ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเลิกเลี้ยงครับ
  • เสียใจด้วยนะคับ ที่เสียเพื่อนที่ดีไป
  • เสียใจด้วยนะคะ ที่บ้านก็โดนงูเห่าเหมือนกัน แต่ดีที่ไปทัน เข้าใจความรู้สึกนะคะ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • :-( ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    หลับให่สบายนะทาโร่ ความกล้าหาญของเจ้าเราจะจดจำเอาไว้

นานมาแล้วหมาที่บ้านชื่อน้องเฉ่าก้วย
    เช้าตรู่ก็ปล่อยไปทำธุระประจำวันตามปกติ
    แต่ไปโดนยาเบี่อโดยเราก็ไม่รู้ เพราะเค้าไม่แสดงอาการ
    แล้วกลับมานอนเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
    สุดท้ายทนไม่ไหวร้องงีกๆได้แป็บเดียวก็สายเกินไป ช่วยไม่ทันจริงๆ
    ผมและครอบครัวเสียใจมากๆครับ แต่ก็ไม่เลิกเลี้ยงนะครับ
    เพราะเรารัก Pitbull ครับ
    :)>-
  • เสียใจด้วยครับ..อ่านแล้วเศร้าใจเลย
  • เสียใจด้วยนะครับ :022:
  • เสียใจด้วยครับ ท่าโร่ นายแน่มาก หลับให้สบายนะ
  • ผมว่า ท่าโร่ เค้าก็คงภูมิใจนะครับ ที่ได้ปกป้องเจ้าของของตนเอง

ได้ทดแทนบุญคุณของเจ้าของ และท่าเค้ารู้ว่า คุณจะเลิกเลี้ยงพิทบูลเพราะเค้าเป็นเหตุ

เค้าคงเสียใจแน่เลยครับ

หลับให้สบายนะ ทาโร่ ชาติหน้าขอให้เกิดมาเป็นคน
  • เสียใจด้วยนะครับ.......
  • เสียใจด้วยครับ
  • สู้ๆนะคับ เป็นกำลังใจให้ ก้าวเดินต่อไปคับ สู้ๆนะคับอย่าพึ่งท้อคับ
  • เป็นกระทู้ที่ไม่ธรรมดาจริงๆครับ ท่าโร่นายแน่มาก :063:
  • เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยนะครับ