ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่รู้เคยดูกันรึยังนะครับ 18+ หน่อยๆ
  • นึกว่า เน วัดดาว
  • คลิปสุดท้ายนี้ี่ดูแล้วหดหู่จริงๆ :o034:
  • นี่คือ ข้อเสียของพิตบูล ยามมันกัดแล้วมันไม่ยอมเลิก แม้มันจะโดนทุบตีทำร้ายจนตายก็ตาม
    คนที่คิดจะเอาหมาพิตบูลไปไล่กัดหมาจรข้างถนน อยากให้ดูคลิปสุดท้ายเอาไว้เป้นอุทาหรณ์ครับ
  • มันยอมตาย เพียงแค่ ขอให้ได้กัดครับ
  • เคยเห็นแบบนี้มาแล้วหลายครั้ง น่าสงสารกับสิ่งที่มันเกิดขึ้นทั้งกับหมาและคนที่ถูกมันกัด
  • เป็นเรื่องที่ต้องระวังครับคลิปทั้งหมดรองสังเกตุได้ว่าส่วนใหญ่หมาไม่มีปลอกคอหรอโซ่ที่สามารถและบังคับได้เลย ป้องกันไว้ก่อนดีกว่าครับใช้ความไม่ประมาทให้เคยชินดีกว่ามันมีเหตุมาแล้วค่อยมาแก้ไขครับ เห็นแล้วสงสารมากกกก พิทบูลก็คือพิทบูลเวลาจิตมันหลุดแล้วมันไม่ใช่หมาครับ
  • ถ้าไม่มีคนช่วย ม้าตายแน่ เหมือนที่บ้านเก่าผม แต่ก็รักเหมียนส์เดิมคร๊าบ...พิทบูล
  • มันยอมตาย เพียงแค่ ขอให้ได้กัด ชอบจริงเลยที่รัก :o040: :o040: :o040:
  • เพราะมันเป็นแบบนี้สังคมถึงรังเกลียดมัน...กรรมของมัน
  • มันจะเป็นเป็นยังไงผมก็รักมันเข้าในสายเลือดคับ เพราะตั้งแต่ผมเลี้ยงมันมา ประมาณ 12 ปี มันไม่เคยทำอะไรผมหรือขู่ผมหรือขู่ใครที่บ้านหรือแสดงอาการดุร้ายกับคนที่บ้านผมเลย แม้แต่ครั้งเดียว
    ลูกผมก็เกิดมาเจอกับพิทบูลฯ เล่นกันดึงกันตีกันไล่ฟาดกันมาตั้งแต่ไหนแต่ไรกับพิทบูลฯที่บ้าน 5 ตัว จนเดี๋ยวนี้ลูกผม 4 ขวบ ไม่เคยมีปัญหาหรือมีอาการอะไรเลยคับ แต่ผมก็ไม่เคยประมาทปล่อยให้เขาเล่นกันตามลำพังเวลาเราไม่อยู่บ้านนะคับ เสียวๆเหมือนกันฮ่าๆๆๆ
  • ตำรวจคลิปแรกยิงปืนห่วยจัง :m83:
    คลิปสุดท้ายน่าสงสารมาก เจ้าของไปไหน :o021: