ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องหมาอ้วกเป็นน้ำมีฟองสีเหลือง
  • พอดีช่วงนี้ปีใหม่ครีนิคปิดหมดเลยครับใครพอรู้บ้างว่าจะต้องทำไงครับ ^^ :o021:
  • สงสัยไปกินยา ล้างห้องน้ำหรืออะไร มาหรือป่าวคับ

หมา ผมยังเคยกิน ผงซักฟองเลย น้ำลายฟูปาก 555

ไง ลองพาไปหาหมอเลย ครับบ

หรือถ้าเค้าไม่เป็นอะไร มาก ก็ไท่ต้องพาไป
  • มันกินข้า้วได้ปกติป่าวครับ(ไม่ใช้มันไปกินของแปลกปลอมอะไรมาน่ะครับ) แต่ถ้ามันไม่ยอมกินข้าวอาการแบบนี้หมาผมเคยเป็นเหมือนกันคือว่าน้ำย่อยในกระเพาะอาหารมันหลั่งมากเกินไปอาการแบบนี้มันจะหายไปเองครับไม่ต้องกังวลอะไรหรือถ้าเป็นหว่งมันกลัวว่ามันจะเป็นอะไรไปก็ลองเอานมให้มันกินดูก็ได้ครับ
  • เอาใจช่วยให้ไม่เป็นอะไรมากนะ น้องอุ้ม สู้สู้ :033: :062:
  • ตอกไข่แก้ขัดไปก่อนคับท่าร้านหมอปิด แล้วดูอากาน ของผมก็เป็นกินบุ้งเข้าไปอวกออกมาอากานเดียวกันเลยคับมีฟองเหลืองๆๆผมทำไรไม่ถูกตอกไข่ไป2ใบหายคับ สู้ๆๆคับ
  • ตกใจหมดเลยครับวันเดียวหาย ^^