ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GarageBullies Ms.Gorum 3 month and 9 day Not for sale
  • เอามาไห้ดูเล่นๆครับไม่ขายครับตัวนี่ Ms.Gorum
    imageimageimage B-) B-)
    ไฟล์แนบ
    IMG_1194.JPG 134K
    IMG_1206.JPG 142K
    IMG_1198.JPG 139K
  • ขอบคุณ Web Pitbullzone ครับ
  • รูปเเรกสวยมากคับบอส เดียวเเวะเข้าไปหานะจ๊ะอิอิอิ555555
  • มาทำอะไรบอกก่อน
  • ไปกินเเป๊ปซี่เฉยๆบอส555 :o019:
  • อย่างโหดเล้ยยยยยย.. :O :O :O
  • kenjiro ขอบคุณครับ
    American_Euro ขอบคุณครับ
    Koy_O มาวันไหน่บอกด้วยนะ
    Kan_BM55 3monthเองพี่ต้องลออีกนานเลย
  • ขออีกดอก :X image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1179.JPG 154K
  • โตขึ้น Ms.Maricle มีเครียด Breed หน้าให้ได้แบบนี้หลายๆตัวนะครับ
  • ถ้าเอาแบบนี้มาฟิต ให้กล้ามขึ้น มันจะสวยขนาดไหนหนอ อยากรู้จัง
  • งาม.. :063: :063: :063:
  • สวยจัด :063:
  • มาดมันเหลือกินเลยเจ้าตัวนี้
  • ถ้ามันเทิร์นมา จับมาสแต็กคู่กับ มิราเคิ่ล มีหวังนึกว่าพี่กับน้องแม่กับลูกแหงครับบอส ฮ่าๆๆ ^_^
  • tanakrit ครับผม

Pitbullzone ผมก็ว่าจะลองอยู่ครับกรัวมันจะ Heatตายก่อนนะครับ

A_AE ^:)^ ^:)^ ^:)^

joeblack ขอบคุณครับ ^:)^

เหน่ง ขอบคุณครับ ^:)^

AB8 ครับผม
  • งามแต้ๆ
  • โห่....โคตรเทพ...เลยคับ...
  • Tommy ขอบคุณครับ
    Sabay ขอบคุณครับ
  • ตัวเมียนะเนี๋ย_เทพแท้บอส :063:
  • ได้พ่อหมาดีกับแม่หมาดีสายไม่ต้องพูดสุดๆแล้วนะตอนนี่จรีงป่าวพี่หมู
    ยังมีน้องมันอยู่อีก1ตัวนะครับไม่แพ่กันเลยขอบอก
    สนใจติดต่อ 0901547004
  • สวยมากๆๆครับ บอส
  • 555555 น้องโอ ไปวันไหนดีเนี้ย ไปนั้งกินแป๊บซี่กันเรา 5555555 ยิ้งโตยิ้งสวยจริงๆ :021:
  • ตัวนี้ไม่ขายก็ขอละกัน :032:
  • ยังนี้เราต้องคิดถึงรุ่นหลานแล้วนะบอส 2-3-4 miagi อะไรอย่างเนี้ย :032:
  • จะเอา8 อะพี่ 5555+
  • โอ้ ใบหวยกันอีกแล้ว :o042:
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K
  • ขอโทดเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ที่ผมได้สร้างความรบกวนให้ กราบขอโทดจริงๆครับ