ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*** HANGMAN x SCOTCH *** puppys 14 day uppdate
  • ตอนนี้ลูกสุนัข14วันแล้วค่ะ ใบ ABKC ใหญ่และมาพร้อมกับกระดูกที่ใหญ่มาก อับมาให้ชมกันน่ะค่ะ พร้อมเปิดตอนอายุสุนัขครบ8อาทิตร์ค่ะ ท่านใดสนใจ เปิดให้จองกันได้ค่ะ 0871133915
    F1imageimageimage
    F2
    ไฟล์แนบ
    f1.JPG 248K
    f1 2.JPG 161K
    f1 3.JPG 207K
    f2.JPG 271K
    f2 2.JPG 258K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f2.JPG 271K
    f2 2.JPG 258K
    f2 3.JPG 146K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    klar.JPG 54K
    307460.JPG 207K
  • มาเต็มทั้งกระดูกและหน้าตาเลยนะครับ :063: (*) (*) (*) (*) (*) :o040:
  • สายเลือดครับimage
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 112K
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )imageimage
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K