึงไปไหนว่ะ ไม่มา:-)) กูอีกคน ขอเป็นศัตรูกับคุณ ตลอดไป fuck you L-)
  • มึงมันไร้ค่าไม่อยู่ในสายตากู ไอ้บรีดเดอร์ หัวดอ จังไร
  • 080678xxxx ว่าไง เห็บหมา ออกมาแล้ว :p กูสืบมึงฉิปหายเลยว่ะตอนนี้ ที่แท่ กลุ่มดาวมหาลัย
    กูเอาเลือดหัวมึงออกไม่ได้นอนไม่หลับว่ะ จากใจจริง ถ้า กูรู้น่ะมังอยู่ที่ไหน จังหวัดอ่ะไร บ้านมึงอยู่ไหน
    กูต้องเอามึงให้ได้ มึง จำไว้ ว่ากูแค้นแล้วเพือนกูแค้นกว่ากูอีก L-) กลุ่มกูสัญญา ไม่จัดแต่ว่าจาแน่ L-)
  • กลัวจังไอ้ควาย ถ้ากลัวจะกล้าด่ารึ 55
  • ผีเห็นผีแล้วงานนี้
  • :-(( ด่ากันอีกแล้วไม่ขำอะไร เปลี่ยนชื่อไม่แจ้งทำให้งง ประมานนั้นเรื่องมันผ่านไปแล้ว ก็ให้มันผ่านไปอย่าทำให้มีปัญหาก็พอครับ ไม่ได้เจตนาซ้ำเติมใครอยู่แล้วครับ
  • 080678xxxx นะตอนนี้ผมรู้และมันใจด้วยว่าคุณคือใคร ผมไม่ได้โง้อย่าที่คุยคิดหรอกครับ จากการหัวเราะสั้นสั้นหวนบว่าหวน 55 แค่นี้เองครับที่ทำให้ผมรู้ผมเปิดอ่านเป็นร้อยกระทู้ หาข้อมูล วิเคราะห์และผมก็มันใจว่า เป็นคุณ ผมจะไม่ถามว่าคุณทำมันไปเพราะอ่ะไร เพราะอีกภาพลักษณ์หนึ่งคุณทำไม่ได้แน่นอนภาพลักษณ์นี้ผมก็เห็นด้วยน่ะ ที่จะทำ แต่อย่าพราดอีกทำให้มันแตกต่างไปกับนิสสัยการพิมย์หน่อยให้มันแปลกไหม่ไปเลย ขอโทษพีด้วยที่ใช่ว่าจะไม่สุภาพและไม่นึกว่าจะเป็นพีชายคนนี้ ใบ้ให้สำหรับคนที่อยากรู้น่ะครับว่า 080678xxxx คือใคร = เขาอยู่ที่นี้มานานมากครับ วิเคราะกันเอาเองน่ะ
  • เก่งจัง 66 77 88
  • นักเลงหรืออันธพาล ?? พระเจ้า คีบอร์ดแตกหมดละมั้ง
  • 080678xxxx ไม่เก็งหรอกต้องเลืยกว่าอฉิจริยะ ครับ ท่าน หลอด
  • :001: ภาษาไทย
  • ตีกันกันไห้ตายไปเรยคับแต่ผมไม่เกี่ยวผมอยู่สุพรร555 =D>