ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตังกวน อายุ 2 เดือนกว่า สาวน้อย เป็นลูกของ จูล่ง vs ปูเป้ ตอนนี้ฝึกขึ้นเครื่องวิ่ง
    หน่วยก้านแรงขับใช้ได้เลย ฝากผู้ที่ชื่นชอบแนวกิจกรรมไว้อีกตัว ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ตังกวน1.JPG 101K
    ตังกวน3.JPG 107K
    ตังกวน2.JPG 124K
  • ครั้งแรกบนเครื่องวิ่ง ครับ
  • 2 เดือน ใหญ่ เจงๆๆๆ
  • สวยครับ อยากดูรูปด้านข้างมั่ง
  • แสดงว่าตัวล่าสุดที่ลงคู่กับลูกบิ๊กบอส_กิ๊บซ่าหรือเปล่าครับ__ของผมสองเดือนกว่าเหมือนกันบิ๊กบอสกับออร่า___และอีกตัวบิ๊กบอสกับปูเป่_เก้าเดือนกว่าครับ
  • ชอบมากๆๆๆๆคับ สายจูล่ง :X
  • ล่ำเชียว ลูกสาว เหมือนใครหว่า
  • เลี้ยงต้อย เป็นลูกสะใภ้....วิสัยทัศน์ เยี่ยมมากกกกกก คุณพ่อ... =D>