ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลูกชาย ปินรันย่า pocketbully ใบเพด UKC & ABKCราคากันเอง แชมป์ 0823962615
    รางวัลกรันตี
    รางวัลที่ 2 รุ่น Standard 6-9 Month Puppy Male งาน THAILAND SUPER BULLY SHOW 2012
    อิมพีเรียลสำโรง 31 มีนาคม 2012
    รางวัลที่ 1 รุ่นPlace Standard 6-9 Month Male งาน ABKC BANGKOK BULLY SHOW ( CDC ) 2012
    image
    image
    image

พ่อ PIRANHA
    image
    แม่ MATON
    image
    คุณปู่ ทวด
    image
    สายทางแม่
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ก้า สวย ๆ.jpg 83K
    ก้า 1.jpg 148K
    ก้ารวม.jpg 142K
    ปิรันย่า.jpg 152K
    แม่.jpg 26K
    328552.jpg 152K
    ปาโก.gif 105K
    โรมิโอ.jpg 39K
    ฮิตแมน.jpg 38K
  • พี่แชมป์กรุณานำเงิน15000ที่ฝากขายลูกหมา มาคืนพี่ป็อปด้วยนะค่ะ และก็ค่าบล็อกใส่หมา อีก500บาทนะค้ะ
    ลูกหมาขายไปก้เป็นเดือนแล้ว ขอบคุณมากกจ้ะ
  • ( ขอนอกเรื่องนิดนึงนะค่ะ ) ขอบโทดนะค่ะ พี่แชมป์แจ้งยอดที่ค่าเงิน พี่ป็อปตาคลีไว้ผิดค่ะ ยอดเงินที่พี่แชมป์ค้างค่าลูกหมาพี่ป็อป เหลือทั้งหมด 6500 บาท ค่าลูกหมา 6000 อีก 500 ค่าบล็อกใส่หมาค้ะ

กรุณานำเงินมาคืนด้วยนะค้ะ เราต้องใช้เงินเหมือนกัน ขอบคุณค่ะ
  • เพื่อนกันไม่หน้าทำกันเลยเงินทองไม่เข้าใครออกใครจริงๆๆ :022: :064:
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K
  • ขอโทดเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ที่ผมได้สร้างความรบกวนให้ กราบขอโทดจริงๆครับ