ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถาใเรื่องใบเพดหน่อยคับ
  • ถ้าได่หมามาแต่ไม่มีใบ จะไปทำได้มั้ย
    ถ้าหมาไม่มีใบคลอดลูก จะเอาลูกไปทำใบได้มั้ย
    แล้วจะทำได้ไปทำที่ไหนคับ ต้องเตรียมไรไปบ้าง
  • โนเรดคอดเห็นพี่มาร์คบอกว่าให้แค่ปีนี้สุดท้ายแล้วครับ :-(
  • Pitbullzone พฤศจิกายน 8 Permalink
    ขอย้ำว่าปีหน้า จะไม่รับขึ้นหมา โนเรคคอร์ดอีกแล้วนะครับ หากใครคิดจะบรีดหมา จะใช้หมาเหล่านี้เป็นพ่อแม่พันธ์ รบกวนทำให้เรียบร้อยในปีนี้

และใครที่จะบรีดหมาขาย ถ้าคิดจะทำใบเพดให้ลูกค้าก็ทำเลย อย่ารอจนลูกค้าทวงแล้วค่อยมาแจ้งทำ ผมอนุโลมให้จนสิ้นเดือนนี้เท่านั้น เกินจากนี้ ขึ้นเป็นโนเรคคอร์ดทั้งหมดครับ

ต่อไป ใครจะผสมหมา กรุณแจ้งด้วย ไม่ใช่รอจนลูกออกมา จนขายไปแล้ว ค่อยมาแจ้ง ผมว่ามันไม่แฟร์สำหรับคนซื้อครับ ถ้าจะเป็นบรีดเดอร์ที่ดีควรมีการเตรียมพร้อม ไม่ใช่ตาลีตาเหลือกทำตอนโดนลูกค้าทวง

ขอบคุณทุกท่านสำหรับความร่วมมือ
  • รับครับ!!!!!!

แต่ตัวหมาของคุณจะเป็น NoREcord ไม่มีประวัติ พ่อ/แม่ แต่จะถูกจดบันทึกไว้
    เป็นต้นสายเลือดครับ ...
    ติดต่อ ABC ได้เลยครับ
  • ขอบคุนคับ