ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

^__^ ยิ่งรู้จัก ยิ่งรัก...PITBULLZONE ( 15ปี )

• เอาเพลงเพราะๆ ความหมายดีๆมาฝากครับ
    เดือนมีนา อย่าลืมออกมาล่าฝันกันนะพี่น้อง 55
  • โฮ้ว!!! เอาจรองหรอคุณอาครึ่งหมื่นอ่ะ :o045:
  • ทีมเหนือรวมตัวกันเมื่อไหรจะแจ้งงบให้คุณอาสุดหล่อเป๋นคนแรกนะคร้าบบบ
    สนามนี้มีสาวๆเยอะเข้าทางซุบตาร์โด้ อีกแล้วครับท่าน อิอิ
  • โอ้โห มีการประกบกันข้ามปีเลยหรือ ไลแค่นกำลังอยู่ในช่วงท๊อปฟอร์ม ถ้าเสือเตี้ยพลาดท่า อาจจะต้องส่งมวยซุ่มไปปราบ
  • พี่ทัยบอกเสือเตี้ย แค่สวัสดี เอาอยู่ๆๆๆไม่ได้โม้อิอิอิแต้ก่ออ้ายทัย
  • เสื้อเตี้ยน่าจะผ่านสวัสดีได้ไม่ยาก ถ้าหัวหน้าค่ายไม่ถอดใจเสียก่อน 55
  • งานเชียงใหม่ "ขอเป็นพระเอกในหัวใจเธอ" ก็พอครับ ส่วนเรื่องลากแก่แล้วต้องเจียมสังขารหน่อย แต่ก็ใช่ว่า เด่ะๆๆจะข้ามไปง่ายๆ 555(ขออนุญาติฝากคลิป จากพี่ตั๋มครับ)http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=6ikOsa5Zjhc

• เทพจริงๆ
  • เดี๋ยวงานลากเชียงใหม่ตั้มกีตาร์เทพจะโชว์เมดเลย์สามช่าข่มขวัญคู่แข่งอาก้านะครับ :-D
  • ดูท่าทางเสือเตี้ยของพี่สมพงษ์จะงานเข้าแล้ว ทั้งสวัสดีทั้งไลแค่น งานที่แล้วสวัสดีเล็บมันหักก่อนเฉยนะครับ ไม่งั้น ไลแค่นก็หนาวๆเหมือนกัน ใช่ไหมพี่ทัย ฮิฮิฮิ

:m93: อาไพทูลครับ ท่าอ่างเต็มรึยังครับ นำแหน่ๆ :m58:
  • ว้าวๆๆอาก้า ยังอยู่นี่หว่า
  • งานนี้ อ่างเชียงใหม่เต็มแน่ๆๆ ไอ้เตี้ย VSไลแค่น5555555555
  • เจ้าถิ่นนะอาบเองบ่อยหากพี่น้องอิสานอยากเป็นเจ้ามือละก็ จัดไป....
  • ยาลืมจัดหื้อผมโตยเน่ออ้ายสมพงษ์ฮ่าๆๆๆๆ
  • กลัวไม่ได้ไปจังเลยงานเชียงใหม่ :002:

image
  • อะไรกัน ไม่ทันไรเลย ออกอาการ 55
  • งานเชียงใหม่ สงสัยเจ้าบ้านต้องจัดเต็มซะแล้ว :-D

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    t5_resize.jpg 168K
    t3_resize.jpg 153K
    t1_resize.jpg 157K
  • วันงานเชียงใหม่ ขอโอกาส"มือกลอง"ของ "เพลิน 99" น้องเจ-เชอร์รี เจ้ามองไอ้มงคลหมาจิ๊ด จากอุดรทีมบ้างนะครับ รับรองกีตาร์สนุก กลองสนั่นแน่image
    ไฟล์แนบ
    1225.jpg 137K
  • ส่วนเชียงใหม่ ขึ้นชื่อสุดยอดอยู่แล้ว ในทุกๆๆด้าน งานนี้จัดแบบน๋อมแน๋ม ไม่ได้แน่นอน เชียชื่อ"ล้านนาหมาแดง" แน่ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    4022.jpg 125K
  • "ไลแค่น" อย่าเร่งมากนะน้องอุ้ม เด๋วเจ็บก่อน อิสานทีค่าอาบน้ำจะแพงไปนะ 5555image
    ไฟล์แนบ
    3968.jpg 183K
  • สงสัยนักร้องคงต้องประมูล แล้วหละ 555imageimageอ่างเจียงใหม่ให้น้องใส่น้ำอุ่นเยอะๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0760.JPG 167K
    DSC_0733.JPG 152K
  • ห้วยตึงเฒ่าบ่อเอาเด้อ น้ำลึกเกิน ขออ่างเล็กตื้นๆก็พอ ว่ายน้ำไม่เป็นครับ :p
  • พ่อไอ้ไลแค่นกลัวติดสอบปลายภาค งานนี้มีหวังฮ่าๆๆๆๆ
  • ติดสอบหรือกลัวโดนลบสถิติ 55
  • ทั้งสองเลยครับพี่ อิอิ :o005:

image

ช่วงพักผ่อนยาวๆ อิอิ :m93:
  • ความยิ่งใหญ่ได้มายากแล้ว แต่การรักษาบรรลังค์มันยิ่งยากกว่า
    ทางลัดสู่ดวงดาวที่รวดเร็วที่สุด คือการล้มแชมป์ อิอิ
  • โห่ เห็นภาพนี้แล้ว ถึงนึกได้ว่ารองเท้าคู่ที่หายในคืนนั้น อยู่นี้เองเหรอนี้
  • อ่างเจียงใหม่ ขออย่าเป็นเหมือนอ่างดีวันละกานเน่อ ปี่ น้อง
  • แชมป์ไม่ให้ล้มง่ายนะครับง่ายๆนะครับพี่มาร์ค :o055:

คุณอาครับจะไม่ให้ผิดหวังนะครับ อิอิ :065:
  • มัดซะอย่างนี้ยังหายอีกรึอา???image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0233.JPG 230K
  • เมาแล้วก็ลืม แขวนอยู่ที่เอวแท้ๆ ตอนแรกนึกว่าจะเอาทำพวงมาลัยคล้องคอ กร๊ากกกๆๆๆ
  • เสือเตี้ยล้ำไปมั้ยครับ :o015:
  • :002: 1300 เกือบจอดสนิทimage
    ไฟล์แนบ
    4027.jpg 160K
  • ที่มองเห็นโน้น สระว่ายน้ำของหมา แต่ดึกมาคนลงว่าย image
    ไฟล์แนบ
    4035.jpg 181K
  • ขอฝากจากเพื่อนพิต เมืองสุรินทร์ ของศักดิ์สิทธิ์ บังคับสัตว์ใหญ่ image
    ไฟล์แนบ
    4038.jpg 176K
  • กราม.......เอ๊ยๆๆห้อยลิ้นเลยนะแก แต่เจ้านายขาสั่น กลัวกราม...ไม่ออก งิงิงิimage
    ไฟล์แนบ
    4041.jpg 147K
  • หัวหน้าสาย ต่างๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    4101.jpg 148K
  • Happy. New Year. 2013. ครับพี่มาร์ค มีความสุขมากๆทั้งกายและใจคิดสิ่งใดให้สมดั่งนึกร่วมถึงครอบครัวด้วยนะครับ :)