ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้ที่ซื้อครับ
  • อยากหาซื้อชุดลากของหมาอะครับพอดีตอนนี้น้องหมาจะสามเดือนแล้วซนมากตอนนี้อยากลองฝึกให้มันหัดลากดูละก็ อยากถามเรื่องสปริงโพลด้วยครับว่าหาซื้อได้ที่ไหน หมาผมชอบดึงมากตอนนี้ใช้แค่ผ้าชักเย่อเล่นกับผมแต่ผมอยากฝึกเปนการเปนงานบ้างอะครับเลยจะมาสอบถามหาที่ซื้อวิทีทำนี่พออ่านคร่าวๆมาแล้วคิดว่าทำได้ไม่น่ามีปัญหาครับ
  • ถ้าอยู่กรุงเทพก็จตุจักรร้านคุณคิมเลยครับชุดลากส่วนสริงอยู่ติดๆกับ สน.เตาปูนสปิงมีห่วงหัวท้ายยาวประมาณ1ฟุตขายแค่ 50 บาทเองต่อเส้น ร้านนี้ขายสริงโดยเฉพาะอะครับสามสรถสั่งได้ลองสอบถามดูครับ :030:
  • ขอบคุนมากๆๆๆๆๆครับ