ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้งเล็กๆ เทศบาลนครสวรรค์
  • พักเรื่องงานเคลียดๆทั้งหลาย มาลง กะเพื่อน ที่รัก ในสิ่งเดียวกัน และ ขอบคุณ พี่พี่น้องๆ ที่นำอาหารเครื่องดื่มมาช่วย image
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 243K
  • image ท่านนี้ไม่เมาก็เหมือน
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 249K
  • image เรามีเท่าไรก็กินกันเท่านั้น แต่วันนี้เหลือกับบ้านค่อนข้างเยอะ
    ไฟล์แนบ
    4.JPG 214K
  • หันไปถาม ทีมปิ้งย่าง ''ได้กินกันหรือยัง'' น้องตอบ ว่า''พี่ต้องบอกว่า ผม อิ่มกันหรือยังมากกว่า ''' image
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 216K
  • image ทีม ก่อไฟ ดูเอาจริงเอาจังมาก
    ไฟล์แนบ
    5.JPG 224K
  • มีทติ้ง พิตบูล เป็นกิจกรรมที่สมควรสนับสนุนครับ และ คงเป็นสังคมเดียวในประเทศไทยที่ทำกิจกรรมนี้
  • เป็นสิ่งที่น่ายินดีครับ
  • อบอุ่นจังครับ^^
  • ไม่เห็นชวนเลยยย
  • ถ้าเราแข็งแรง หรือ เข็มแข็งกันอีกสักหน่อย perfectpit ไม่ลืมแน่ คับพี่โต อิอิ ตอนนี้กำลัง พยายามสร้างความเข็มแข็งให้กลุ่ม เมื่อใดพร้อม ชวนแล้ว ต้องมานะพี่ อิอิอิอิ image ตอนนี้ ขอ ตามประสา เดกน้อยมีเท่าไร เท่านั้นไป ก่อน คับ :) :)
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 265K
  • คราวน่า น่าจะ เพิ่มมาก ขึ้นอีก เนื่อง จาก เมื่อวาน มีทั้งคนโตและ ที่สน ใจ และเลี้ยงกันอยู่ แล้ว แวะเข้ามาทักทาย

ฝากถึง ทีมงาน เคหะ อย่าเบี้ยว นะคับบบ น้องรอ ดิ้ง อยู่ :) :)
  • อยากให้ที่เพดมีกลุ่มแบบนี้บ้างจังเลย