ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีค่ะพี่น้องทุกคนชาว Pitbullzone

หายไปหลายวัน 55555 วันนี้มาใหม่แล้วจร้าาา

ว่าแต่วันนี้เป็นวัน Christmas ^_^

Merry Christmas และขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆเลยนะคะ

วันนี้เอาบูลลี่ตัวเมียให้ชมนะคะ ยังไม่เคยเอาตัวเมียมาPresentเลยค่ะ

ตัวนี้ชื่อ QI JI (奇迹)แปลว่าปาฏิหาริย์ หรือภาษาอังกฤษ Miracle นะคะ

อายุ 16 เดือน ตอนนี้อยู่ภาคเหนือของจีนค่ะ

เพิ่งคลอดลูกไปไม่นาน ได้ลูก 11 ตัวเลยค่ะ ^o^

มาชมรูปกันนะคะ

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    qiji.jpg 124K
    qiji1.jpg 161K
    qiji2.jpg 97K
    qiji3.jpg 156K
    qiji4.jpg 82K
  • ลูกดกมากกกกกกกกกก ^^
  • หนามเต็ม คอเลย 555 สวย ครับ
  • สวยครับเป็นตัวเมียที่แซ่บมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :063: (*) (*) (*) (*) (*) :-D
  • ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะคะ ^_^
  • อยากได้ลูกเค้าจังเลย
  • สวยจริงไรจริงเลยครับ สมส่วนมาก
  • @Cha_photharam 555555ลูกเค้ากำลังขายอยู่นะคะ อยากได้เด๋วคุยให้ อิอิ
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K
  • ขอโทดเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ที่ผมได้สร้างความรบกวนให้ กราบขอโทดจริงๆครับ
  • เจ๋งครับสวยมาก
  • แม่ลูกสุนัขชุดนี้มาเต็มจริงๆคับ!!!' 8->